• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tây Tạng của PHONG Hạ Long

toanxxxx

Member
Chào bác Phong
\em là Toàn, em cũng ở Hạ Long Quảng Ninh đây ạ, em cũng nghe nhiều về mấy nhóc tây tạng này lắm rồi, và cũng biết rằng chúng là 1 giống chó rất dữ và đắt nữa, không ngờ hạ long cũng có 2 em này, bác có thể cho em biết nhà mình ở khu vực nào không để em xem với ạ, em ở phố Ẩm thực nè

lian123

Member
Chào bác Phong
\em là Toàn, em cũng ở Hạ Long Quảng Ninh đây ạ, em cũng nghe nhiều về mấy nhóc tây tạng này lắm rồi, và cũng biết rằng chúng là 1 giống chó rất dữ và đắt nữa, không ngờ hạ long cũng có 2 em này, bác có thể cho em biết nhà mình ở khu vực nào không để em xem với ạ, em ở phố Ẩm thực nè
Tình hình là chủ nhật này ae mình co off người không nhỉ, mà đồng chi Lực đa thông báo khai trại cho mọi người chưa ạ, nêu rảnh ae mình đi khai trại rồi về nhà anh Phong xem 2 em này luôn, mời luôn anh Toàn đi vào nhà anh Phong luôn ạ, VPQN luôn đón chào thành vien mới:love struck:

phamhuyhoang

Active Member
đính chính!2 em này là ở Khu C Hải Quân còn 2 em mới về hôm qua mới là ở nhà anh Phong nha!^_^ !chủ nhật này mình cũng đi lên nhà anh Lực và đem cả Tôm lên để biểu diễn khai trại theo lời mời của anh Lực!chỉ có mỗi trại của mình ở khu C chưa khai gì đã đi vào hoạt động rồi~~~~~~~hehe!

Chào bác Phong
Toàn ở phố ẩm thực thỉnh thoảng chủ nhật ra quán cafê Linh Chi sẽ gặp lố nhố một vài ông trông " đểu đểu " thì chính là anh em chúng tôi. Chúc mừng Toàn gia nhập VP Quảng Ninh.
Đúng ra chủ nhật này off người tại Linh Chi nhưng đã có chương trình lên Đại Yên dự khai trương trung tâm huấn luyện chó nghiệp vụ của Lực nên hẹn Toàn chủ nhật tuần tới nữa off Pet tại Công Viên

đính chính!2 em này là ở Khu C Hải Quân còn 2 em mới về hôm qua mới là ở nhà anh Phong nha!^_^ !chủ nhật này mình cũng đi lên nhà anh Lực và đem cả Tôm lên để biểu diễn khai trại theo lời mời của anh Lực!chỉ có mỗi trại của mình ở khu C chưa khai gì đã đi vào hoạt động rồi~~~~~~~hehe!
Khi chuẩn bị xây dựng cho tôi một chân cố vấn thỉnh thoảng được uống cafê của ông nữa chứ.

phamhuyhoang

Active Member
to châu:tất nhiên gia đình chúng tôi chỉ nhận người chứ không xa thải!hehe lúc nào cũng có cafe mời ông!miễn sao ông không được làm quen Bốp rồi dắt về thẳng nhà đâu nha!dạo này Bốp cắn kinh lắm rồi đó!

chuoi cu

Member
anh phong bắt thêm 2 em này về không sợ sưtử ở nhà ăn thịt a . quả này ở nhà có hẳn 3 sư không biết anh mình sẽ xoay sở thế nào nhỉ ? :confused:

to châu:tất nhiên gia đình chúng tôi chỉ nhận người chứ không xa thải!hehe lúc nào cũng có cafe mời ông!miễn sao ông không được làm quen Bốp rồi dắt về thẳng nhà đâu nha!dạo này Bốp cắn kinh lắm rồi đó!
Sao mà khi ông gạ anh Phong đưa em màu Lửa về khu C nghe ngọt thế , chưa chi đã lo tôi dắt em Bốp về không bao giờ. .......nếu như ông chưa cho phép. Chỉ cần nghĩ đến cái cảnh hàng xóm xúm lại xem tôi dắt em Bốp đi từ ngoài đường về nhà thì thế nào nhỉ?:)):)):)) Chu cha con dế mèn thích lắm

toanxxxx

Member
Toàn ở phố ẩm thực thỉnh thoảng chủ nhật ra quán cafê Linh Chi sẽ gặp lố nhố một vài ông trông " đểu đểu " thì chính là anh em chúng tôi. Chúc mừng Toàn gia nhập VP Quảng Ninh.
Đúng ra chủ nhật này off người tại Linh Chi nhưng đã có chương trình lên Đại Yên dự khai trương trung tâm huấn luyện chó nghiệp vụ của Lực nên hẹn Toàn chủ nhật tuần tới nữa off Pet tại Công Viên
cảm ơn các anh, em sẽ chờ tin các anh, hôm qua em vào nhà anh Sơn ( Ruộng rau phố mới) thấy bảo mọi người đi Đại yên về, nghe cũng thích lắm bác ạ, hôm nào off em sẽ tham gia với, mạc dù em ko có chó ....hì hì, chỉ đam mê có đủ ko nhỉ, ...thân chào cả nhà

truongxuanluc

trại của hoàng chỉ làm lễ khai quân cho chó khi các chú cún đã qua khoá học nghiêp vụ thôi...he..he...chúc sân chơi ngày thêm vòng tay lớn nhé.
Thân

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Beo ở bên ông chủ Phạm Huy Hoàng

Hình ảnh Beo được nuôi dưỡng tại khu C Hải Quân ảnh chụp ngày 4/5

Beo và Gấu đen

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Tiếp theo

****Ngao đỏ sau khi về Hạ Long được 6 ngày, do đang trong thời kì thay lông trông không được đẹp

Nhìn những cún Ngao Tạng của anh thật là tuyệt. Mong anh Phong sẽ là người đầu tiên sở hữu lứa cún con Ngao Tạng ở Việt Nam. Thân!

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Tiếp theo

Chú Thiết bao kim- đầu Hổ (lông ngắn) hơn 4 tháng tuổi

2 em nó về có mệt lắm ko bác. Hi vọng mai mốt bác mang nhiều thùng về hơn cho anh em thỏa sức chiêm ngưỡng. Mà chừng nào có thùng tuyết ngao vậy bác có dự tính làm 1 em đó ko ạ :D :)?

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
2 em nó về có mệt lắm ko bác. Hi vọng mai mốt bác mang nhiều thùng về hơn cho anh em thỏa sức chiêm ngưỡng. Mà chừng nào có thùng tuyết ngao vậy bác có dự tính làm 1 em đó ko ạ :D :)?
Chào bạn! cảm ơn bạn đã quan tâm khích lệ ,Ngao tạng nói chung tôi đều thích riêng Tuyết Ngao có lẽ điều kiện của tôi không phù hợp cho lắm .Hi vọng chú TI ( tên của Ngao đỏ ) sau này sẽ là chú Ngao ổn
thân!

Trời ơi! chú em này mà chơi cầu kỳ tỉa lông phần thân đi thì chẳng khác nào sư tử! Khi nào có dịp ra văn phòng ngoài Hạ Long tớ ghé chơi phải cho tớ chụp hình chung đấy nhé!