• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những tấm lòng hảo tâm ơi.hãy chung tay giúp bé alaska này.

hungcun94

Member
Hôm nay mình cũng ra để đón bé rồi nhưng chủ mới nhận nuôi nó lại chuyển nó lên trại ổ hà tây rồi.các bạn nói phải đây ngay từ đầu bạn nhím đón về phải đưa đi ngay.hạnh up ảnh của em nó lên nhé.cảm ơn hạnh nhiều

becun

bạn ơi mua bột sunfar ở ngoài nhà thuốc rắc vào á.chó nhà mình lúc trước cũng bị loét ra mình ức thuốc nên đã hết và mọc lại lông.nếu cần chỉ đẫn bạn pm mình nhé.

hungcun94

Member
Rất cảm ơn bạn.bạn hãy giữ liên lạc với topic nhé.hạnh nhận được tin thì up anh bé lên cho mọi người đỡ sót ruột nhé.

hungcun94

Member
Tiện đây mình cũng nói.bạn nào có bé cún nào lai cũng được nhé.thì cho mình xin một nhóc.hoặc để lại cho mình với giá vừa bán vừa cho.mình mua vía của bé là 300nghìn nhé.cảm ơn các bạn

hanhjen

Member
Từ lúc em cún đc tặng cho chủ mới, mình mất liên lạc với chủ mới của bé nên ko có đc ảnh nhé :( Rất lo lắng cho nó nhưng không biết làm gì hơn. Mình đã thử gọi rất nhiều nhưng ko đc

hungcun94

Member
Thế này hội của hạnh lập ra nên xem lai cách làm nhé.hạn chế để pet mà các bạn cứu bị chuyển qua lại như chú alaska này.đây coi như là kinh nghiệm.trước khi tặng lại pet nên tìm hiểu trước người đến nhận pet có khả năng nuôi nó hay không tránh trường hợp như thế này lặp lại.mình nói vậy hạnh và các thành viên đừng trách nhé

Đô Đô

bạn nói thế k sai đâu.nói thật là mình thấy e ấy muộn qá nếu k thì mình sẽ đón e ấy về nuôi.nếu các bạn chữa trị cho e ấy ngay từ đầu có lẽ giờ đã dần bình phục.các bạn khi muốn khi nuối alaska và husky đều phải chú ý,đừng chỉ vì thích mà xin.mà còn phải cả trách nhiệm nữa.nuôi loại chó này rất tốn, tốn gấp 10 lần các giống cho khác.tiền mua 1 thì tiền nuôi có khi phải gấp cả chục lần.vs lại,tớ gọi cho Hạnh và nhắn tin cũng thấy hồi âm.hơi thất vọng.nhìn e chó mà sót qá

hungcun94

Member
Hạnh cố dò hỏi qua chủ cũ.để biết thông tin mới nhất về bé alaska này nhé.mọi người đều mong biết được thông tin mới nhất về em nó đấy.cảm ơn.

rockmanxma

Cho mình hỏi là nếu chữa trị thì tổng viện phí là bao nhiêu ạ >:/? Nếu có khả năng thì mình xin nhận về nuôi được không 8->?

theo như c dc biết thì cún đã dc chủ cũ nhờ ng khác nuôi rùi, là a THẮNG bên hội yêu cún ở hn nhận nuôi và chăm sóc.....các e yên tâm nhé.....

hungcun94

Member
Nếu được chị hãy bảo anh thắng up ảnh em nó hiện tại lên cho bọn em được biết tình hình sức khoẻ nhé.em cảm ơn

s2.llvllr

Em alaska đã có cuộc sống tốt,rất cảm ơn những bạn có lòng và tình yêu thương đến e nó

hungcun94

Member
Ai ghé qua topic này có bé cún nào.cho em xin một nhóc.hoặc đẻ rẻ cho em nhé.em cảm ơn ạ

mình là sinh viên thú y nong nghiệp.minh muôn xin e đó về để chữa cho e dc không bạn.nếu ok thì bạn alo cho mình nhé.0977248834 mình là hiên

eckxinh39

Nhieu petcare nhug cug faj jup nhug be khac nua chu,neu co dieu kien thy da k bjo con co quan thit cho,tieu ho roi.

gabee

Mình ở hn, mình đủ kinh tế để chửa cho bé, b cho mình xin bé đc k,

NgocHang

ban mau dua di bs di nha.giup chu cho do mau khoe...minh o tp hcm.q3...neu ban k nuoi thi minh xin nhan nuoi va cham soc chua tri cho chu cun' ay...nhin de thuong wa di...