• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

hỏi thăm ý kiến anh em, nếu nhốt cún trong chuồng vậy hoài dễ bị hạ bàn lắm phải không, thời tiết lạnh này không biết có cách nào để giúp cún phát triển tốt không biết:-o

Tung_Lab

Thấy Quý đi chơi giao lưu như thế anh cũng thấy thích ghê. Chắc ít hôm nữa phải ra Quảng Ninh chơi một chuyến, đi thăm thú căn cư khu C của anh Hoàng để mở rộng tầm mắt mới được.

HuyDN

Member
Trời ơi cái đầu láng bóng chưa kìa.Sao ít hình vậy anh,không show tấm nào với ngao tạng ạ

phamhuyhoang

Active Member
xin cảm ơn tình cảm của ace vpqn-dn đã dành ưu ái cho vp quảng ninh ^_^ do công việc bận rộn nên không đưa Quý đi thăm các ae đang nuôi cún tại quảng ninh được .lần sau anh em nào trong đó ra đây chơi mình sẽ đưa đi tận tình chu đáo hơn. ^_^

nguyenmaiphuquy

Active Member
Cũng như mọi năm vào mùa mưa gió thì anh em ta tạm nghỉ đông,trong thời gian 1-2 tháng hy vọng anh em sẽ có những bất ngờ hay cho lần gặp vào ngày chủ nhật nắng đẹp.

HuyDN

Member
Em cũng muốn nick đỏ như vậy mà trình độ không lên được huhuhu.Sáng nay trời bắt đầu nắng đẹp rồi hihihi

nguyenmaiphuquy

Active Member
Tình hình rất là tình hình,sáng nay ở đường trưng nữ vuơng có 1 vụ bắt chó,chủ nhà chạy ra thì bị chúng dùng kiếm dí chạy té khói,cuối cùng con chó vẫn bị bắt,chủ thì vừa mất của vừa tức cay sống mũi nhưng không làm gì được,mỗi anh em nên tự trang bị cho mình vũ khí phòng thân khi dắt chó đi dạo,dù gì có đồ nghề trong tay cũng yên tâm và chắc dạ phần nào.
http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=553003#post553003

HuyDN

Member
Trời nắng rồi anh em off không nhỉ.Nhân tiện cho em lấy cái áo ngoại cỡ của em :">

Moggi!

Ngồi buồn quá post cái hình con cẩu lên cho ACE xem chơi.ACE thông cảm có 1 con cẩu duy nhất nên khoe hoài:D

mhungnhat

Member
Đứng show

Tập cho nó đứng show đi huynh ơi , cứ bắt nó ngồi hoài chán lắm.hehehehe.
Show là show hàng hả anh em? cái này mình không rành lắm. để khi nào rảnh bắt tụi nhỏ ở nhà show hang hết chụp lên anh em xem chơi.=))

Chào chú!

Tập cho nó đứng show đi huynh ơi , cứ bắt nó ngồi hoài chán lắm.hehehehe.
Mình anh chụp thì làm gì được hả chú?anh đang học 1 cao thủ trong sài gòn chuyên chụp ảnh và tẩy xóa hình của cẩu đấy=))

Show là show hàng hả anh em? cái này mình không rành lắm. để khi nào rảnh bắt tụi nhỏ ở nhà show hang hết chụp lên anh em xem chơi.=))
Đúng là show hàng đấy bạn,nhớ canh khẩu độ cho chuẩn để chụp hàng của nó đẹp bạn nhé!:)):))