• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chúc mừng bé NƠ mẹ tròn con vuông.
Sơn lấy băng dán cá nhân băng ngay chân con đực lại,nếu không con mẹ liếm vào vết thương đó dần dần sẽ bị hoại tử,vết thương ngày càng sâu và to ra đấy.Nguy hiểm chứ không đơn giản đâu.

lehoangdn

Member
hôm qua đi với anh Quý vào xem bầy Lab con, mà Sơn không có ở nhà. Chúc mừng Sơn nha!

Tung_Lab

Chúc mừng Sơn đã có một đàn nhóc dễ thương nhé. Luc nào rãnh ah chạy qua xem máy nhóc nhé. nhìn thích quá đi.:D

hiihi. cảm ơn anh Quý nghe. con Nơ hung lắm, e sợ nó không cho mấy anh vào thôi. Anh Tùng khi nào anh gởi cho e ít hình của con Lab cha nghe a. thank a nhìu

kayets

Member
Trong 4rum ai có PQ tầm 2 tháng tuổi hoặc biết ở đâu có đàn mới sinh ko chỉ em với ... có ng nhờ em tìm giúp mà chẳng biết ở đâu cả ...

microsort

Member
Chào ae QN-ĐN, sao bao ngày chờ đợi và 1 đêm không ngủ, bé Nơ nhà em đả sinh được 5 chú nhóc ra đời an toàn và khỏe mạnh, hihi, 3 socola và 2 bạch kim. a trai đầu đàn màu socola luôn. hihi. Bố của mấy nhóc là con Lab socola của A.Tùng sau đây là hình của mấy nhóc nhà em. có video quay lúc sinh nữa mà k tiện upp lên.
Đây là hình cả đàn 5 em
Chúc mừng cu nhé ! Cố gắng chăm sóc mấy em cho bụ bụ nhé.Có chút quà để mừng cho bà mẹ 5 con nè ;);), hôm nào ghé cửa hàng uống cfe rồi lấy nhé !

Còn bé bị đứt da chân đấy thì em có thể lấy cồn iot để bôi cho nó mau liền da nhé .

Chúc mừng cu nhé ! Cố gắng chăm sóc mấy em cho bụ bụ nhé.Có chút quà để mừng cho bà mẹ 5 con nè ;);), hôm nào ghé cửa hàng uống cfe rồi lấy nhé !

Còn bé bị đứt da chân đấy thì em có thể lấy cồn iot để bôi cho nó mau liền da nhé .
Quà gì thế anh, hồi hộp quá, mấy bữa nay bận chăm mấy nhóc nên chưa qua a được. mấy hôm trước có qua tìm mà tìm mãi k ra.hihithank anh nha

microsort

Member
À ! thì cho Lap mẹ 1 bịch thức ăn dành cho chó mẹ đang nuôi con thui mà ,hihiihi.Đang tính rủ mấy ae lên trên e chơi rồi xem chó con luôn đây.
Khi nào ghé cửa hàng thì alo a trước nhé !

thank a

À ! thì cho Lap mẹ 1 bịch thức ăn dành cho chó mẹ đang nuôi con thui mà ,hihiihi.Đang tính rủ mấy ae lên trên e chơi rồi xem chó con luôn đây.
Khi nào ghé cửa hàng thì alo a trước nhé !
hihi, thank a nhìu nhìu, em tới em sẻ alo cho a

microsort

Member
Có mấy nhân vật mới nhập khẩu Đà Nẵng ,mọi người cùng xem nhé !

Còn nữa , để tối đưa tiếp nhé pà con ;);););););)

microsort

Member
Tính đưa hình mấy em chihuahua lên cho xôm nhà, mà tìm hoài không thấy sợ cáp đâu .Hichic ,để hôm khác vậy, cáo lỗi cùng ace nhé .
Em husky trên là ở sg mới chuyển về từ SG , được 2 tháng tuổi ,giới tính đực.Thuộc sở hữu của 1 anh bạn làm bên kiến trúc .
Còn em alaskan được 3 tháng , giới tính đực .Thuộc sở hữu của 1 thằng em .
Anh em nào có alaskan hoặc husky cái thì nhanh chóng làm quen để sau này thuận tiện trong việc ấy ấy nhé kekeke.
Ps : anh em nào có hàng mới thì post lên cho ae xem với nhé .

microsort

Member
Mồng 5 tháng 5 có thêm bầy 5 chihuahua con cho bà con xem đây :x:x:x

Bầy này khá cân bằng về giới tính 3 đực & 2 cái .Có 1 em đực khá tý hon ,hy vọng sẽ là 1 chú chó đẹp.
Và đây là bố của bầy chihuahua