• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Trại Chihuahua Hùng_Phong_BT.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks....!

nhìn mà thấy ham quá đi.nhà em đã có 2 đứa rồi mà vẫn muốn có nữa.nhìn thấy yêu quá
:love struck::love struck::love struck: Chào em....!
Khi nào rảnh anh mời em ghé qua bên anh chơi nhé, nhà anh còn nhiều con rất dễ thương nữa nè.
Rất cám ơn em đã quan tâm. Thân chào.
---------------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời...............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Chihuahua nhà mình vừa mới có thêm vài ổ nè.....!

:wel::wel::wel:
:party:Xin mời ACE vào xem Chihuahua nhà mình vừa có thêm vài ổ nè :love struck:

và 2 bé Cái giống tương lai nè :love struck:

---------------------------------------------------------------------------
Địa chỉ :123/8 Bình Tây P1.Q6 hoặc vào Hẻm 20 Phạm đình Hổ P1.Q6 Tphcm.
ĐT : 090.8888.628 - 098.996.8889 gặp Hùng, 090.8888.138 gặp Phong.
Email : hung_binhtay@yahoo.com
Rất hân hạnh được đón tiếp :coffee:

ihopsuc

Member
Anh Hùng có thêm nhiều đực giống quá nhỉ. Đúng là có thêm nhiều sự lựa chọn ! Chứng vài tháng nữa em qua nhà anh đánh một vố lớn nhé....... Em định cho ba con Bảo, Dâu và Sáu đẻ cùng một lúc, chăm luôn một lần cho nó nhớ đời ....hihi. Anh phải cho giá ưu đãi đó nhe.

Hung_Phong_BT

Anh Hùng có thêm nhiều đực giống quá nhỉ. Đúng là có thêm nhiều sự lựa chọn ! Chứng vài tháng nữa em qua nhà anh đánh một vố lớn nhé....... Em định cho ba con Bảo, Dâu và Sáu đẻ cùng một lúc, chăm luôn một lần cho nó nhớ đời ....hihi. Anh phải cho giá ưu đãi đó nhe.
:wel:Chào em...!
Nhà anh tuyển thêm nhiều đực giống đẹp & độc để đáp ứng cho cún của ACE & hơn 100 con cái giống của nhà;)
Hiện tại đã được PUPPY CON - BIN - TOMMY & còn nhiều con đang trong tầm ngắm, vì những con này đều là con của mấy chú đực giống nhà anh như là LUCKY - HENRY - BAMBI - BEN - BOY - PUPPY có gia phả rất tốt nên a phải tìm thôi:)
Khi nào Bảo, Dâu & Sáu lên giống thì e báo cho a biết trước nhé, vì còn phải tránh né cùng gen nữa nè, về việc ưu đãi thì a sẵn sàng nhất trí với e luôn.:love struck: Thân chào.
------------------------------------------------------------------
Địa chỉ : 123/8 Bình Tây P1.Q6 hoặc vào Hẻm 20 Phạm đình Hổ P1.Q6 Tphcm.
ĐT : 090.8888.628 - 098.996.8889 gặp Hùng, 090.8888.138 gặp Phong.
Rất hân hạnh được đón tiếp:coffee:

Hung_Phong_BT

Chihuahua con trắng tinh nhà mình nè...!

:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:
Xin mời ACE cùng các bạn gần xa ghé vào xem nhé
;)
Chihuahua nhà mình vừa đẻ 7 con màu trắng tinh 4 đực 3 cái nè :love struck:
vì mang trong bụng quá nhiều con nên khi tự đẻ 1 con đầu tiên rất nhanh, con thứ 2 vì to hơn nên thì bị ngộp:at wits end:
mình thấy lo quá phải nhờ chị Hồng BSTY can thiệp, khi mổ lấy con thì có 1 con bị chèn ép nên tiêu thêm 1 em nữa
:((
Hình ảnh cún mẹ và các bé đây ạ :love struck:

và các bé 2 tháng tuổi đực cái đã tiêm :love struck:

Cái trắng 8 tháng tuổi gần lên giống Lina & Rose :love struck:

---------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời............! 090.8888.628 :coffee:​

Khủng long

Active Member
=Hung_Phong_BT;275000]
:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:
Xin mời ACE cùng các bạn gần xa ghé vào xem nhé
;)
Chihuahua nhà mình vừa đẻ 7 con màu trắng tinh 4 đực 3 cái nè :love struck:
vì mang trong bụng quá nhiều con nên khi tự đẻ 1 con đầu tiên rất nhanh, con thứ 2 vì to hơn nên thì bị ngộp:at wits end:
mình thấy lo quá phải nhờ chị Hồng BSTY can thiệp, khi mổ lấy con thì có 1 con bị chèn ép nên tiêu thêm 1 em nữa
:((
Hình ảnh cún mẹ và các bé đây ạ :love struck:

:praying: Riêng một góc trời............! 090.8888.628 :coffee:​

Òi oi......đẹp quá , liệu chúng có trắng đến khi trưởng thành không em ? chị cũng đang mơ một cô nàng BachTuyet nè :day dreaming::day dreaming::day dreaming: . Mà Cún mẹ " SIÊU ....thị " thế ? bụng đâu mà chứa những 7 cún con lận ? phải cấp cho nó bằng khen Anh hùng Lao động mới xứng đáng em nhé =D>=D>=D>=D>=D>

Hung_Phong_BT

Chihuahua con trắng tinh nhà mình nè...!

