• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ha ha ha,đã thay người quản lí Topic là bác Hoàng,có anh em làm quan được nhờ rồi đây,bye bye ông kẹ:D
Hình off sáng chủ nhật 26-6-2011

hôm qua ko đi cafe với mấy anh đc :( thông cảm cho em nha. :D em đến từ lúc 6h15 chạy đi tìm cái quán cafe 437 hải phòng mà hồi sáng qua nghe nhầm là quán xéo xéo quán trần:( tìm hoài k thấy tưởng ko có đi nên chạy đi chơi với thằng bạn luôn:( 7h điện anh quý hỏi lại thì mới biết là mấy anh đợi từ 6h T_T cho em xin lỗi nhé:|

nguyenmaiphuquy

Active Member
Lưu ý hình ảnh off sáng chủ nhật vừa rồi có 1 vài hình ảnh đậm tính bạo lực và sex,khuyến cáo những thành viên dưới 18 tuổi ko nên xem

oh chó cũng gay hả anh quý, :D:D, nhìn mặt bác quý ác thiệt, zoom gần thấy mặt khổ chủ đứng bên cạnh tội quá.

phamhuyhoang

Active Member
đề nghị anh em VP Quảng nam -Đà nẵng lần sau off phải giới thiệu tên anh em đầy đủ ^_^ không sau này gặp lại không nhớ ai vào ai cả ^_^ hehe. có băng rôn ghi từng ngày off nữa thì càng sinh động hơn ^_^

nguyenmaiphuquy

Active Member
Mấy con cún Đại ka đưa link phải nói là "quá đẹp" luôn.
Cám ơn bác Hoàng góp ý,lần sau sẽ đưa tên cúng cơm mấy vị lên luôn :D
1 số thành viên mới tham gia sinh hoạt ,còn lạ lẫm nên vẫn chưa cởi mở,hòa đồng với anh chị em lắm.