• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao tạng nhà mình đã quen với khí hậu việt nam

thuy ech

b oi cho minh xin cai gia dc k? k thi fien b pm gia vao so dt nay giup minh nhe! 0978.090.093

boy_armani8x

Active Member
sao bạn nghĩ vậy.....................................................................................
hôm em đi qua đó thấy có cái ô-tô con đỗ ngang đường rồi có có 2 chú bế 2 con ngao tạng con .. 1 màu vàng lửa với 1 màu đen vào ngõ gần chợ Nam Đồng, do đang đi công việc nên em không dừng lại để vào đó tác nghiệp được. Nay nhìn ngao tạng nhà bác nên hỏi vậy thôi.

thieugia

Member
hôm em đi qua đó thấy có cái ô-tô con đỗ ngang đường rồi có có 2 chú bế 2 con ngao tạng con .. 1 màu vàng lửa với 1 màu đen vào ngõ gần chợ Nam Đồng, do đang đi công việc nên em không dừng lại để vào đó tác nghiệp được. Nay nhìn ngao tạng nhà bác nên hỏi vậy thôi.
haha đúng rui đó em ah.............nhưng nhà anh không phải ở đấy............trái đất tròn thật em nhỉ

socos

Member
yêu quá cơ mình cũng nuôi 1 em nhưng sai gòn nóng quá sợ em nó không chịu nổi

toydog

Member
bộ lông ngao tạng gần giống chowchow ,nổi ám ảnh của nhiều breeder xứ nhiết đới

chopper02

Member
tuyệt vời luôn nếu điều kiện KINH TẾ cho phép thì bạn cư nhập về đi. mình mà có điều kiện chắc sẽ tậu thêm cả vài em CAUCASIAN nua nhìn mấy em TEBETAN MASTIFF của bạn đã thât đấy

thieugia

Member
tuyệt vời luôn nếu điều kiện KINH TẾ cho phép thì bạn cư nhập về đi. mình mà có điều kiện chắc sẽ tậu thêm cả vài em CAUCASIAN nua nhìn mấy em TEBETAN MASTIFF của bạn đã thât đấy
những em nào đăng trên việt pet mình đã nhập về hết rùi bạn à..............................................