• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nemo of VnRottweiler & Dilan FlashRouse ( Trang 1 )

ttpds82

Member
Buồn buồn up ảnh mấy con ki nhà cho anh em đánh giá chơi cho vui !
Nemo Of Vnrottweiler : 14 tháng

ttpds82

Member

Số người tác nghiệp : 1
Máy ảnh tác nghiệp :

Thank anh em đã xem !

vinhbn

Member
Thuận chăm 2 đứa tốt quá, đứa nào cũng bóng mượt, cơ bắp.
Đợt này đã rút kinh nghiệm mấy lần trước rồi, thay đổi khung cảnh mới thấy hết được hết vẻ đẹp của bọn nó.Tới đây kiếm vợ cho 2 đứa đi

Giang_BD

Member
công nhận bạn này chăm sóc tốt quá !;)..đúng là bảo kiếm trong tay anh hùng...hehehe..

ttpds82

Member
Thuận chăm 2 đứa tốt quá, đứa nào cũng bóng mượt, cơ bắp.
Đợt này đã rút kinh nghiệm mấy lần trước rồi, thay đổi khung cảnh mới thấy hết được hết vẻ đẹp của bọn nó.Tới đây kiếm vợ cho 2 đứa đi
Cũng vì được anh góp ý nên mình mới đổi chỗ chụp đó :) . Thank anh và hẹn gặp tháng 4

ttpds82

Member
công nhận bạn này chăm sóc tốt quá !;)..đúng là bảo kiếm trong tay anh hùng...hehehe..
Thank bạn đã khen, chỉ cần thương nó là tự nhiên mình sẽ biết cách chăm nó tốt thôi. Thank bạn và chúc bạn chăm chó của mình thật tốt

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn 2 bé bóng mượt và phát triển rất tốt,công nhận Thuận chăm sóc 2 bé tốt quá. Chúc mừng em sở hữu 2 em đực rất tương lai. Kỳ thi sắp tới nhớ đăng ký cho 2 nhóc đi thi nha em.Thân chào.

trantantai

Active Member
Thân hình Nemo thì ok hơn nhưng đầu thì không bằng Dilan. CHúc mừng Thuận có 2 đực giống lý tưởng. CÓ dịp Đem Nemo so hàng với Pucca nhé coi con nào giống Tas hơn ha. Cho tui nó đi thi cho khỏi tủi với anh em nó nhé.;)

anhyenco

Member
chúc mừng ông chủ nha , hai thằng nhóc này nay nhìn thấy đã quá,đàu thủ tốt,màu mảng rõ ràng lông lá bóng mượt , công nhân thuận chăm tốt thật đấy..... nhưng phải chịu khó cho chúng nó vận động nhiều hơn nữa nha....