• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng nhà mình đẻ 7 con (4 đực,3 cái)

Ngày 17/2/2011 (15 tháng giêng âm lịch) sau 12 tiếng e Ngao tạng nhà mình sinh hạ được 7 ẻm (4 đực,3 cái).

KimCuong

Active Member
Ngày 17/2/2011 (15 tháng giêng âm lịch) sau 12 tiếng e Ngao tạng nhà mình sinh hạ được 7 ẻm (4 đực,3 cái).
Chúc mừng anh em Trung - Đức, đầu năm mà đã có thành quả thế này thì cả năm phát tài đây. Hôm nào phải uống mừng em nhé! ;) :)]

william86

Member
Đầu năm mới mà đã có đàn ngao cao thế này thì có lộc lắm đấy, bác sớm gửi ảnh nên cho mọi người xem nha...

phamhuyhoang

Active Member
Đạo ah/bố của đàn này là màu đen vàng mà anh Trung đã post hình nhiều lần rồi mà ^_^

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đầu năm đã suôn sẻ thế này thì cả năm có lộc .Xin chúc mừng bác DUC LINH NAM nhé ..!!!!!!!
Thân./.

vanglai213

Active Member
:-bd
Đạo ah/bố của đàn này là màu đen vàng mà anh Trung đã post hình nhiều lần rồi mà ^_^
Hì không để ý lắm bác hoàng à ...nhưng nhìn mấy chú cún đa số giống bố cũng quá chuẩn rồi :-bd:-bd:-bd

Manh_QN

anh ơi cho em hỏi con chó bố nó mầu gì vậy anh em hơi tò mò tí được không à
bác ơi làm ơn cho em hoi con chó bố va chó mẹ của đàn cho con nhà bác nặng bao nhiêu kg? em chưa biết nhiều mong chỉ giúp!

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chúc mừng

Chúc mừng

Chúc mừng, chúc cho đàn cún hay mâm chóng lớn!
:):):):):):):):):)

vanglai213

Active Member
bác ơi làm ơn cho em hoi con chó bố va chó mẹ của đàn cho con nhà bác nặng bao nhiêu kg? em chưa biết nhiều mong chỉ giúp!
bác nhầm rồi em không phải chủ thớt ^^ bác lĩnh nam cơ mà :D

chúc mừng anh Trung nhé.em nó có kết quả như vậy là em rất mừng anh ạ
Cảm ơn mọi người dành những lời chúc tốt đẹp nhất đến cho mình cũng như cho đàn cún,mình có đàn cún như bây giờ cũng nhờ phamhuyhoang đã đưa cho con cái giống tốt.Cảm ơn phamhuyhoang rất nhiều.Thân.