• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhóc mind thành viên mới

nhóc mind dẹp trai nhà mình cháu mới 6 tháng tuổi giống gì mình cũng không biết rõ nữa mong các bạn nhận xét giùm

em bé này mình mới đón sáng nay còn chưa đặt tên nhok cháu có mắt hai màu khác nhau tầm khoảng gần 3thasng tuổi mong các bạn nhận xét dùm và hướng dẫn mình cách chăm sóc bé

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Boo Boo

Member
Chào mừng bạn tham gia box mèo :x:x:x
Thế nào mà dạo này nhiều fan của chó "đánh lấn" sang lãnh địa của mèo thế, he he he.....

phenmaleat

Active Member
thằng anh trắng trẻo đẹp trai thế sao để em nho nhem thế nhỉ?sao anh không vệ sinh cho em cùng trắng sang như nhau đi =))

thằng anh trắng trẻo đẹp trai thế sao để em nho nhem thế nhỉ?sao anh không vệ sinh cho em cùng trắng sang như nhau đi =))
thằng anh thì 6thasng tuổi thằng em mới đón về nên chưa tăm giạt được cháu nó mơi gần 3 tháng tuổi thôi nuôi nhóc em vất vả quá[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Chào mừng bạn tham gia box mèo :x:x:x
Thế nào mà dạo này nhiều fan của chó "đánh lấn" sang lãnh địa của mèo thế, he he he.....
oh hay cùng là thú cưng mà chó và mèo đều là pet mà

nhóc mind dẹp trai nhà mình cháu mới 6 tháng tuổi giống gì mình cũng không biết rõ nữa mong các bạn nhận xét giùm

em bé này mình mới đón sáng nay còn chưa đặt tên nhok cháu có mắt hai màu khác nhau tầm khoảng gần 3thasng tuổi mong các bạn nhận xét dùm và hướng dẫn mình cách chăm sóc bé

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
cuối cùng thì hai nhóc đều có tên là MIND MINH ANH & MIND EM

Sheryl

Active Member
3 tháng tắm tốt mà. Mèo nhà mình toàn 1 tháng đã tắm hihi. Cho em nó quen nhà tầm vài ngày là tắm được. Nhớ sấy khô là ổn thôi mà.

meomeocool

Member
tắm xong nhìn xinh lên bao nhiu bạn chịu khó bồi dưỡng cho nhóc em nhé nình em nó có vẻ hơi gầy :x:x:x:x:x