• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Cho Một Hành Trình

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Theo thông tấn xã vỉa hè thì Abu đang đeo ba lô ngược............
Thế là 2 sản phẩm mũi đỏ đầu tay của mình đều sắp làm mẹ, PIS cũng đang mang bầu 40ngày rồi, chồng em nó lại là SITE mới hay ,bụng to rồi....ôi sướng quá :love struck::love struck::love struck::love struck:

trangphuong

Active Member
Theo thông tấn xã vỉa hè thì Abu đang đeo ba lô ngược............
Cái này cần hưng và bác chủ topic lên tiếng đê?

Thế là 2 sản phẩm mũi đỏ đầu tay của mình đều sắp làm mẹ, PIS cũng đang mang bầu 40ngày rồi, chồng em nó lại là SITE mới hay ,bụng to rồi....ôi sướng quá :love struck::love struck::love struck::love struck:
Vậy là Site có hậu duệ rồi, trong rủi vẫn có cái may...ka..ka...đúng là cái chết chỉ là khởi đầu của sự sống...

Theo a thì là đúng nhưng chẳng hiểu sao ôe Lợn Lòi lặn khiếp quá...ae phát lệnh truy nã hộ cái đi...! Trốn mà được à.

_DIAMOND_1984

Theo a thì là đúng nhưng chẳng hiểu sao ôe Lợn Lòi lặn khiếp quá...ae phát lệnh truy nã hộ cái đi...! Trốn mà được à.
Cái kiểu như bom sắp nổ thường là hay ủ hàng, cái này nó là truyền thống của anh em bộ đội cụ Hồ nhà ta mà anh =))=))

trangphuong

Active Member
Cái kiểu như bom sắp nổ thường là hay ủ hàng, cái này nó là truyền thống của anh em bộ đội cụ Hồ nhà ta mà anh =))=))
Các đ/c không biết Hưng CLL nhà ở đâu à? Mà ở đấy gần cái trường gì thế nhỉ?
Bây giờ đang 3-0 đấy, không nghe, không thấy, không biết...ka..ka...

Scoobydoo

Member
Nếu đúng theo truyền thống bộ đội thì cứ đến ngày giải phóng miền Nam là chắc nhất, lúc đấy chẳng cần ai hỏi có khi chỉ sợ tự sướng thôi các bác nhỉ.

_DIAMOND_1984

Nếu đúng theo truyền thống bộ đội thì cứ đến ngày giải phóng miền Nam là chắc nhất, lúc đấy chẳng cần ai hỏi có khi chỉ sợ tự sướng thôi các bác nhỉ.
Bác này nói chỉ có đúng ý em....:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Con Lợn Lòi

Active Member
SẶc, mấy hôm kiếm cơm cháo nuôi mấy em nó mà hum nay lên thấy các mem sác ác quá! Công báo chính thức là nhà em ở gần trường Câm Điếc, ủ hàng hay du kích bộ đội cụ hồ các bác nói em chẳng hiểu gì hết, tình hình thì các bác cứ hỏi anh Hiếu (= chủ bia hơi Hiếu hơi béo) là biết hết, tính em thích làm nhiều hơn nói nên em vậy thôi. :D:D:D
Hiện tại nhà có 3 mầm mống sắp nổ nên hơi bận chút. Một Abu, một Devil và một Sử tử nhà em :)):)):))
Có gì thiếu sót mong các mem thong cmả !@@

GA_DONG_TAO

Active Member
Bác giới thiệu cho anh em biết 3 quả bom nhà bác đi..............................................

my_lucky

Active Member
Quả thứ 3 mà tung lên mạng thì có mà....Hưng, Abu và Devil phải ra phía sau quán Hiếu béo mà dựng lều ở tạm mất thôi....ka ka

Con Lợn Lòi

Active Member
Quả thứ 3 mà tung lên mạng thì có mà....Hưng, Abu và Devil phải ra phía sau quán Hiếu béo mà dựng lều ở tạm mất thôi....ka ka
Ha ha, không thế mà hôm nọ tôi còn xuýt bị ra ngoài nữa là thế :D:D:D

Trông cũng ưng ý ra phết

hôm nay chụp được cái ảnh trông cũng dân thể hình up lên cho ae cùng xem trông cơ tay và cơ ngực trông cũng ác ra phết...bõ công đèn sách!

:D:D:D:D:D:D:D:D;)

aka2410

Nhìn em nó tướng tá ngầu quá bạn hehe
Đúng là ko uổng công của chủ nhân

aka2410

Nhìn em nó tướng tá ngầu quá bạn hehe
Đúng là ko uổng công của chủ nhân

Mưa gió bao giờ mới tạnh đây, cứ mưa thế này thì ......cơ nào mà lên cho kịp...ngửa mặt lên trời đành than rằng.... đã không flight sao còn làm khó show...?

luvions

hôm nay chụp được cái ảnh trông cũng dân thể hình up lên cho ae cùng xem trông cơ tay và cơ ngực trông cũng ác ra phết...bõ công đèn sách!

:D:D:D:D:D:D:D:D;)
Anh ơi nhìn em nó thể hình thật đấy anh chăm thế dạy cho em tho ngọc đi .Hai anh em chơi với nhau.