• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà có 2 chị em :x

Bimm bim

Member
Topic mọc rêu rồi, khổ thân 2con tui... up vài cái ảnh cho có khí thế >:D<

yeuketoan89

Active Member
em màu đỏ gầm gừ j chậu nước thế nhỉ :-/:-/:-/
2 em này mà nằm trước cửa thế kia thì khách nào dám vào nữa :))

Bimm bim

Member
em màu đỏ gầm gừ j chậu nước thế nhỉ :-/:-/:-/
2 em này mà nằm trước cửa thế kia thì khách nào dám vào nữa :))
À ảnh là em cắt từ clip ra. Lúc đấy em bắt hai đứa ngồi đợi hạt khô ngâm nước, Cali nó gừ để không cho Vegas ăn trước đấy ạ :)) ...Còn khách đến nhà thì chỉ bị lừa tình lần đầu tiên gặp thôi ạ, lần sau thì khách cứ đi mà chó cứ ngủ hix :-ss:-ss:-ss

yeuketoan89

Active Member
:)) hai đứa ở với nhau từ bé mà vẫn tranh nhau ăn à, a thích em màu đen hơn, vì nhìn mặt gấu hơn :D

Bimm bim

Member
:)) hai đứa ở với nhau từ bé mà vẫn tranh nhau ăn à, a thích em màu đen hơn, vì nhìn mặt gấu hơn :D
Chỉ được cái mặt lừa tình còn tính thì hiền khô như bụt :-ss ...2 đứa nhà em khi nào đói quá là vẫn khục khặc tí ti với nhau thôi chứ không cắn nhau, cắn em vả cho gãy răng :))

xinh thật đấy bạn ah... Hnao giao lưu vs Bent nhà mình bạn nhé ^^
Cảm ơn bạn, Bent nhà bạn cũng xinh lắm... bé bé bụ bẫm lông lá dầy nhìn yêu chết đi được :x