:party:Xin mời ACE vào xem các bé trắng tinh nhà mình đã mở mắt rồi nè;)

Đây là Mẹ của Lucky giải nhì VKA cũng mới vừa sinh được 3 bé nè :love struck:

---------------------------------------------------------------------------------
Địa chỉ : 123/8 Bình Tây P1.Q6 hoặc vào Hẻm 20 Phạm đình Hổ P1.Q6 Tphcm.
ĐT : 090.8888.628 gặp Hùng, 090.8888.138 gặp Phong.
Rất hân hạnh được đón tiếp :coffee:

Hùng ơi ! cho chị đặt cục gạch 1 bé trắng còi trong 5 bé trong hình nhe..đang mơ được sở hữu 1 bé mini cho thằng bíbo có bạn, khoảng 2 tháng nữa chị để dành tiền rồi ghé lên Hùng đón em nó nhe..nhớ chụp thêm hình mấy bé cho chị theo dõi với nhe..

Hung_Phong_BT

Thanks....!

Hùng ơi ! cho chị đặt cục gạch 1 bé trắng còi trong 5 bé trong hình nhe..đang mơ được sở hữu 1 bé mini cho thằng bíbo có bạn, khoảng 2 tháng nữa chị để dành tiền rồi ghé lên Hùng đón em nó nhe..nhớ chụp thêm hình mấy bé cho chị theo dõi với nhe..
:love struck::love struck::love struck: Em rất cám ơn chị đã quan tâm ủng hộ, nhưng bé trắng còi đó hơi yếu, khi nào rảnh chị cứ ghé qua bên e chơi nhé:D
-----------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời................! 090.8888.628 :coffee:

:love struck::love struck::love struck: Xin chào cả 2 em !
Em Hưng nói rất chính xác, vì mấy ngày nay bọn Cún đua nhau 8 ổ đẻ, nên chăm mệt xỉu luôn rồi:whew:
Hôm nay 2 bé này được hơn 1 tháng rồi, a vừa chụp vài tấm của BEBE & CK up lên cho mọi người xem nè;)

Và vài bé khác nữa nè:love struck:

Hôm nay bé LV vừa ra đời nè:love struck:

------------------------------------------------
Địa chỉ: 123/8 Bình Tây P1.Q6 hoặc vào Hẻm 20 Phạm đình Hổ P1.Q6 Tphcm.
ĐT : 090.8888.628 gặp Hùng, 090.8888.138 gặp Phong.
Rất hân hạnh được đón tiếp:coffee:
Trờiiiiiiiiiiiii, CK và BeBe xinh quá chịu không nổi lun..hik.hik..nhìn là muốn mua ngay..:X

kenbi0406

Chào chú Hùng, con rất thích chihuahua và muốn kiếm 1 pé đực trắng chú có thể cho con biết giá trung bình của 1 pé tàm tạm là nhiêu không chú tại con đang là học sinh trung học nên không đủ tiền mua pé đẹp mong chú tìm dùm con 1 pé giá ổn.Nếu được chú gửi cho con cái giá hoặc nt vào số con 10289969292.Chúc chú buôn bán thuận lợi ngày càng có các pé đẹp Thân!

kenbi0406

Chào chú Hùng, cháu muốn kiếm 1 pé chihuahua đực trắng giá mềm nha chú tại cháu là học sinh kinh tế hông cao mà lại mê chihuahua.Nếu có thì gửi tin cho cháu.Chúc chú buôn may bán đắt.Thân!

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình nè.....!

Trờiiiiiiiiiiiii, CK và BeBe xinh quá chịu không nổi lun..hik.hik..nhìn là muốn mua ngay..:X
:love struck::love struck::love struck: Cám ơn em rất nhiều, lâu quá không gặp, khi nào rảnh nhớ ghé qua anh chơi nhé;)
Vài hình ảnh cún con nhà anh nè :love struck:

-----------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời..............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

:wel::wel::wel::wel::wel::wel:
Nhà mình vừa có thêm vài ổ mới đẻ rất tuyệt nè :love struck:
Đây là mẹ của Tina vừa đẻ vài bé :love struck:

Đây là Misa đẻ 5 con cùng ngày luôn :love struck:

Còn tiếp
-----------------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.................! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

:wel::wel::wel::wel::wel::wel::wel::wel:
:party: ACE ơi Tiếp nữa nè...............:love struck:
Nhìn bè này có giống Bulldog không nè :love struck:

Chihuahua VIP con của LUCKY giải VKA :love struck:

Và đây là 5 con của Boy đã lớn ra dáng rồi nè :love struck:

Còn tiếp.............!
----------------------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời................! 090.8888.628 :coffee: