• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhật kí toy & tiny poodle nhà Nau

Xin chào Anh , Chị Và Các Bạn Trong diễn đàn , Mình nuôi 2 bé Lâu rồi , nhưng hôm Nay lập 1topic Cho 2 con Có Thân Có Phận Trong Diễn Đàn Chút xíu
Đầu Tiên Xin Giới thiệu Bella
Bella 2 Năm Tuổi , pé Đuợc Rước từ pet Angle PMH
Quốc Tịch Korean

Tiếp Theo Là Bé Elly , sinh Ngay 10/8/2012 , pé Sinh Tại Vn, Cha Bé có Quốc Tịch Thái Lan , là size Tiny Chỉ 2 Kg , hy Vọng Bé Trương Thành Cũng Sẽ Như papa
Lúc 2 tháng

Hiện tại đã ra dáng thiếu nữ, mặc dù mới 5 tháng , lông đã được cạo trụi và sau 2tháng Đã lỉa Chỉa Vài Cụm Lông

Đây Là papa Cua Elly
https://www.youtube.com/watch?v=w4oHhLSHQwg&feature=youtube_gdata_player

2 pé toy poodle đực đen vàng , cái socola đã về nhà mới lúc tết nè

tiếp theo là bé tiny toy poodle màu trắng kem cũng mới về nhà mới hôm qua (12/3/2013) với hai anh chi rất dễ thương ở quận 12

bé đực giống nhà mình đây
size tiny , cân nặng 2kg , màu nâu đỏ , em nó cũng được rước từ petshop của Hàn Quốc , và quốc tịch của em cũng từ Hàn Quốc về , bé vừa được groming
nhà bạn nào có em gái cần lấy chồng thì cứ alo mình nhé 0938300078

hôm nay ngày 25/3 , pé vừa cưới được 1 cô vợ .. là con của nhà takemehome

2 pé Bell con đã mở mắt và được 20 ngày rồi nè

thuan81

Active Member
E nuôi nhìu thiệt đó nha.thời gian nào chăm sóc hay vậy Nâu ơi..................!:)):))