• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng- Hạ Long

:love struck:ảnh mới nhất của em nó đây các bác ạ. Bây giờ trông thì khủng rồi :-bd

ôi tai dài thật:D em nó giờ nhiêu tháng kg cm ạ? Bác Duc ráng tìm 1 nàng xứng đáng với em nó, đảm bảo nhà bác sẽ chất đầy gạch đặt (em cũng sẽ ráng gồng để thỏa lòng đan mê :D :) )

phamhuyhoang

Active Member
cũng chỉ tương đương với một chú GSD đẹp đã trưởng thành trong con mắt bạn thôi!^_^ nuôi cún với niềm đam mê và yêu cún thì ai cũng có thể có được 1 chú cún theo đúng ý mình thôi!^_^

datgsc

cũng chỉ tương đương với một chú GSD đẹp đã trưởng thành trong con mắt bạn thôi!^_^ nuôi cún với niềm đam mê và yêu cún thì ai cũng có thể có được 1 chú cún theo đúng ý mình thôi!^_^
Cám ơn bác đã cho em thông tin. Đã từ lâu em ước mơ được nuôi 1 em Ngao Tạng. Theo thông tin trên wêbsit này thì nhiều con cũng không đắt lắm, chắc là tiền chi phí chuyển về thôi bác nhỉ
http://www.5iao.cn/sales/index.asp?page=1

Cám ơn bác đã cho em thông tin. Đã từ lâu em ước mơ được nuôi 1 em Ngao Tạng. Theo thông tin trên wêbsit này thì nhiều con cũng không đắt lắm, chắc là tiền chi phí chuyển về thôi bác nhỉ
Anh em chúng ta nên tôn trọng nội quy của diễn đàn không nói chi phí ở đây mà chỉ nói về sự phát triển tuyệt vời của em Gấu đen và những ai yêu thích nó. Các bạn chưa một lần gặp về loài Ngao này nhưng khi gặp rồi và dưới sự chăm sóc của đ/c Hoàng em nó trở nên phát triển rất tốt và khoẻ mạnh.

To Hoàng : Trời bắt đầu nóng quan tâm giải nhiệt cho em nó đi.
To anh Long : Trước khi về Thái Nguyên với em vợ già thì bác cho bà con một chùm ảnh mới về Gấu đen đi.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
ôi tai dài thật:D em nó giờ nhiêu tháng kg cm ạ? Bác Duc ráng tìm 1 nàng xứng đáng với em nó, đảm bảo nhà bác sẽ chất đầy gạch đặt (em cũng sẽ ráng gồng để thỏa lòng đan mê :D :) )
Nó cũng khoảng 18-20kg rồi bạn ạ nhanh lắm vì chủ nó cưng nó nhất, đêm đến toàn ngồi đuổi muỗi cho gấu.
thân!

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Như bạn đã biết giá Ngao này ở quê hương của nó cũng vô cùng vài nghìn cho đến 200, 500 vạn tệ. còn vấn đề bạn nêu ra: Chi phí vận chuyển cao cũng không sai theo thông tin trang trích dẫn thì toàn ở các tỉnh cách quá xa Việt Nam như: Cát Lâm, Sơn Đông, Thiểm Tây, Thanh Hải.....có điều quan trọng hơn chi phí vận chuyển đó là các trại TQ đều làm như nhau không chịu bất cứ rủi do nào trong quá trình vận chuyển bằng bất cứ phương tiện gì. Do vậy rủi do và chi phí của người mua là rất cao kể cả việc mua qua mạng hay đến trực tiếp .
Rất mong được giao lưu với bạn!

liyuxin

Member
Ôi bác Hoàng ơi làm thế nào thì làm đi, trời sắp nóng rồi, bác có thấy dạo này em Gấu cứ lè lưỡi mãi không? Bác làm cái gì che nóc chuồng đi, nóng quá rồi kìa, lông lá thế kia chịu sao nổi?
Mấy bữa nữa em về nhà thì qua bác nghía em Gấu chút được ko bác? Cho em chính xác địa chỉ chỗ bác nuôi em Gấu nhé?...

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Ôi bác Hoàng ơi làm thế nào thì làm đi, trời sắp nóng rồi, bác có thấy dạo này em Gấu cứ lè lưỡi mãi không? Bác làm cái gì che nóc chuồng đi, nóng quá rồi kìa, lông lá thế kia chịu sao nổi?
Mấy bữa nữa em về nhà thì qua bác nghía em Gấu chút được ko bác? Cho em chính xác địa chỉ chỗ bác nuôi em Gấu nhé?...
Bạn yên tâm đi tôi chưa thấy ai đam mê và thích chúng như anh Hoàng đâu bạn ạ,
Địa chỉ: đối diện Trạm đại học Bãy Cháy rất dễ tìm, bạn đến chỗ phải nghe thấy hơn 20 khuyển gâu 1 lúc đích thị nhà anh Hoàng đó bạn.Với số lượng đó bạn nhớ đọc kỹ sử dụng trước khi.......đến nhé

thân!

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Bạn yên tâm, căn cứ của Hoàng rất thích hợp cho sự phát triển của Gấu đen. Nếu bạn đến căn cứ của Hoàng thì hãy liên lạc với Hoàng để Hoàng đón chứ đừng lên một mình.
Hình ảnh mới nhất của Gấu đen:

Hì thằng nhóc mau lớn thật, lâu quá chưa sang thăm, mấy hôm nữa phải sang không lâu ngày nó không nhận ra thì toi

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
tiếp tục

Với lòng đam mê nhiệt huyết về Ngao Tạng của Phạm Huy Hoàng Gấu ta được chăm sóc chu đáo cẩn thận đến từng ......:):):):) tôi xin gửi vài tấm hình được chụp vào ngay 4/5

Gấu đứng cạnh GSD trưởng thành

Gấu và Beo là đôi bạn thân

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Những Hình Ảnh Ngao Tạng ( Cún ) Của Phạm Huy Hoàng

Thiết nghĩ Gấu Đen- Beo-Cún đều thuộc sở hữu của Phạm Huy Hoàng tiếp theo không biết sẽ thêm bao nhiêu NGao Tạng nữa được nuôi ở khu C Hải Quân. Vậy tôi xin phép vắng mặt chủ nó post chung vào mục này để mọi người dễ theo dõi , bình luận.

mấy bác đúng là chịu chơi chịu học hỏi thật :) em gấu hổ đầu to thật ngang ngửa em GSD lông nhìn mượt hơn em Beo. em Cún thì nhìn khủng ko thể nói hi vọng Beo lớn cũng sẽ như Cún hoặc hơn thế nữa thì tuyệt. 2 em của anh Phong sao rồi ạ mong sớm thấy hình :D

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
mấy bác đúng là chịu chơi chịu học hỏi thật :) em gấu hổ đầu to thật ngang ngửa em GSD lông nhìn mượt hơn em Beo. em Cún thì nhìn khủng ko thể nói hi vọng Beo lớn cũng sẽ như Cún hoặc hơn thế nữa thì tuyệt. 2 em của anh Phong sao rồi ạ mong sớm thấy hình :D
****Gấu đen đang thay lông còn Beo vẫn nguyên lông sữa nên khác nhau bạn ạ.
****Hẹn bạn vào dịp khác tôi sẽ cập nhật hình chú Hắc và em Đỏ .
Thân!