• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

New Litter (Misha from Berega Turi & TH.CH Odette vom Rottmania)

kieukhanh

Member
Hy vọng và chờ đợi cuối cùng cũng được thỏa mãn niềm đam mê bấy lâu.Xin chia sẻ cùng mọi người hình ảnh bầy puppies đầu tiên.

Cảm ơn mọi người đã xem bài.

KimCuong

Active Member
Chúc mừng em trai, bấy lâu nay giờ đã có thành quả. Đợt nào có dịp vào SG thì nhớ khao anh đấy nhé. Muộn cũng được đấy. :D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Khôi nhé!!! Cuối cùng ước mơ của em đã thành hiện thật, đó là phần thưởng xứng đáng giành cho những người đam mê như em. Chắc mấy hôm nay xuống vài ký rồi phải không em :D:D. Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn và chúc em ngày càng thành công hơn nữa trên con đường đam mê của mình. Thân chào.

kieukhanh

Member
Chúc mừng em trai, bấy lâu nay giờ đã có thành quả. Đợt nào có dịp vào SG thì nhớ khao anh đấy nhé. Muộn cũng được đấy. :D
Cảm ơn anh,lần này là khao to đấy anh ạ >:D<
See u...

Chúc mừng Khôi nhé!!! Cuối cùng ước mơ của em đã thành hiện thật, đó là phần thưởng xứng đáng giành cho những người đam mê như em. Chắc mấy hôm nay xuống vài ký rồi phải không em :D:D. Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn và chúc em ngày càng thành công hơn nữa trên con đường đam mê của mình. Thân chào.
Cảm ơn anh đã động viên...Lần đầu nên còn bỡ ngỡ,lúc Odette chuyển dạ em cứ rối cả lên 8-} cuống cuồng không biết làm gì trước làm gì sau.May là Odette sinh dễ dàng,chăm con cũng khéo nên em đỡ vất vả.Bây giờ vẫn còn cảm giác lâng lâng hạnh phúc.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
lần này tha hồ mà hưởng thụ cảm giác chăm mấy bé nhé...cố gắng đừng để sụt ký..he.he..

BR

kieukhanh

Member
lần này tha hồ mà hưởng thụ cảm giác chăm mấy bé nhé...cố gắng đừng để sụt ký..he.he..
Em ốm sẵn sụt vài kg không sao đâu anh,ngắm mấy bé pp bù lại doping tâm hồn :p
Em chỉ ngại là bx giận cho ra ngủ chung với mấy bé.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sắp hưởng tiếp "đam mê" từ BELLA chưa em?Chúc mừng em nhé.......Bầy này 4 bé ODETTE chăm chắc vô tư không phải lo gì.......

kieukhanh

Member
New Litter (Misha from Berega Turi & TH.CH Odette vom Rottmania)_15days

Cập nhật hình các bé 15 ngày tuổi,ngày đầu tiên mở mắt.

Cảm ơn mọi người đã xem bài.Ngày cuối tuần vui vẻ...

kieukhanh

Member
Sắp hưởng tiếp "đam mê" từ BELLA chưa em?Chúc mừng em nhé.......Bầy này 4 bé ODETTE chăm chắc vô tư không phải lo gì.......
Phê quá anh ơi :-ss Cũng may Odette là 1 bà mẹ tuyệt vời nên em đỡ được phần nào.
Bella...to be continued :)>-

anhyenco

Member
chúc mừng bạn nha, nhìn bầy nhóc đã quá...ko biết khi nào mình mới có cảm giác này đây... chắc vui lắm bạn nhỉ..........chúc mấy nhóc hay ăn chóng lớn nha .........

HaiTranMT

Chúc mừng Khôi nhé >hôm nay 15 ngày nhanh thật nhìn mấy bé mũm mĩm thấy thương vô cùng .Chúc cho mấy bé ngày càng mau lớn mau vế nhà mới.:D

kieukhanh

Member
Xin cập nhật hình các bé 26 ngày tuổi,đã được đặt tên...

Theo thứ tự được sinh ra:

Bé ĐỰC #1:

Bé CÁI #1:

Bé ĐỰC #2:

Bé CÁI út:

Chân thành cảm ơn Mr.An đã nhiệt tình giúp đỡ KNR thực hiện những hình ảnh này.Cảm ơn quý ACE đã quan tâm theo dõi...

trantantai

Active Member
Chờ mãi mới nhìn thấy hình mấy bé, nhìn yêu quá đi, cái mặt nào cũng dễ thương hết . Bé nào cũng đẹp nhắm mắt chộp đại một con.... chúc Khôi sức khỏe để chăm cún nhé.;)

duytanhuynh

Chúc mừng bạn mong được ước thấy,mình chưa có cơ hội sở hửu em nào,nên thấy mấy nhóc của bạn m2 ghiền dễ sợ,hehehe

bevy2002

Member
Chúc mừng Khôi! Các bé dễ thương lắm. Chúc may mắn nhiều nhiều..!