• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhân dịp Festival, anh em Nam Định tổ chức gặp mặt tại HN

( em nhờ anh Hùng chuyển topic này sang topic tổ chức sự kiện vì em không lập được ở đó , cảm ơn anh!!!)
Kính thưa các bác quê hương Nam Định!!!
nhân dịp festival cuối năm tổ chức tại Hà Nội, các anh em chúng ta trước hết tham dự festival, sau đó thì có tổ chức gặp mặt mọi người vì số lượng anh em ở NĐ cũng đông, nhưng chúng ta lại chưa biết nhau nhiều lắm!!!em đề nghị mọi người đăng ký ở đây để chí ít em cũng biết nick, hoặc là thông tin về mọi người để có dịp nào đó em liên lạc cho tiện, như thế có được không ạ !!!???

hoangthuy

Member
em tên là HOÀNG,hiện đang sống ở HÀ NỘI nhưng quê ở NĐ
Đang là sinh viên,số điện thoại của em là 0945161640.Anh em nào người NĐ đi festival thì gặp mặt nhau luôn

hoangthuy

Member
trời sao chẳng thấy anh em NĐ nào hết cả vậy,các anh đi đâu hết rồi ta

rất mong nhân dịp festival này anh em NĐ gặp mặt nhau thì tốt quá, em quê NĐ, đang ở HN, làm ở Bắc Ninh, lấy vợ ở Thái Bình nhưng mê chó đã ăn sâu vào máu nên gì chứ cứ nói gặp mặt đồng hương yêu chó thì còn gì bằng !!!

hoangthuy

Member
bác cho em xin số điện thoại,chắc chắn là festival này em đi rồi,có gì anh em mình gặp nhau ở đó
TO đ/c TIẾN bố trí hôm fistival có đi được ko thì lên tiếng nhé

xin lỗi anh em vì mình quên chưa post sdt để anh em tiện liên lạc, sdt của mình là: 0986 456 987, mình tên Hưng, sinh năm 1979
các bác Nam ĐỊnh ở đâu nhỉ !!!!!!????

vì tham dự festival xong cũng là muộn muộn rồi nên mình có ý kiến là anh em NĐ tổ chức gặp mặt tiện thể làm chén rượu luôn!!! kinh phí anh em sẽ campuchia, như thế có được không ạ !!!???

liemhitle

Member
cố gắng lên các anh em NĐ chúc các bạn mau chóng thành công để anh em trên diễn đàn sớm được xem những hình ảnh offline của các bạn vào 1 ngày sớm nhất :)

cố gắng lên các anh em NĐ chúc các bạn mau chóng thành công để anh em trên diễn đàn sớm được xem những hình ảnh offline của các bạn vào 1 ngày sớm nhất :)
thank bác Liêm nhiều, bọn em phải học tập các bác Quảng Ninh rất nhiều, từ một số ít thành viên ban đầu mà các bác đã tạo được sân chơi đông đủ, thường xuyên cho anh em!!!

hoangthuy

Member
em xin đồng ý với ý kiến của anh HƯNG,các bác NĐ đâu sao chẳng thấy bác nào lên tiếng vậy,buồn vậy:(:(:(:(:(:(:(:(:)(:)(:)((

đúng ra thì đông người sẽ vui hơn, anh em biết nhiều hơn nhưng ít người thì anh em lại nói chuyện được nhiều hơn em ạ !!!

soiden

Member
Anh em NĐ có vẻ ít thế nhỉ! tiếc là em đang ở xa quá khong về đúng dịp được. Khi nào về HN nhất định sẽ Blô cho bác Hưng để mấy anh em gặp nhau chút. Em đang muốn tìm một chàng GSD lông ngắn loại nhỏ để chăm. mà chưa tìm được nếu bác nào biết xin chỉ giúp em với nhé!
Em tên Nguyễn Văn Học: <--->v 0989.08.38.68
Em ở Quất Lâm - Giao Thuỷ
Hiện em đang công tác tại Nha Trang - Khánh Hoà
Muốn kiếm một em vào trong này nuôi cho đỡ buồn.
Mong rằng hội GSD NĐ sẽ được bác Hưng gây dựng mạnh mẽ hơn!

he he, anh cũng đang muốn gây dựng phong trào đây em ạ, nhanh nhanh chuyển công tác về bắc đi, tha hồ mà nuôi chó, thích béc có béc, thích rốt có rốt !!!

phamcpc

Member
he he, anh cũng đang muốn gây dựng phong trào đây em ạ, nhanh nhanh chuyển công tác về bắc đi, tha hồ mà nuôi chó, thích béc có béc, thích rốt có rốt !!!
Chú làm ở BN à!! Chết rồi! làm ở đó mà không thấy khai báo với bà con Bắc ninh gì cả!! Quê tớ nghe@@:)):)):)). Nhưng tớ cũng xin tham gia (nếu có thể) vì quê ngoại tớ cũng ở ND - Ý yên !! Nếu các bạn định tổ chức xin cứ thông báo!!
Thân
Phạm Cư
0913836157