• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Hoa Hậu Misa NHỌ MŨI

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Misa nhà mình là bé gái, bé được tôn vinh là Hoa Hậu NHỌ MŨI từ khi mới bước Gót hồng về nhà mình. Lý do tại sao thì các bạn cứ xem ảnh thì bít, hjc.
Mình đón bé từ Trại Chihua thuần chủng nhà Anh Hùng Bình Tây về hôm 28-03-2011
Thật tình cờ là hôm đó khi cầm sổ sức khỏe của bé mình mới bít hôm đó là sinh nhật tròn 4 tháng tuổi của Misa
Sau đây là vài hình ảnh của Hoa hậu NHỌ MŨI Misa khi mới nhận vương miện

Quá bất ngờ và tình cờ nên bé vẫn còn bỡ ngỡ lắm, chỉ ở yên 1 chỗ và tạo dáng với quả bóng tenis thui à.

truongson1188

Misa nhà mình là bé gái, bé được tôn vinh là Hoa Hậu NHỌ MŨI từ khi mới bước Gót hồng về nhà mình. Lý do tại sao thì các bạn cứ xem ảnh thì bít, hjc.
Mình đón bé từ Trại Chihua thuần chủng nhà Anh Hùng Bình Tây về hôm 28-03-2011
Thật tình cờ là hôm đó khi cầm sổ sức khỏe của bé mình mới bít hôm đó là sinh nhật tròn 4 tháng tuổi của Misa
Sau đây là vài hình ảnh của Hoa hậu NHỌ MŨI Misa khi mới nhận vương miện

Quá bất ngờ và tình cờ nên bé vẫn còn bỡ ngỡ lắm, chỉ ở yên 1 chỗ và tạo dáng với quả bóng tenis thui à.

truongson1188

Hôm nay thì bé về nhà mới được 2 ngày rùi, ăn khỏe, quậy khỏe tưng bừng luôn
Cứ hễ cho cái j để nằm là cắn xé tứ tung luôn
Cái j để trên nóc chuồng là cũng tha lôi xuống bằng được để cắn xé
Đến cái dây điện thắp bóng đèn cho sáng cũng cắn luôn, may mà hok bị điện giật,

truongson1188

Hôm nay thì bé về nhà mới được 2 ngày rùi, ăn khỏe, quậy khỏe tưng bừng luôn
Cứ hễ cho cái j để nằm là cắn xé tứ tung luôn
Cái j để trên nóc chuồng là cũng tha lôi xuống bằng được để cắn xé
Đến cái dây điện thắp bóng đèn cho sáng cũng cắn luôn, may mà hok bị điện giật,

truongson1188

Và sau đây là 1 vài hình ảnh của Hoa Hậu NHỌ MŨI MISA sau khi nhận vương miện được 2 ngày
Dường như đã quen với vai trò của 1 Hoa hậu nên cô nàng đã biết tạo dáng hơn khi đứng trước ống kính phóng viên

truongson1188

Và sau đây là 1 vài hình ảnh của Hoa Hậu NHỌ MŨI MISA sau khi nhận vương miện được 2 ngày
Dường như đã quen với vai trò của 1 Hoa hậu nên cô nàng đã biết tạo dáng hơn khi đứng trước ống kính phóng viên

bebe6383

Member
Bạn nhấn nút gửi một lần rồi out ra ngoài kiểm tra lại là được để tránh bị trùng bài nhé! Trước đây mình cũng gặp lỗi này đấy .Chào mừng Misa (gõ có dấu lại thành Mía hehe) chúc bé vui khỏe và thích nghi tốt với môi trường mới nha !

truongson1188

Bạn nhấn nút gửi một lần rồi out ra ngoài kiểm tra lại là được để tránh bị trùng bài nhé! Trước đây mình cũng gặp lỗi này đấy .Chào mừng Misa (gõ có dấu lại thành Mía hehe) chúc bé vui khỏe và thích nghi tốt với môi trường mới nha !
Cảm ơn bạn nha, mình cũng làm thế rồi nhưng ktra lại hok thấy nên mình mới gửi lại mà, hjc. VP dạo này sao ấy, chán ghê, các mod fai nâng cấp thui

Tiến-Q4

Member
Bé Misa này mình đã thấy bên A.Hùng lúc nhỏ, nó vẫn không thay đổi, cái mũi đỏ không lẫn vào đâu được. Chúc mừng bạn :)

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks........!

