• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhận Phối Giống Chó Phú Quốc Đực Vàng - 2 giải Nhì 2 dogshow trong năm 2014

Thoaiquan

Member
chó Phú Quốc tên TROY của mình đã có thành tích đạt 2 giải Nhì liên tiếp của 2 Dogshow liên tiếp - Chỉ về sau em Giải nhất - Do 2 giám khảo là Giảm Khảo Lê Tuấn và Giám Khảo Dư Thanh Khiêm Trao giải và công nhận thành tích.

Troy đã có giấy VKA - Troy đã cho ra nhiều chó con Đẹp ( hình ảnh chó con bên Dưới )

Nhận phối giống với những em cái đã có giấy tờ CNG ( hoặc những em chó Cái không giấy tờ nhưng Đạt tiêu chuẩn do mình nhận xét )

Chó cái mang đến phối giống ( yêu cầu chủ chó cái theo dõi chu kỳ rụng trứng - Từ ngày đầu tiên thấy rớt máu đến ngày thứ 13 là cho Phối Tốt nhất , tránh mất thời gian 2 bên . Yêu cầu chó cái không có bệnh Care - kí sinh trùng - Và đặc biệt là bệnh DSC - 2 Chủ chó có quyền kiểm tra DSC cho 2 chó Đực và Cái trước khi cho Phối Giống )

Giá phối giống : vui lòng gọi hoặc nhắn tin 0908891558 gặp Quân - nhà ở 805 phan văn trị f7 quận Gò Vấp - TP HCM.

Sau đây là hình ảnh của Troy và những bầy chó con - hậu duệ :

Hình ảnh Phối Giống :

Hình ảnh Chó con :

Phối với vện Cái ra Bạch Hổ :

hung_manhhp

cho mình hỏi chút ,tại sao chó bố mầu vàng lại đẻ ra đàn chó con màu đen và vện nhỉ