• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Em OK liền,vậy thống nhất chủ nhật này anh em ta off nhé,vẫn giờ cũ,địa điểm cũ.Anh chị em đi đông đủ nhé.

Thích tấm này,mặt sầu đời đúng kiểu GSD,rất có hồn,đã bắt đầu lên tai rồi kìa,em bổ sung vitamin tổng hợp cho nó nhé.Chủ nhật off không anh em cho ý kiến nha.
Anh Quý em nên dùng vitamin loại nào là tốt cho nó vậy anh? em k biết loại nào cả. bửa nay con Nin nó quậy ghê quá. chủ nhật tuần này off đầy đủ nha mấy anh. hihi

NhatDuydn

Member
Anh Quý em nên dùng vitamin loại nào là tốt cho nó vậy anh? em k biết loại nào cả. bửa nay con Nin nó quậy ghê quá. chủ nhật tuần này off đầy đủ nha mấy anh. hihi
Tấp cho nó ăn thức ăn tươi tốt hơn dùng thuốc đó em.

NhatDuydn

Member
Sao không gữi hình đc trời? Có anh em nào biết cách gữi chỉ giùm cái điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:((

mhungnhat

Member
Mất chó phú quốc vện

Mình bị mất con phú quốc vện...sọc đều 2 bên...đầu to...hơi ốm. ACE nào thấy có manh mối chỉ dùm mình nhá. tks

mhungnhat

Member
Mất chó phú quốc vện

Mình bị mất con phú quốc vện...sọc đều 2 bên...đầu to...hơi ốm. ACE nào thấy có manh mối chỉ dùm mình nhá. tks
LH : 0905292788

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hình ảnh offline sáng chủ nhật 18-6-2011
GSD Ben và Rot Tony

Lab Jack của anh Minh Hùng và Bulldog của chú Thành

Lab Jack lội sông ngậm cây đem về cho chủ

NhatDuydn

Member
Sáng nay anh em đi đâu hết vậy ? Off lèo tèo có mấy người buồn quá . Lần sau ai ko đi phạt nhẹ

nguyenmaiphuquy

Active Member
Giá cả tùy theo gia phả cha mẹ ông bà,đực cái,xấu đẹp,thú chơi thì không có mốc giá chuẩn bạn à,bạn lập topic rao mua theo yêu cầu,chắc chắn có cầu sẽ có cung thôi,nếu mới chơi nên hỏi ý kiến những anh em đã chơi lâu để tham khảo và tránh những trường hợp đáng tiếc . Chúc bạn tìm được cún như ý và tham gia vào CLB cùng anh chị em cho vui nhé .

sonanh08t4

thấy mọi người toàn mua từ xa về chứ ít thấy ai mua tại ĐN
e có khoảng 3tr5 có đủ mua 1 con đẹp đẹp k ạ (còn sv)
ko thì e dồn tiền thêm

mhungnhat

Member
Mát quá a

Hi hi ảnh đẹp. tắm hồ mát..lần sau mình nhảy theo chó luôn ...Quý nhớ chụp nhé he he..
À lần sau tổ chức thi bơi chó đi ACE ơi he hẹ (hy vọng kiếm giải ....chó mình cho đi bơi miết m*)
TKS Quý về hình chụp đẹp

namjerry

Member
Chào anh em !

Sáng nay anh em đi đâu hết vậy ? Off lèo tèo có mấy người buồn quá . Lần sau ai ko đi phạt nhẹ
Vấn đề này cũng khó nói , lệ thuộc vào ý thức trách nhiệm đối vói CLB của từng thành viên và ban liên lạc của CLB .

nguyenmaiphuquy

Active Member
Anh Duy ơi thông cảm cho anh em đi,chắc có lẽ do mấy ngày diễn đàn nâng cấp không vào được nên 1 số anh chị em không theo dõi được lịch offline.Khi về em có hỏi lại thì đúng có nhiều anh chị em không hề biết sáng chủ nhật đó anh em ta tổ chức họp mặt và rất tiếc khi bỏ lỡ không tham gia.

Nhất trí với anh Hùng về khoản tổ chức đua bơi cho mấy cún .Lab tuy bơi giỏi nhưng chưa chắc bé Jack cầm huy chương vàng đâu nha.Mấy cún của các anh chị em khác cũng bơi lội giỏi lắm,cún của anh em miền Trung miền biển mà :))

Theo ý kiến của 1 số anh em vào sáng chủ nhật vừa rồi thì có lẽ anh chị em chúng ta sẽ tổ chức 1 bữa picnic dã ngoại đi chơi xa.Địa điểm và thời gian thì anh chị em cùng thảo luận đưa ra ý kiến,lưu ý những địa điểm có sông hồ suối biển và đồi cây mát mẻ để tổ chức ăn uống ca hát chơi đùa và cho mấy cún chạy nhảy bơi lội .Còn những việc khác thì anh em yên tâm,nhiều anh em trong clb làm bên ngành xe du lịch mà .