• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhận trông coi cún miu dịp tết duơng lịch

nickyeuquy

Bản thân mình cũng có 6 em cún miu cần phải chăm sóc nên mình không về quê trong dịp tết dương lịch. Vì vậy, mình xin nhận chăm sóc các em cún, miu của các bạn trong dịp tết duơng lịch này, chi phí chăm sóc mình chỉ xin nhận như sau: Cún, miu như nhau hết, 25k/1 ngày. Thức ăn các bạn tự lo nhé. Hoặc các bạn điền thông tin rõ như cún, miu của các bạn ăn gì, mình có thể mua theo số tiền các bạn gửi, hoặc các bạn mang sẵn thức ăn cho mình, mình sẽ cho ăn, ngoài ra mình xin đặc biệt bồi dưỡng cho mỗi em 1/2 gói sữa không đường mỗi ngày. Mình có thể chăm sóc tốt các em ấy, các bạn yên tâm, mình ở Phố Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội 01675087313, cảm ơn các bạn