• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

newmember giới thiệu con mèo "trung niên" và nhóc mèo nhà em

linkya

Member
Lần đầu tiên mình biết có CLB cho mèo trên mạng
lập tức đăng ký
và gửi hình mèo yêu lên

>:D< đầu tiên là con mèo "trung niên", mình gọi thế vì nó đã sống ở nhà mình được 8 năm rồi, mất đời giai đã được hơn 3 năm T-T <tội nghiệp em>, vẫn còn ngây thơ lắm. Đây , bé "Vàng"

Típ theo là con mèo nhỏ, nó mới được hơn 1 tuổi," rất tham ăn với lai ham chơi ". Thông minh, nghịch ngợm, ăn vụng thần sầu, không từ thủ đoạn. Em "MiMI"

:worried: Hồi trước em có cả 1 gia đình mèo cơ, "dzợ con" của bé Vàng, nhưng vợ bé Vàng "đi" từ 2 năm trước rồi. Tội bé quá.

2 chú nhà em hân hạn được làm quen...

Ah, thêm cái video bé mèo up lên youtube
http://www.youtube.com/watch?v=Gay4W3G0diw

Phu Dung

Moderator
Chào mừng bạn Linkya đến với Hội yêu mèo Vietpet. Hi vọng bạn sẽ tìm được nhiều thông tin bổ ích, quen được nhiều bạn cùng chí hướng yêu mèo :D Mèo 8 tuổi là còn đang xoan đấy, con Phi Ruồi của mình đã 12 tuổi mà vẫn tinh tướng như yêu quái cơ mà :D

linkya

Member
Ồ, 12 năm cơ à? Đáng nể! Mình đang tham vọng nuôi được em mèo trên 20 năm.