• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Người phụ nữ nuôi 1500 con cún và 200 con mèo nè!

Phải bỏ mất nhiều time và sức lực lắm nhỉ! Chó mèo đông như này đâu phải chỉ cho ăn là xong mà còn cả chăm sóc sức khỏe bệnh tật nữa chứ. Mình chỉ nuôi có 3 nhóc mèo mà đã thấy tương đối rồi, nuôi cả đông như chị kia thì không chăm nổi :D:-??

Con Lợn Lòi

Active Member
Uh, mà nhất là khoản vệ sinh truồng trại nữa chứ. Mình nuôi 2 mèo 4 cún mà đã ngày nào cũng như lo cho con mọn rồi, làm việc cũng không dám đi lâu, hic!!!
Người phụ nữ này có tình cảm kinh khủng luôn!:(

hanhjen

Member
hix, người phụ nữ này yêu động vật quá nhỉ :( Mình cũng yêu động vật lắm nhưng ko thể như bà ấy đc

Đúng là bên cạnh những người nhẫn tâm đối xử tệ bạc với vật nuôi thì vẫn luôn còn những tấm lòng tốt như thế này

khâm phục chị ! mình nuôi có 20 con mà đã mệt và tốn kém lắm rồi ,không hiểu chị ấy với sự trợ giúp ít ỏi như thế ,ngay cả tiền thức ăn thôi thì 1 ngày đã tốn bao nhiêu tiền rồi