Bé Misa này mình đã thấy bên A.Hùng lúc nhỏ, nó vẫn không thay đổi, cái mũi đỏ không lẫn vào đâu được. Chúc mừng bạn :)
:wel: Hi em.
Tính ra e cũng để ý gớm nhỉ, nhưng những con mũi hồng như thế này thì làm gì có sự thay đổi được hả em ???
Dạo này chắc bận việc cưới hỏi hay sao mà chẳng thấy mặt mũi e cả vậy ta..........:thingking:

truongson1188

Vậy à A, nhưng e thấy mũi bé bị nhọ đen ấy chứ, hjc. E cảm ơn A nhìu nha

truongson1188

:wel: Hi em.
Tính ra e cũng để ý gớm nhỉ, nhưng những con mũi hồng như thế này thì làm gì có sự thay đổi được hả em ???
Dạo này chắc bận việc cưới hỏi hay sao mà chẳng thấy mặt mũi e cả vậy ta..........:thingking:
A ơi, mũi có nốt ruồi duyên A nhỉ, hjc.Thế mới là gương mặt lạ, mới thành người nổi tiếng được chứ fai hok A

truongson1188

Thêm 1 vài hình ảnh cận cảnh gương mặt NHỌ MŨI của Hoa Hậu, cô e ấp, tạo dáng trước ống kính, rất duyên dáng
Mời các bạn cùng chiêm ngưỡng

[/url

truongson1188

Thêm 1 vài hình ảnh cận cảnh gương mặt NHỌ MŨI của Hoa Hậu, cô e ấp, tạo dáng trước ống kính, rất duyên dáng
Mời các bạn cùng chiêm ngưỡng

lê long

Member
hi bạn, e misa của bạn đẹp quá...mình cũng đang chờ 1 gái nhà a hùng nè..chắc sang mai là có mặt tại hà nội rồi..hehe..chúc bé misa ăn mau chóng nhớn nhé..hihi

truongson1188

hi bạn, e misa của bạn đẹp quá...mình cũng đang chờ 1 gái nhà a hùng nè..chắc sang mai là có mặt tại hà nội rồi..hehe..chúc bé misa ăn mau chóng nhớn nhé..hihi
Cảm ơn bạn nhìu nha, có fai nhà bạn ở Ngô Sĩ Liên hok, mình thấy A Hùng nói chuyển ra cho 1 người ở đó mà, khi nào có dịp giao lưu nhé, nhận được bé thì up ảnh lên nha

lê long

Member
uh đúng rồi đó, sáng nay 6h sáng mình đã có mặt tại ga hn để đón bé về rùi..hihi..a ở đâu vậy?..có gì mình giao lưu..hehe.

lê long

Member
hihi, sáng nay mình đã đưa bé về nhà rùi...bé ngoan và yêu lắm..mỗi tội bé ra hà nội đúng đợt sương mù và mưa phùn nên mình cũng hơi lo về sức khỏe cua bé..hx,cầu trời cho bé mạnh khỏe...khi nào có dịp mình giao lưu nhé..thanks

truongson1188

hihi, sáng nay mình đã đưa bé về nhà rùi...bé ngoan và yêu lắm..mỗi tội bé ra hà nội đúng đợt sương mù và mưa phùn nên mình cũng hơi lo về sức khỏe cua bé..hx,cầu trời cho bé mạnh khỏe...khi nào có dịp mình giao lưu nhé..thanks
Ko sao đâu bạn, lúc đầu đón Misa ra mình cũng lo như bạn vậy, nhưng bạn cứ giữ ấm cho bé là tốt rồi, mà cún nhà A Hùng thì yên tâm về sức khỏe lun, hjc. Bé nhà bạn được mấy tháng rùi, màu j vậy. Mình ở ngay Ô Chợ Dừa thôi, lúc nào giao lưu nha.

lê long

Member
cún nhà mình sinh ngày 18/12/2010..màu trắng kem bạn ah..hx,hwa về nhà tnhien bé bị ho khan, nhưng vẫn ăn uống đùa nghịch bình thường..mình lo quá nhưng a hùng bảo cho uống siro của trẻ em..mình đang theo dõi xem có đỡ k.hx..khổ thân bé..ah mà quên tên bé nhà mình la lucky..hehe (vì thích e lucky của a.hùng quá nên đặt luôn, với lại mang 1 ý nghĩa may mắn nữa).