• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

lucgiahop

Member
Theo như ý kiến của cá nhân thì như thế này: (góp ý thôi, ai có gì hay thì cứ phát biểu).
-Chủ nhật tuần này chắc là trời đẹp.
+8h sáng: off cún công viên
+10h sáng: về
+11h sáng gặp nhau tại quán nhậu, có thể là quán gì đường Cô Giang. (có em út ngồi chung).
Boa, ngồi tới 4h chiều về New Star Quang Trung hay Nguyễn Chí Thanh.
Cái này cũng Boa.
+6h chiều: KaraOke BenBen (cái này chắc chắn phải Boa). Hát vài tiếng, có thể đến 10h đêm, hic xong cái vụ ăn nhậu, chắc tới đây ai cũng biết nên làm gì chứ nhỉ.
+Lắc lư:
1. TV Club (em út ok)
2. Festival (chỗ này hơi lùm xùm)
3. Phương Đông (cháy mất tiêu rồi).
4. Louis Club (máy bay bà già, chắc anh em ko ai đi).
Nói tóm lại vụ cuối bàn tiếp, nhưng tui chắc là ý kiến tui số đông không đồng ý, nên ai có nói gì thì cứ lên tiếng =))=))=))=))=))=))=))

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chó xù lai đấy bạn,giá cả thì mình không có ý kiến.

Anh em ơi,chương trình Tất Niên đến đâu rồi ????? <:p<:p<:p

microsort

Member
Theo như ý kiến của cá nhân thì như thế này: (góp ý thôi, ai có gì hay thì cứ phát biểu).
-Chủ nhật tuần này chắc là trời đẹp.
+8h sáng: off cún công viên
+10h sáng: về
+11h sáng gặp nhau tại quán nhậu, có thể là quán gì đường Cô Giang. (có em út ngồi chung).
Boa, ngồi tới 4h chiều về New Star Quang Trung hay Nguyễn Chí Thanh.
Cái này cũng Boa.
+6h chiều: KaraOke BenBen (cái này chắc chắn phải Boa). Hát vài tiếng, có thể đến 10h đêm, hic xong cái vụ ăn nhậu, chắc tới đây ai cũng biết nên làm gì chứ nhỉ.
+Lắc lư:
1. TV Club (em út ok)
2. Festival (chỗ này hơi lùm xùm)
3. Phương Đông (cháy mất tiêu rồi).
4. Louis Club (máy bay bà già, chắc anh em ko ai đi).
Nói tóm lại vụ cuối bàn tiếp, nhưng tui chắc là ý kiến tui số đông không đồng ý, nên ai có nói gì thì cứ lên tiếng =))=))=))=))=))=))=))
Bia có , em út có , mà mồi chưa thấy ai lên tiếng nhỉ ? hehehe.Nhà Quý có nhiều mồi lắm nè , không biết có share cho anh em không đây :)):)):)):)).
Lý ra Mic về chủ nhật , nhưng thấy bà con tắm bia nên chuyển sang thứ 2 về ( do hãi quá đây mà hehehehe ).
Ace ăn tất niên xong thì tuần sau bố trí cho Mic 1 ngày để mời ace cfe 1 buổi nhé , địa điểm ở quán Đà Nẵng bynight .Và có thể có quà :)):)):)):)):))
Ps : Mà cũng phê bình ông Hợp nhé , trong hội cũng có nữ mà sao tất niên chỉ ưu tiên em út cho mấy ông kẹ vậy , phải có mấy anh đẹp giai phục vụ nữa chứ ! kekeke ( Éc , tiêu cực quá đi .......hehehe )

namjerry

Member
Chương trình tất niên có vẻ sôi nổi quá a Hợp nghe :)) bận thì bận chứ chắc phải bu xe lam với anh em thôi 8->

lucgiahop

Member
Vậy sáng chủ nhật này gặp nhau tại công viên anh chị em nhé.
Chúc tất cả cuối năm vui vẻ & hạnh phúc.

caicap

nghe vui nhỉ? ai da, mình muón về ĐN quá, chưa được nghỉ tết nữa, hix, ủa mà ai có cns mới được tham gia hả anh Q/

hotboyginta

Member
:(( ai bít chỗ nào Đà Nẵng bán thức ăn A3 cho cún con 3 tháng tuổi ko :((
ship từ HCM vào Đà Nẵng phí ship mắc quá

microsort

Member
:(( ai bít chỗ nào Đà Nẵng bán thức ăn A3 cho cún con 3 tháng tuổi ko :((
ship từ HCM vào Đà Nẵng phí ship mắc quá
Call cho mình nhé ! Sẽ hỗ trợ thông tin cho bạn , giá thì có thể không phải là thấp nhất ,nhưng ít chỗ nào có gia thấp như bên mình .:D:D:D:D