• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

khoa_danang

em tên khoa sinh năm 88 hiện đang nuôi 1 bé dachsun cho em nợ cái hình vài bửa em gửi lên hihi địa chỉ 18 huỳnh thúc kháng mong anh chị em và các bạn ở đà nẵng ghé nhà e chơi nhà e bán thú kiểng rất mong gặp các anh các chị và các bạn yêu chó ở đà nẵng
khi nào có đi off alo cho e đi với thân chào
sdt 01222421934

hotboyginta

Member
em tên khoa sinh năm 88 hiện đang nuôi 1 bé dachsun cho em nợ cái hình vài bửa em gửi lên hihi địa chỉ 18 huỳnh thúc kháng mong anh chị em và các bạn ở đà nẵng ghé nhà e chơi nhà e bán thú kiểng rất mong gặp các anh các chị và các bạn yêu chó ở đà nẵng
khi nào có đi off alo cho e đi với thân chào
sdt 01222421934
:-hbán các loại gì thía bạn

hotboyginta

Member

em sam nhà mình mới đó mà cung duoc 6,7 tháng rồi ,ko bít bao giờ mới ấy ấy được,dạo này sáng nào em nó cũng bu chân minh mà nhún :>

lehoangdn

Member
Hiện tại mình và Minh Hội An đã nhập về em Golden cái 18 tháng tuổi, Minh sẽ up hình lên cho anh em sau...
Thân chào

Bin_Vo_Tinh

Member
em mới mua 1 con Golden cái..được 18 tháng, đã cho sp đầu lòng 8 em rồi. giờ up lên anh em xem thử cho em ý kiến về em nó. Để em mạnh dạn dẫn cún đi off cho vui :p
hình em nó đây ạ
[/url][/IMG]

Kêu gọi OFF nào

Hi, các ACE Vietpet Quảng nam & Đà nẵng ơi, hẹn nhau bố trí buổi OFF đi, cho tụi Poodle nhà mình tham gia với.

duyvtn3

Member
14-15 tháng là em nó sẽ đẹp ngay thui Nam à.cảm ơn nhé.học xong khóa này tao ủng hộ mấy bao bột

lucgiahop

Member
up cho ku sơn nè........................... đang định tính nhập cặp Tây Tạng về, ko biết ở ĐN có ai nuôi chưa :D