• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ra đây đi em,anh hướng dẫn cho cụ thể cách chữa trị,đã chữa khỏi mấy trường hợp rồi,chỉ cần kiên trì thôi.

HuyDN

Member
anh nào còn cách trị ghẻ này hiệu quả giúp em với/ hixhix
Sơn mua sữa tắm chó 5 sao ở siêu thị,sau đó làm ướt lông,thoa nhiều xà phòng và đều,sau đó maxa nhẹ nhàng 2 phút.rửa sạch và lau thật khô,tắm nắng buổi sáng đều đặng.Ghẻ là bệnh ngoài da,đừng lạm dụng thuốc nhiều ảnh hưởng phát triển sau này

nguyenmaiphuquy

Active Member
Gửi hình Josy cho anh em đánh giá so sánh cách đây 2 tháng lúc mới đem về như thế nào để mình rút kinh nghiệm trong việc chăm sóc.

oikyoi

Member
anh nào còn cách trị ghẻ này hiệu quả giúp em với/ hixhix
Con nhà mình đang tự điều trị bằng DEP ngày 3 lần, đã thấy chút kết quả, một vài chỗ đã hết và ra lông trở lại, hy vọng sẽ hết hẳn

HuyDN

Member
Anh Quý mát tay ghê.Hi vọng Josy sẽ cho nhiều đàn cún đẹp :D Cố lên Josy :D

Tung_Lab

Chào anh em ĐN.

Sao dạo này ah em ĐN im lìm thế nhỉ? Quý ơi tình hình em Josy thế nào, đã vỡ đê chưa vậy?

nguyenmaiphuquy

Active Member
Con Agila chứ anh,chắc vài ba hôm nữa thôi anh à.Còn con Josy thì vẫn chưa lên giống lại.Đàn cún con khỏe không anh ?
Chủ nhật này anh chị em đi đông đủ cho vui nha.

bưã trước nộp quỹ mỗi người 10 chai, mà mới đập phá 2,3 lần mà còn có 1 xị 3 .
Thì ra là HKT giữ à...<:p<:p<:p=))=))=))=)).Tốt, hồi đập tiếp
Lâu nay tui không lên mạng ..mấy pác đừng có chém gió rồi gán tội giữ tiền cho em nhá mấy pác......tiền Quỹ tui núm có 70k,mà khi bữ đi nhậu hết rồi còn đâu.....bác nào lè phè đem nộp hết cho mấy thèn Tàu khự bây giờ...he he he

Tung_Lab

Con Agila chứ anh,chắc vài ba hôm nữa thôi anh à.Còn con Josy thì vẫn chưa lên giống lại.Đàn cún con khỏe không anh ?
Chủ nhật này anh chị em đi đông đủ cho vui nha.
Trua nay nghe tin Agila như vậy cũng buồn thật. Thôi thì thua keo này mình bày keo khác vậy. Thành thật chia buồn cùng Ah Vinh, Quý và Huy nhé.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Cám ơn anh Tùng,Hiếu và Nam đã chia sẻ anh em trong lúc này,tuy không được như ý nhưng anh em cũng động viên nhau cố gắng khắc phục và tiếp tục phát triển chứ không vì vậy mà dừng lại hay nản lòng.Trước mắt sẽ lại tiếp tục bắt thêm vài con giống châtất lượng về nhập hộ khẩu Đà Nẵng.Sẽ đưa thông tin đầy đủ khi mấy bé về đến nơi.Một lần nữa cám ơn anh em đã quan tâm chia sẻ.

HuyDN

Member
Thử thách và khó khăn lớn nhất bây giờ chính là thời gian mà thôi.Nhưng bài học em rút ra được rất nhiều.Lợi thế của Đà Nẵng là đoàn kết mà,phải không nào anh em :D

Cám ơn anh Tùng,Hiếu và Nam đã chia sẻ anh em trong lúc này,tuy không được như ý nhưng anh em cũng động viên nhau cố gắng khắc phục và tiếp tục phát triển chứ không vì vậy mà dừng lại hay nản lòng.Trước mắt sẽ lại tiếp tục bắt thêm vài con giống châtất lượng về nhập hộ khẩu Đà Nẵng.Sẽ đưa thông tin đầy đủ khi mấy bé về đến nơi.Một lần nữa cám ơn anh em đã quan tâm chia sẻ.
có chuyện gì vậy anh Quý
..............................................

lucgiahop

Member
chào cả nhà.
Hôm nay mình mới rước về 1 em vện PQ, rất mong được giao lưu với anh QN-ĐN.
Khi nào có off có thể pm cho mình.
And ai biết làm thế nào vô club hoặc gặp ai đăng ký thì cho mình biết với. cám ơn mọi người.
Mình có post hình em nó, anh em cho ý kiến nha.