• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Trại Chihuahua Hùng_Phong_BT.

<:p<:p<:p Xin gửi vài hình ảnh của Benny ( BEN ) đực giống của Trại. đã làm Cha của rất nhiều con giống HOT nhất trên thị trường Chihuahua hiện nay.

BEN đang làm nhiệm vụ cao cả.

Còn tiếp..............! ACE có bé Cái nào có nhu cầu phối giống thì cứ alo mình sẽ tính giá hữu nghị nè.....090.8888.628 Thân chào.
Ben..........good.........;;)

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Những chiến binh của Trại.

Đẹp và rất iu......up chúc anh may man.
Thanks em rất nhiều.
:x :x :x Tiếp theo là 1 số hình ảnh đực giống và các bé hơn 2 tháng tuổi đã tiêm ngừa và tẩy giun đầy đủ.
Đây là đực giống Ricky con của XMen.

đây là Benny (Ben) chiến binh kì cựu đang làm nhiệm vụ, cha của những chiến binh nổi tiếng trên thị trường.

và SUMO mập lùn lưng đôi ra sản phẩm rất chuẩn.

Đây là Bambi đang làm nhiệm vụ cao cả.

Đây là Puppy chiến binh số 2 của Trại, đã cho ra nhiều sản phẩm tuyệt vời.

Cuối cùng là Andy chiến binh số 1 của Trại, là cha của Messi - Rooney - Rambo - Pingo và bé Mèo cùng nhiều chiến binh khác.

Đực giống tương lai Rambo là con của Andy.

Rất cám ơn sự quan tâm theo dõi của ACE cùng các bạn trong cả nước...........Thân chào.

<:p<:p<:p Xin mời ACE và các bạn gần xa ghé vào xem Chihuahua của Trại.
1 Cái bầu khủng.

Và sau đây là kết quả của Nàng bạch tuyết với 7 chú Lùn.

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm và ủng hộ Trại........Thân chào.
Mấy chú lùn nhìn cưng thật!!!!

Hung_Phong_BT

<:p <:p <:p Thanks tất cả ACE và các bạn.........7 chú Lùn chỉ còn lại duy nhất 1 chú Lùn Xavi siêu phẩm mà thôi, thích hợp cho ACE nào có nhu cầu tìm chọn con đực làm giống đây.

Hung_Phong_BT

Thanks ACE.................!

Bạn hãy xem kỉ lại vì chủ thớt đã thông báo pé Lùn đã có chủ thì phải.
Nếu bạn có thiện ý, hãy gọi đt thì sẽ rõ hơn....Chihuahua siêu nhỏ.
:x :x :x Rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ Trại. Hôm nay bé Lùn đã chính thức ở hn với cô chủ nhỏ dễ thương rồi......hihi.

Hung_Phong_BT

Thanks em..............!

Up phụ anh nè......>:D<>:D<
:x :x :x Đợt này anh đang tìm người nào thật sự có uy tín để a giao lại cả Trại cho người đó, nhưng rất khó vì ai cũng ham lợi nhuận mà quên cả cái danh dự mình.....hic.