• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nex- Niềm hy vọng mới của RR.Kennel

daugagiamem

Vietpet sponsor
Nhân lúc phong trào Rott đang lên cao mình xin giới thiệu một em Rott mới của RR.Kennel (sẽ về VN trong tháng 11 nếu lấy được Champion) Hy vọng em này sẽ trở thành 1 con giống tốt cho RR.Kennel sau này

NEX- Sinh ngày 17-4-2010
Thành tích: Best of Breed và 2CC tại Dogshow ngày 21 và 22 -10 tại Thái Lan
Nếu ngày 7-11-2010 tới Nex tiếp tục thành công tại dogshow và trở thành TH.CH em nó sẽ về RR.Kennel trong tháng 11.
Xin gửi một vài hình ảnh của em nó để mọi người nhận xét.Mình sẽ Up thêm hình em nó tại Dogshow 7-11-2010

Hình ảnh lúc em nó được 5 tháng

Hình ảnh mới nhất mình nhận được từ bên Thái Lan(sau Dogshow ngày 22-10)

Đây là Clip em nó được tập từ nhỏ để đi Dogshow

http://www.youtube.com/watch?v=dQ1jUvMCvfs

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào An,

Dạo này tin vui đến với RRKennel liên tục nhé, chúc Nex sớm đạt TH.CH trong cuối tuần này và sẽ về Việt Nam một ngày gần đây trong tháng 11 để kịp tham gia dog show trong tháng 12 tới nửa nhé. Thân chào.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm qua 7-11-2010 Nex đã lấy được Champion bên Thái Lan và dự kiến sẽ về Việt Nam vào khoảng 16-18 tháng 11.

Xin up một số hình ảnh Nex tại DOGSHOW bên Thái Lan .........

Cảm ơn mọi người đã đọc tin

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn anh Hùng đã cung cấp đầy đủ thông tin ................................... Trại nào hầu như bác cũng biết .......khâm phục,khâm phục .....................

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mới của Nex sau khi nhập trại RR.....
Mặc dù được bên Thái Lan nói là rất khoái bơi nhưng không ngờ Nex lại hòa nhập nhanh chóng và khoái đi bơi như vậy.....

Mai sẽ thử hồ mới và sẽ cho Nex vô quậy.....

pugxinh01

Member
Em này chịu chơi thế bé tý mà đã thích bơi lội tắm nắng rồi. Tương lai cho em í sang holywood làm diễn viên được đấy:))

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Anh An liên tục phát triển quân số, chúc mừng anh. Lâu rồi không qua nhìn trại của anh bây giờ hoành tráng thật. Chúc mừng

Chào thân ái và đoàn kết

ngocsamnb

Member
bác cho e hỏi trại của bác có bán rott đực khoảng 7 đến 8 tháng không ạ và giá cả thế nào ạk. cảm ơn bác .

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn bạn đã quan tâm,có gì cần bạn cứ đt trực tiếp mình nói chuyện cho dễ nhé vì đây là topic mình giới thiệu Rott tại trại mình không phải topic mua bán.Mong bạn thông cảm......

Hôm nay Nex đã dần lấy lại thần thái và bắt đầu thích nghi với cuộc sống mới tại Raging Rottweiler

hai198x

Member
Trông con này đẹp quá mặt mũi thanh thoát Dog Eye nhìn rất yêu :D
Hi vọng em nó sẽ cho ra những sản phẩm tuyệt vời :p
Chúc chủ trại và các em cún của trại gặp nhiều may mắn :party:

ngocsamnb

Member
nhìn mặt ngầu quá liệu có chàng rott nào giám cưới em ý không nhỉ ... đẹp thật ... ước gì ... ;;)

kimvinh

Member
tấm cuối của Nex có 2 con màu đen tai đứng ngoài sau là chó gi vậy? đầu gà

daugagiamem

Vietpet sponsor
tấm cuối của Nex có 2 con màu đen tai đứng ngoài sau là chó gi vậy? đầu gà
Đó là cặp H'Mong cộc được anh Trần Huy Hoàng Đồng Nai giao cho nuôi trong dự án bảo tồn H'Mông cộc của VP..................

KimCuong

Active Member
Đó là cặp H'Mong cộc được anh Trần Huy Hoàng Đồng Nai giao cho nuôi trong dự án bảo tồn H'Mông cộc của VP..................
Đôi H'Mông cộc đuôi này vừa nằm trong dự án bảo tồn chó thuần Việt của một số anh em Vietpet, nhưng cũng thực hiện nhiệm vụ trông coi sự an toàn của mấy em Rott của trại chủ daugagiamem rất tốt. :D