• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhật ký alaskan PanDa <3 <3 <3

lâu lâu ko lên diễn đàn nên hôm nay mạn phép cho thằng ku panda lên làm quen với mọi người và làm cái nhật ký cho cháu nó :D
profile of cháu:
tên:panda (vì là bản panda nên gọi luôn là panda ;D)
ngày sinh:18/8/2012 (hiện tại 4 tháng)
sở thích:đuổi gà ,cắn dép :D
nơi ở hiện tại:china(hè này sẽ về Vn hẳn ;))

ảnh cháu lúc 2 tháng

nháy mắt ;D

gần 3 tháng tuổi

4 tháng ;)

chichvn

Member
bác này chuẩn bị về vn để chuyên bán giant alaska đây mà :))
chó đẹp vãi, đúng là vn tham to nên mình nhìn chó to khoái :-*

chichvn

Member
à thì 4r thấy mỗi bác có GAM nên nói vậy đó mà chứ nhìn chữ ký biết r. he

kid1989

Active Member
đúng là con chó lai nhợn :)) Em bảo rồi khi nào bác về VN em mời bác bữa cafe xong bác kỉ niệm lại em con Panda này là được rồi em không cần nhiều đâu =))))))))))

đúng là con chó lai nhợn :)) Em bảo rồi khi nào bác về VN em mời bác bữa cafe xong bác kỉ niệm lại em con Panda này là được rồi em không cần nhiều đâu =))))))))))
chỗ ae không cần nói nhiều đúng ko bác :)))) :))=))=))

chichvn

Member
có người có nhưng chắc giữ ở nhà chơi thôi.bé này là bản Alaskan Panda chứ ko phải giant :)
panda là sao hả bác e chỉ biết 2 lại SAM vs GAM thôi. bác giải thích thêm đi, tại e thấy nó to ra phết mà

panda là sao hả bác e chỉ biết 2 lại SAM vs GAM thôi. bác giải thích thêm đi, tại e thấy nó to ra phết mà
là biến chứng gen của giant.ko to = giant nhưng lông + xương cốt,đầu thủ đều vượt qua giant :)

chichvn

Member
lắm dạng đột biến ghê, đág nhẽ gọi là dog-men =))
TQ lắm loại thật :)

chichvn

Member
à thì ý e bảo là dòng này nhiều dạng đột biến quá
đột biến panda này ko biết có sức khỏe ổn hơn vs giant ko

Tha Thứ

Member
nhà a bên ấy đang nuôi bé này ah, nó có nhanh nhẹn nghịch ngợm như Alas thường ko ạ?8->

Tha Thứ

Member
A Việt cứ góp tiền cafe từ bi h là vừa :))

nhà a bên ấy đang nuôi bé này ah, nó có nhanh nhẹn nghịch ngợm như Alas thường ko ạ?8->
cún nghịch ngợm bt như những cún khác thôi bạn ạ chứ ko như những phân tích của mọi người là "đầu óc và cơ thể chậm chạp" đâu :)

à thì ý e bảo là dòng này nhiều dạng đột biến quá
đột biến panda này ko biết có sức khỏe ổn hơn vs giant ko
sức khỏe của giant có vấn đề gì hả bạn?trên trại mình nuôi nhiều mà cũng chưa thấy cún nào có vấn đề về sức khỏe hay tuổi thọ gì cả bạn ạ.cún sống đc lâu,khỏe mạnh hay không đều là do người nuôi biết cách chăm sóc hay không thôi.