• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà mới cho cục cưng Nobita

vo hoang

Member
Hic, đề nghị anh Hải zoom hình bé lại tí chứ nặng quá máy em ì ạch load ko nổi, xem hình các cháu mà phải cắn răng chờ đợi :-< mà dù sao cũng đáng quá, nhìn bọn nó đáng yêu ko chịu đc đi mà :x cố khỏe nuôi bọn trẻ anh nhé <:p
hic a up ảnh nhõ mà , sao nó chạy lâu kinh pó tay , chạy xong 1 hồi ảnh nhõ mà chã hiểu nữa e , a khõe mà cháu anh mấy ngày nay nhập viện nên ngày nào cũng chạy lên chạy về tối mặt tối mũi :(

vo hoang

Member
bị sao mà ở bv zậy H? có bị sao ko?
cháu H nó bị tay chân miệng nhập viện cả tuần nay , nên cứ lên bênh viện rồi về ngày mấy bận quãi gì đâu , nhà thì không có ai nên phãi chạy lên chăm cháu phụ chị dâu mình chỉ chăm không nỗi nó quậy khiếp mà ;)

hiểu! cố lên nhé. Cháu Huy hôm trước cũng bị, phải chuyển viện từ quê vô Nhi Đồng 2 cấp cứu! rồi cháu H đã khá hơn chưa?

vo hoang

Member
hiểu! cố lên nhé. Cháu Huy hôm trước cũng bị, phải chuyển viện từ quê vô Nhi Đồng 2 cấp cứu! rồi cháu H đã khá hơn chưa?
cũng đỡ rồi , chắc vài ngày nữa là xuất viện ....... wa giờ khữ nhà lau mọi ngóc ngách khỗ ghê ko có thời gian chăm mèo luôn :( , mệt kinh ...... mong là no mau hết bệnh ko là bị la hoài bữa giờ bị la nui mèo làm cho cháu bệnh :( pó tay :-w.... mấy đứa nhà H khõe hết chứ thêm được đứa nào nữa chưa hề hề

vo hoang

Member
Đang để dành đón đứa khoang 2 mép dính nhọ nồi nhà H đó ^^
giờ tụi nó nhõ quá H ko dám nói trước sợ có chiện gì xay ra quá , cứ từ từ đi H thũng thẵng thôi , 2th H mới dám chắc , với chia buồn với tiểu BB nhà Huy nha , giữ sức khỏe mà chăm sóc mấy cháu con lại ^_^

vo hoang

Member
hôm nay lại ranh chút up lại mấy hình baby Nobita , lần trước up file lớn quá load như rùa =]] , up thêm vài tấm Papa của bọn nhõ nằm xin ăn :)) nhìn menly khôn nè keke
mặt tròn xoe như trái banh =]] :

và Papa Nobita :x:x:x

con có giống con gấu không nè keke

vo hoang

Member
Chery sắp thanh thiếu nữ rồi :X:X:X

Thương e :)

Cặp đôi hoàn cảnh =]]

Híp thẩn thờ dõi theo gái :))

thuan81

Active Member
up ảnh hay ghê...................thấy toàn là khung haha :))...vô FB lấy cái URL gắn vào là ok hết mà .....

vo hoang

Member
up ảnh hay ghê...................thấy toàn là khung haha :))...vô FB lấy cái URL gắn vào là ok hết mà .....
kaka lan truoc thấy hình ma tự dưng fio7 die pó tay :D ...mà hình mới up coi được mà a hề hề ^_^

vo hoang

Member
hinh đã bị die hết rồi buồn thế ....hôm nay rãnh up vai pic Nobita phát tướng hehe nhin mặt cưng dã man =]] ... nhìn e ko còn là mèo nữa rồi ...ra cái giống gì rồi mèo lai gấu haha :)) ...ăn ngủ suốt thế là ra như này :D
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

ngoc tram

Member
hi hi, bạn Hải có em mèo Nobita ngầu quá xá, hi hi, mình đã đc chiêm ngưỡng dung nhan của em trên Fb của bạn, hi hi:x

linhlady

Member
A ơi, thằng này nó ăn uống kiểu j mà bếu quá. lại còn lười mở mắt nữa chứ. mấy cái ảnh thì cái nào mắt cũng trong tình trạng " cắt nửa vầng trăng" :))

vo hoang

Member
hi hi, bạn Hải có em mèo Nobita ngầu quá xá, hi hi, mình đã đc chiêm ngưỡng dung nhan của em trên Fb của bạn, hi hi:x
hehe ủa có ha ta <3 , ko bit minh có nói chiện với bạn chưa :) .....cạm ơn bạn rắc nhiều nha :x

vo hoang

Member
A ơi, thằng này nó ăn uống kiểu j mà bếu quá. lại còn lười mở mắt nữa chứ. mấy cái ảnh thì cái nào mắt cũng trong tình trạng " cắt nửa vầng trăng" :))
dạo nay nó ăn uông như chết đói à , tại cũng gần nữa năm nó đi phân ko dc binh thường dù a cho uông men tiêu hóa gần 1th cũng ko khỏi ,thế là a mới đổi đổi thức ăn 100% khoảng 2th nay , no chịu thức ăn và ăn nhiều lắm 1 ngày 1 tô lân =]] nên phì ra , chi ăn với ngủ , dậy thi kiếm gái thôi à nên thanh quả là ù lì :D .....còn chụp hinh chưa bao giờ thấy nó mở tròn mắt toan nhắm mắt ko à chụp hình cho a ta rất ức chế :)) , a chụp vậy là cả 1 kì công đó e ::):x