• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Harley ( Edi & Diva ) phần 1.....date birth 18-11

Đàn cún lần này mình giữ lại 1 e Cái, không phải cún có bộ mặt và đầu thủ mình ưng nhất, nhưng có bộ khung gọng mình ưng nhất.. hôm nay cún 53 ngày tuổi, up hình cho a,e đánh giá....

[size=12pt]Gậm 1 khối căm hờn trong cũi sắt đây[/size]

Thanks a,e đọc bài, mình sẽ cố gắng chăm sóc 1 cún từ lúc lọt lòng xem sao hihi...
Thêm thằng a và cô e gái nào

Thằng a duy nhất

KimCuong

Active Member
Hic, chẳng biết chú Giáp nhìn thế nào lại giữ lại em xấu nhất đàn để làm của riêng cho mình. >:p Tình hình này khéo chuyển em xấu xấu này để anh nuôi đi Giáp ơi. 8-> :))

mình thấy mặt cũng ok đấy, bé được bao nhiu cân vậy bạn:)
E nó 53 Ngày gần 6kg bạn ạ hihi....
Hic, chẳng biết chú Giáp nhìn thế nào lại giữ lại em xấu nhất đàn để làm của riêng cho mình. >:p Tình hình này khéo chuyển em xấu xấu này để anh nuôi đi Giáp ơi. 8-> :))
HHIhi.. e giữ lại nó vì ưng cái khung của nó bác ạ, hy vọng nó thay thế cho bà mẹ già chuẩn bị về Hưu ... Bác còn sức đủ sức chăm nữa ko hihi...

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn cái mặt của nó giống bà chị EVA quá phải không chú Giáp!! Chúc mừng thiên duyên nhé!! >:p>:p>:p>:p>:p

kubikubi

Member
đẹp quá anh ơi, hôm nào rỗi qua ngắm mấy em nó tí vậy, có đc không anh ơi8->

Nhìn cái mặt của nó giống bà chị EVA quá phải không chú Giáp!! Chúc mừng thiên duyên nhé!! >:p>:p>:p>:p>:p
Chắc không được như bà chị EVa đâu ạ hihi... e mong nó đc 8 phần Eva thôi
đổi tên thành HANA cho nữ tính đi anh giáp ơi!:-*:-*:-*:-*:x;;)
Tên HaNa cũng hay quá. nữ tính mà giống tên Anna trước a nuôi, cũng rất thích tính con Anna ấy...
đẹp quá anh ơi, hôm nào rỗi qua ngắm mấy em nó tí vậy, có đc không anh ơi8->
Rất hân hạnh được đón tiếp... thanks
Nhớ Rott quá! Anh Giáp ngày càng mát tay, chúc mừng anh nhé!
Chăm cục vàng của mình trước đi e ạ, cuộc sống còn dài và còn nhiều cơ hội để chơi mà e.. năm mới chúc bé nhà e mạnh khỏe, hay ăn chóng lớn, gia đình luôn vui vẻ và đầy ắp tiếng cười... năm mới làm ăn phát đạt nhé.... Happy New Year

my_lucky

Active Member
Cuối cùng cũng chọn nhóc này hả bác....lần này chăm một nhóc từ bé thì phải chăm cho ra trò đó bác nhé........>:D<:)):))

Cuối cùng cũng chọn nhóc này hả bác....lần này chăm một nhóc từ bé thì phải chăm cho ra trò đó bác nhé........>:D<:)):))
Uh a chọn bé này... Cảm ơn VA.. sẽ cố gắng.. thời tiết mấy hôm nay kinh quá. nhà a ốm hết, có 3 con cún cũng bỏ ăn.. trong đó có con của mình.. chán thế.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Uh a chọn bé này... Cảm ơn VA.. sẽ cố gắng.. thời tiết mấy hôm nay kinh quá. nhà a ốm hết, có 3 con cún cũng bỏ ăn.. trong đó có con của mình.. chán thế.
Đàn này đẹp lắm anh ak,gắng nuôi dạy tốt để tháng 7 đi Show với AE ^_^.
3 con bỏ ăn lý do ra sao hả anh?

Đàn này đẹp lắm anh ak,gắng nuôi dạy tốt để tháng 7 đi Show với AE ^_^.
3 con bỏ ăn lý do ra sao hả anh?
A nghĩ do a cho ăn thịt sống.. .và chủ quan cọ rửa chuồng thả nó ra vườn nên bị lạnh.... a sẽ cố gắng chăm sóc

Thời tiết thay đổi liên tục hãy cố gắng nhé Giáp!Đừng chủ quan!!!
Vâng.. ốm mất 4,5 ngày anh ạ... sau đó lại phải đi gửi tết hihi... đàn cún h ok nên e tiêm mũi 2 rồi. các bé về nhà mới trước tết 3 con.. sau tết 2 con... h còn 1 cún thôi. cảm ơn bác hỏi thăm nhé