• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chờ đợi và hy vọng.............Mong mọi việc suôn sẻ để thêm 1 em Rot đực Thái Lan nữa về Đà Nẵng.

Đã thoát được 1 nạn lớn rồi nhẹ cả người :D.Anh em chu nhat off được không nhỉ.Em đã huấn luyện Quick trò nhảy cao :D Chưa up được video :(

nguyenmaiphuquy

Active Member
Thế là xong,em Rot đực không về Đà nẵng được vì nhiều lí do,thôi không sao đành hẹn dịp khác.Sáng mai lên bãi xe cafe cà pháo.

NhatDuydn

Member
Thế là xong,em Rot đực không về Đà nẵng được vì nhiều lí do,thôi không sao đành hẹn dịp khác.Sáng mai lên bãi xe cafe cà pháo.
Đang có hứng mua rốt mà giờ lại mua ko đc, tụt hứng luôn rồi.Mình đã nhờ đc phamhuyhoang tuyển giùm 1 em rồi.Ko lâu nữa sẽ có 1 em rốt đực đẹp trai về ĐN :D

GiaTrung

Member

Tặng anh em thêm ảnh 2 chú husky của đứa bạn tại Đà Nẵng show dùm luôn :raised eyebrow:
Huy vọng 1 ngày nào anh em sẽ gặp mặt

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chào mừng 2 thành viên mới,theo dõi diễn đàn để biết lịch offline bạn nhé,cứ post thêm nhiều hình ảnh mấy cún nhiều tư thế,nhiều góc chụp khác nhau cho anh em đánh giá với.

viettc

Member
Em trai út Mamute

Anh hai Java và chi Ba Maya

Lâu quá nhớ anh em, nhớ cún của các bạn. Hẹn weekend nhá

Tặng anh em thêm ảnh 2 chú husky của đứa bạn tại Đà Nẵng show dùm luôn :raised eyebrow:
Chà chà...đẹp đấy,nhưng bạn cần post thêm nhiều hình ãnh cho anh em cùng nhau đánh giá......nhưng mà con hus nó hơi sàm sỡ con teri rồi đó nha..kakaka

nguyenmaiphuquy

Active Member
Thay mặt đại diện CLB VietPet Đà Nẵng xin thông báo....
Mời Anh Chị Em CLB ViệtPet Đà Nẵng vào lúc 8h sáng ngày 5-6-2011 nhằm ngày Chủ nhật đến tại Công viên 29-3 hướng đường Nguyễn Tri Phương để tham gia buổi Offline nói chuyện giao lưu trao đổi kinh nghiệm về nuôi cún và cho các cún làm quen vui chơi chạy nhảy.
Mong ACE tham gia đầy đủ để buổi offline được thành công tốt đẹp.
ACE vào đăng kí để điểm danh quân số nhé.

viettc

Member
Husky hiền lắm, chỉ tấn công khi thấy nguy hiểm cho bản thân thôi. Chú ít khi nào tự nhiên tấn công cả :)

dobecgie

Member
Tặng ae bài thơ hay :
"Gấu sói nai voi cáo cọp beo
Trâu bò sóc chuột ngựa dê heo
Vịt gà ngan ngỗng lươn cò cóc
Cá ốc tôm cua Chó mực mèo".
=))=))=))

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chả cần phải quen đâu bạn,cứ đóng bé vào lồng đem ra bến xe,tìm đại chuyến nào đi SG-ĐN mà tiện về giờ giấc thì cho bé đi,nên cho đi giờ chiều tối mát mẻ,xe chạy suốt 1 đêm thì trưa mai đến ĐN,cún không bị bức vì nhốt dưới gầm xe nếu đi buổi trưa chiều nóng lắm.

Tin sock, chiều hôm qua JOSY bị hãm hiếp, thủ phạm là HUMMER 3,5 tháng nhà em, bác quý tha lỗi cho thằng nhỏ nhé. =))=))=))=))=))=))

neptune

Bạn ơi 2 Husky của bạn là đực hay cái vậy. Đực thì đủ tuổi cưới vợ chưa vậy.