• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ngao tạng ở bàu cát tân bình

yeu cun

Member
vô tình lúc 6h chiều đi ngang đường bàu cát thấy 1 chị dẫn em ngao tạng đẹp quá bèn quay lại xem và chụp hình,nghe chị ấy kể mà mê tít luôn nhà có 6 người mà chỉ có chị người trực tiếp nuôi em nó là được lại gần và dẫn đi chơi hằng ngày .buổi chiều ngoài đường trời lại mưa nên chụp không rõ lắm em nó lại màu đen nữa vì thích quá nên chụp đại up lên anh em xem.
.
.
.
.
.

tun_aca

Vietpet sponsor
Bàu Cát đường nào vậy anh ? chó đẹp quá để bữa nao em canh qua ngắm học hỏi làm quen với. Khoảng mấy giờ thì chị ấy dắt chó đi vậy anh.?

thinhla2000

wow ... Hôm bữa trên chung cư ngô gia tự .. em cũng gặp 1 con Ngao Tạng màu vàng .. mà nó hung dữ quá không cho em lại gần nên em cũng không chụp hình cho ACE xem được. Con ngao tạng đó nhìn đẹp lắm lắm lắm lun ..
Bạn nào tò mò qua chung cư NGT xem thử đi, lầu 2 thì phải...

Hình tối quá nên nhìn không rõ lắm. Tuy nhiên mình thấy hình như không giống Ngao Tạng thì phải. Các anh nhìn kỹ thử xem.

yeu cun

Member
Bàu Cát đường nào vậy anh ? chó đẹp quá để bữa nao em canh qua ngắm học hỏi làm quen với. Khoảng mấy giờ thì chị ấy dắt chó đi vậy anh.?
cũng không nhớ số mấy nữa,hình như là nằm ở giữa đường bàu cát ,chị ấy thường dẫn em nó đi dạo lúc chiều mát

yeu cun

Member
Hình tối quá nên nhìn không rõ lắm. Tuy nhiên mình thấy hình như không giống Ngao Tạng thì phải. Các anh nhìn kỹ thử xem.
ngao tạng đó bạn,bên ngoài nó đẹp lắm nhưng vì trời tối và không dám lại gần nên chụp ko được rõ và đẹp

thanhpite

Member
cũng không nhớ số mấy nữa,hình như là nằm ở giữa đường bàu cát ,chị ấy thường dẫn em nó đi dạo lúc chiều mát
con này mình thấy giông RỐT nhiều hơn chứ không thì là chó lai

yoko1910

Member
ảnh hơi mờ chút... chủ topic hôm nào rảnh đi qua chỗ đường đó chụp lại cho mọi người chiêm ngưỡng nhé :D