• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Cho Một Hành Trình

william86

Member
Ối!Sao pit lại để trưng bày hả bác pitbull_hanoi?
Giọng điệu của bác P.I.T này giống của bác a tú là (( atula))với dotuananh fờ lú (( dotuananh flu))lắm, thôi vạch mặt nạ quỉ ra lộ diện thành người đi cho anh em dễ nhận diện =))=))=))=))

P.I.T

Member
Giọng điệu của bác P.I.T này giống của bác a tú là (( atula))với dotuananh fờ lú (( dotuananh flu))lắm, thôi vạch mặt nạ quỉ ra lộ diện thành người đi cho anh em dễ nhận diện =))=))=))=))
Hi Hi!Tự nhiên có người ngộ nhận tôi là 2 đồng xờ chí trên!KA KA

atula

Active Member
Ai gọi anh đấy?Anh chuyển sang BULY rồi nhé vì anh biết pitbul không bao giờ phát triển với những người nuôi như vậy những người chơi hay phá đám như thế .

luvions

Ai gọi anh đấy?Anh chuyển sang BULY rồi nhé vì anh biết pitbul không bao giờ phát triển với những người nuôi như vậy những người chơi hay phá đám như thế .
Thôi anh ơi mấy anh em mình tập trung vào BULY HN đi ,quan tâm đến bọn hay chọc gậy bánh xe làm gì .Chủ nhật tới có off nữa không anh tuần trước em đã không ddi rồi .

atula

Active Member
Thôi anh ơi mấy anh em mình tập trung vào BULY HN đi ,quan tâm đến bọn hay chọc gậy bánh xe làm gì .Chủ nhật tới có off nữa không anh tuần trước em đã không ddi rồi .
Chắc là không off em à vì anh xem thời tiết vẫn mưa và lạnh lắm .Lần sau có khi sẽ off 2 tuần một lần cho đỡ vắng vì 2 tuần một lần mọi người sẽ háo hức hơn .Anh định off ở HỒ BA MẪU vì chỗ đó trung tâm hơn nhiều người hơn.

a không cân nhưng chắc phải nặng khoảng từ 30-33kg gì đấy e ạ. lâu lắm rồi chẳng thấy e up ảnh của mấy con nhà e lên thế?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
a không cân nhưng chắc phải nặng khoảng từ 30-33kg gì đấy e ạ. lâu lắm rồi chẳng thấy e up ảnh của mấy con nhà e lên thế?
Dạo này em bận quá thành ra cũng chưa UP được,1 phần cũng vì chưa quên được BUN anh ạ , thôi để tháng 5 có 1 loạt PIT mới em UP 1 thể cho đỡ bõ công UP :D:D

boy_armani8x

Active Member
anh Hiếu ơi, anh cả anh Hưng có vẫn hay ra chỗ vườn sau tượng đài Lê-Lin không?hihi

oaí nó ốm à..mà cũng hơn 1tuần đúng rồi..thế nó ốm làm sao?
Kon pít kia trông mà phê lo`i mắt..Thân e vừa tră'g lại vừa tro`n..nên hư sớm..

_DIAMOND_1984

Anh Hiếu xem Up ảnh mấy em ở nhà lên đi anh ơi.phong trào pit dạo này ảm đạm quá..!!!!!!

_DIAMOND_1984

Anh Hiếu hôm qua có quay clip Chí Phèo đánh không anh gửi cho em xem với ....