• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Cho Một Hành Trình

Chú mũi đỏ của đc 1180 đâu rồi, cũng phải được 5 tháng rồi còn gì, up ảnh lên đi bạn ơi!

Ceberus

Member
Không bù cho con BOY nhà mình bây giờ được mười mấy kg rồi

Boy đẹp quá, lâu lâu không vô, nhìn em nó lột xác hẳn. Chúc mừng bác, bác chăm e nó tốt thật đấy :D

1/2/2011 một ngày cuối năm

Chuẩn bị ra đường

Cuống quýt tít mù..lên rồi lại xuống

Trên đường PĐP

Tạm nghỉ sau ...km

Nhìn thấy cu Tí...

Phát khùng lên đây này

Trên đường về gặp đồng bọn rồi thăm hỏi nhau...kết quả lúc sáng ra:nerd::waiting:

Thế mà vẫn tự mò đi chơi tiếp..pó tay với mấy ông Pít này thật^:)^

:at wits end:^:)^^:)^

Có ai nuôi hộ e Bi ít ngày với

Nhà trật quá lại nhận lời thi đấu cho Bốp Pro nào có nhà rộng nhận làm bảo mẫu cho e Bi ít bữa để e mang Bốp về tự tay dưỡng sức cho e nó.
Xin cảm ơn thật nhiều ( Bi ăn rất ít:D)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhà trật quá lại nhận lời thi đấu cho Bốp Pro nào có nhà rộng nhận làm bảo mẫu cho e Bi ít bữa để e mang Bốp về tự tay dưỡng sức cho e nó.
Xin cảm ơn thật nhiều ( Bi ăn rất ít:D)
Có em có em, em mà nuôi thì bác cứ yên tâm :D:D

Hấp quá

Có em có em, em mà nuôi thì bác cứ yên tâm :D:D
Cảm ơn e mới có ae nhận trông giúp a rồi, mà...quá Tùng à, Bốp kéo thì khỏe nhưng ít chạy hôm nay đem về cho chạy thử toạc cả da chân ko biết có kịp cái hẹn CN này ko, ko kịp các Pro lại cho là huyên thuyên mõm thì vui. Thôi cũng là lên diễn đàn thông báo chung cho những ae đã biết vụ này để nếu có phải chậm một vài hôm thì ae cũng thông cảm cho....may là vụ toạc chân này có một số ae biết...ai biết nhớ làm chứng giúp Bốp nhé, xin cảm ơn và hậu tạ:D:(:)(:)))

chelsea

Member
Cảm ơn e mới có ae nhận trông giúp a rồi, mà...quá Tùng à, Bốp kéo thì khỏe nhưng ít chạy hôm nay đem về cho chạy thử toạc cả da chân ko biết có kịp cái hẹn CN này ko, ko kịp các Pro lại cho là huyên thuyên mõm thì vui. Thôi cũng là lên diễn đàn thông báo chung cho những ae đã biết vụ này để nếu có phải chậm một vài hôm thì ae cũng thông cảm cho....may là vụ toạc chân này có một số ae biết...ai biết nhớ làm chứng giúp Bốp nhé, xin cảm ơn và hậu tạ:D:(:)(:)))[/QUOTE

anh ơi,cho anh thân tăng đai ca bốp 4 chiếc tât để em tâp tành ko đau chân đuơc ko anh, nêu ok em ra của hàng DOG bếch đôi tôt nhât mang ve cho em no luon

_DIAMOND_1984

Cảm ơn e mới có ae nhận trông giúp a rồi, mà...quá Tùng à, Bốp kéo thì khỏe nhưng ít chạy hôm nay đem về cho chạy thử toạc cả da chân ko biết có kịp cái hẹn CN này ko, ko kịp các Pro lại cho là huyên thuyên mõm thì vui. Thôi cũng là lên diễn đàn thông báo chung cho những ae đã biết vụ này để nếu có phải chậm một vài hôm thì ae cũng thông cảm cho....may là vụ toạc chân này có một số ae biết...ai biết nhớ làm chứng giúp Bốp nhé, xin cảm ơn và hậu tạ:D:(:)(:)))
Anh ơi là sao em chưa hiểu ạ, thế CN này anh cho Bốp giao lưu với con nào trên đấy thế anh??

Bốp 22/1/2011

Đây là hiện trạng của e nó rất cần sự góp ý và động viên của ae
Đến giờ ra đường rồi mà sao lại lò cò một chân thế này

không cho đi thì thôi lại còn...

Đôi khi cũng muốn khóc...

Vì má giữa chân phải thế này đây:....
Chẳng biết đến hôm đấy thế nào

Rồi lại nghĩ quẩn biết đâu các bác ý lại ầm ĩ lên là giao lưu mồm:((

Thôi kệ ...con em nhà Chí Phèo thì cứ ngủ đã

_DIAMOND_1984

Anh ơi HP có giao lưu vói con nao của anh đâu mà anh nghĩ ngợi làm gì,giao lưu với anh xoaykiem voi tuananh flu mà anh, nó bị như thế anh cứ mua lọ tranggala anh bôi chó nó ngày mấy lần 1 tuần sẽ đỡ anh ạ

_DIAMOND_1984

Chuyện em BỐP sát ngày thì đấu mà bị như thế thì cũng hơi buồn thật khổ thân em nó chân bị như thế, với mọi người như nào em không biết chứ với em đã là giao lưu vui vẻ anh em thì chó của em em cũng chả có gì phải ngại cả, chó em ốm hay bị đau chân như Bốp của anh em cho nghỉ tất, con của anh nếu thể trạng ngon lành như bình thường thì theo em ở Hn chả con nào chịu được, không tin cứ để nó khỏi chân xem, muốn thử cái thực lực hay thử lúc con chó đang nguyên vẹn, chứ đang bị đau ốm hay có vấn đề gì có chiến cũng chả sung sướng gì cả, mong Bốp sớm lành chân :)

acma_ngu

Member
Nghe thiên hạ đồn thổi là có em hàng nhập tử Châu Âu khủng lắm,
Sau vụ giao lưu này em Châu Âu kia mà ko thắng được thì chắc là do đái dầm nên đổ tại chim mất hihi, còn nếu mà thắng thì chắc có vài chú sẽ có nhiều lộc đây.
Chúc cho mọi người hoàn thành nhiệm vụ của mình! hị hị

acma_ngu

Member
Nghe thiên hạ đồn thổi là có em hàng nhập tử Châu Âu khủng lắm,
Sau vụ giao lưu này em Châu Âu kia mà ko thắng được thì chắc là do đái dầm nên đổ tại chim mất hihi, còn nếu mà thắng thì chắc có vài chú sẽ có nhiều lộc đây.
Chúc cho mọi người hoàn thành nhiệm vụ của mình! hị hị