• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng đã Sinh Sản Tại Việt Nam

Vietspace

Member
wa chó con nhìn mập mạp quá, kiểu này ăn đứt con mẹ rồi, nhìn thích thật, mới 20 ngày mà 3kg vậy 1 tháng phải đến 5-6kg chứ chẳng chơi (to gấp đôi Rott) ao ước được có 1 con như vậy, 1 cặp thì còn gi hơn (tham quá)

Chúc bé mau lớn và đẹp như sư tử

nokia_n95

Member
Chó con đẹp quá, chúc cho cún khoẻ mạnh và mau lớn. Giá mà được vuốt ve nó. Lần đâu tiên nhìn thấy ngao tạng là cách đây 1 tuần. Đi qua nhà phố Bà Triệu, cái nhà đó đỗ toàn siêu xe trước cửa, xich con Ngao tạng ở vỉa hè. Ông anh vợ, chẳng biết chó là gì. gặp chó mà ông ấy bảo la mèo, phải thốt lên: chó đẹp quá, như con sư tử.

lovenature

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chú ngao tạng con đầu tiên sinh ở vn nhìn đẹp quá, cô con gái anh cũng xinh nữa :)

Zudas

Member
Uầy, lâu không vào, giờ mới chúc mừng bác Lion được :)

Qua ảnh mới nhất của em cún, em đoán có lẽ cún con sẽ có màu lông và chất lông của mẹ rồi. Nhìn cún con của bác em lại hứng có chó con quá, vừa rồi bận quá nên em cho cún nhà em kế hoạch hóa ^^

Con Lợn Lòi

Active Member
Chúc mừng anh người đầu tiên hê hê. Điệu này bác phải mua vài chục két bia hoặc thùng rượu, để mỗi ace đến thì tắm cho em nó một cái thôi ^"^,

LION_2009

Active Member
Chúc mừng anh người đầu tiên hê hê. Điệu này bác phải mua vài chục két bia hoặc thùng rượu, để mỗi ace đến thì tắm cho em nó một cái thôi ^"^,
Hihi Mình mua cả 1 bom bia để khao AE đấy mà bia hơi chứ không phải bia chai nhé !
Uầy, lâu không vào, giờ mới chúc mừng bác Lion được :)

Qua ảnh mới nhất của em cún, em đoán có lẽ cún con sẽ có màu lông và chất lông của mẹ rồi. Nhìn cún con của bác em lại hứng có chó con quá, vừa rồi bận quá nên em cho cún nhà em kế hoạch hóa ^^
Em cho cún của em đẻ đi cho gia đình ngao tạng thêm đông vui .
Cún trông có vẻ cứng cáp quá anh Thắng ơi!Up cho cún mau lớn.
Cún con nhà anh cũng được 1 tháng rồi em ạ .

Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm đến cún con nhà mình .

vanglai213

Active Member
con NT nhà bác thắng lứa sau mà đẻ 1 con nữa có khi là con NT cái cực độc đấy ^^

Lâu lắm rồi mới vào diễn đàn, chúc mừng anh Thắng nhé, cún con đẹp quá, hôm nào rỗi phải tranh thủ xuống nhà anh ngắm nó mới được^^

ngocthang

Cái ông Alex_Pham này cũng lắm chuyện quá cơ. Mọi người đọc cũng đã thấy sự ghen tuông, chọc ngoáy của ông rồi. Nếu thực sự có thiện chí chúc mừng người ta thì ông đã khác. Tôi nghĩ ông nên chuyển sang chủ đề khác mà chọc ngoáy đi. Để ACE ở đây còn thưởng thức

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Cập nhật vài hình con Ngao con cho bà con xem đi bác Thắng ơi!

LION_2009

Active Member
Ngao Tang

Cập nhật vài hình con Ngao con cho bà con xem đi bác Thắng ơi!
Gửi vài hình ảnh cún con nhà mình chục lúc gần 2 tháng tuổi . Chụp cùng 1 cô bé yêu chó & con trai mình .