• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà mình có một bé 34 vân áng

Bữa nào cô Sheryl hay bất cứ cô chú nào đến nhà Nhím, Tý ty, Đóm thì cho nhà Bơ Sữa bám càng nhé. Nhà mình gần thì không đi toàn đi xa tít mù tắp thôi.
Hình như em nhớ ko nhầm thì nhà chị Bơ sữa gần nhà em mà, chị cứ đến chợ Nghĩa Tân hay cổng công viên Nghĩa Đô gọi là em ra đón, dễ tìm lắm chị ạ.

phenmaleat

Active Member
ôi sao mà nhiều mèo vậy?thích thật đấy nhưng chắc chăm chúng cũng không dễ dàng gì đâu

bizonzon

Active Member
Bữa nào cô Sheryl hay bất cứ cô chú nào đến nhà Nhím, Tý ty, Đóm thì cho nhà Bơ Sữa bám càng nhé. Nhà mình gần thì không đi toàn đi xa tít mù tắp thôi.
Hôm nào em qua rủ chị nhé, mấy chị em mình nhà gần nhau mà cứ hóng mãi tít tận đâu :D

bichdiep

Member
Ôi, không nhận ra Nhím nữa rồi. Con nhà ai mà xinh đáo để thảo nào cô Liễu bênh Nhím xinh xinh hoài. Hôm nào phải sang dòm mặt vân ánh mới nhà cô.
Mà sao cái thằng Lu lông giẻ sao sang nhà cô trông trắng và sáng thế nhỉ?

Mimi83

Member
Ảnh mới của Nhím

hì hì, hôm nay sang thăm Nhím, Nhím đẹp hơn ảnh mẹ Mimi83 chụp nhiều lắm, cái mặt ngắn ngắn xinh yêu vô cùng, Nhím càng lớn mặt càng tịt, chả còn cái mũi dọc dừa ngày xưa :<. Đề nghị nikon 200D phải mau đi công tác về chụp ảnh show hàng cho Nhím và lũ con của Tý Ty nhé.

p/s: đấy là ảnh cưới của ... con gái gia chủ :p.
Ảnh mới nhất của Nhím đây

Dạo này bận quá, còn nhiều ảnh mà không có thời gian làm, hẹn mọi người ít lâu nữa.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Nhím càng ngày càng xinh cô ạ, nhím được như ngày nay là nhờ công lao của cô đấy ạ, hôm nào rảnh phải qua nhà cô thăm các cháu mới được.

Mimi83

Member
Nhím càng ngày càng xinh cô ạ, nhím được như ngày nay là nhờ công lao của cô đấy ạ, hôm nào rảnh phải qua nhà cô thăm các cháu mới được.
Ừ hôm nào Cương qua cho tụi nhỏ sang chơi luôn. Nhím qua khỏi cũng là nhờ nhiều người lắm, không chỉ mình cô đâu, cô định hôm nào làm bữa cơm mời mọi người gọi là mừng Nhím tai qua nạn khỏi, nhưng mà thời gian này cô đang nhiều việc quá nên cứ hoãn mãi...

ubeodu

Hơ... có 1 kiểu chụp mông mèo. Nhà tớ có mấy kiểu chụp mông cũng hay hay.

Mimi83 nói:
Bạn có thể chuyển cho mình 05 cây lăn ấy được không?
địa chỉ nhà mình: phòng 410, nhà K1, tập thể Nghĩa tân.
Bạn cho mình số điện thoại để mình thông báo trước khi giao hàng nhé! Tks bạn!

ngudaymuon

Active Member
Khuôn mặt bánh rán tẩm đường nhà cô đây cô ơi

Ôi Nhím xinh đẹp mắt híp của mẹ giờ đã thành thiếu nữ rồi :x iu con quá. Cô ơi, đến 16.8 này là Nhím và đô tròn 1 tuổi cô ạ, hay hai gia đình tổ chức sinh nhật chung cho Nhím và đô được không cô. Cho hai chị e nó gặp nhau ạ.

bichdiep

Member
Ôi Nhím xinh đẹp mắt híp của mẹ giờ đã thành thiếu nữ rồi :x iu con quá. Cô ơi, đến 16.8 này là Nhím và đô tròn 1 tuổi cô ạ, hay hai gia đình tổ chức sinh nhật chung cho Nhím và đô được không cô. Cho hai chị e nó gặp nhau ạ.
Nhím giờ như cái bánh rán, tròn xoe và nặng trình trịch rồi chị ạ. Đúng là con của mẹ Xù, bố Gấu không lẫn vào đâu được :)):)):)):))

Mimi83

Member
Thể theo nguyện vọng của mẹ Ngumuon, sinh nhật NhímĐô sẽ được tổ chức vào hồi ... ngày .... tại .... (mẹ Ngumuon điền tiếp vào ạ :D). Trân trọng kính mời các cô chú anh chị em đến tham dự ạ.
p.s. đề nghị khách đến không quên quà ạ, còn nếu quý khách bận có thể không đến nhưng quà thì vẫn phải đến ạ :))

Mimi83

Member
Cảm ơn cô Diệp đã lôi cái topic của cháu lên, dạo này bận quá chẳng có thời gian quảng cáo cho Nhím nữa.