• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
OK vậy thống nhất như thế anh nhé,vui chơi,vui chơi........................
Chiều nay dắt bé Josy đi dạo làm mấy Pô ảnh Show cho vui, chứ mấy anh em nhác đưa hình của cún lên quá,topic bị nhạt.
Anh Tùng có nick rồi mà sao ko vào viết lách,chỉ ghé qua xem thôi là sao nhỉ ?
Show dáng đứng bà bầu

Gái 1 con trông mòn con mắt,gái 2 con nhìn mắt lòi 1 con

Một đàn ROT chất lượng iso sắp được ra đời,xin chúc mừng quý.,Đặc biệt Hiếu báo tin cùng anh em Vietpet,Hiếu cũng vừa cho ra sản phẩm chất lượng nhất diễn đàn,tuy là hàng nội thôi nhưng bão đãm hàng ngoại chưa chắc đã sánh bằng,đàn của Hiếu đợt này chỉ cho ra có 1 kon thôi nhưng mà đạt trọng lượng khũng...3,3kg,sinh ngày 21 tháng 5 năm 2011
Nhanh tay kẻo hết he he he

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chúc mừng thành viên Hiếu thần kinh đã có bé đầu lòng,làm cha rồi thì bớt điên nghe cha nội.Siro nhà chú Quý gửi gạo,20 năm sau hốt hụi.Phối bao đậu luôn,không lấy tiền chỉ bắt 1 con thôi.Tui mà làm xui với cha Hiếu này thì sao ta ??? Éo dám nghĩ nữa.=))

phamhuyhoang

Active Member
hehe.hiêú có 3,3kg thôi thì chưa phải đối thủ nha. Cu nhà mình 3,7kg đây nè.hehe.hè sang năm có thể cho đi off đà nẵng được rồi đó

NhatDuydn

Member
hehe.hiêú có 3,3kg thôi thì chưa phải đối thủ nha. Cu nhà mình 3,7kg đây nè.hehe.hè sang năm có thể cho đi off đà nẵng được rồi đó
Chúc mừng Hoàng có thằng ku nối giỏi tông đường. Hy vọng cháu nó sau này thay Hoàng lãnh đạo khu C thật tốt:dancing:

nguyenmaiphuquy

Active Member
Anh em gửi hình cún lên cho vui nào.
Gửi ảnh ROT Hummer của Cu Trung nay đã lớn lên nhiều.

Và bé Josy ké mấy tấm sáng nay luôn :p
Mặt ngầu

Mặt ngu

show

dobecgie

Member
Chúc mừng cu Hiếu đã lên chức làm cha......Kkakakakk........Bớt giỡn đi cu hiếu nhé :party::party::party::party::party:=))=))

NhatDuydn

Member
Chúc mừng cu Hiếu đã lên chức làm cha......Kkakakakk........Bớt giỡn đi cu hiếu nhé :party::party::party::party::party:=))=))
Năm nay em cũng lên chức mà. Bớt giỡn đi Nam ngheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:party::party::party::party::party::party:

dobecgie

Member
Và anh cũng vậy nghe anh DUY (Lên chức lần nữa)..........3 anh em cùng hội cùng thuyền.....:D:D

dung_bth

Member
Cung chúc

Chúc cả 3 anh cùng nhau lên chức, ngoài này không chúc được ai nên ra ngoài đó chúc ké đó mà! hihihi

NhatDuydn

Member
Năm nay CLB có tổng cộng 5 con mèo con ra đời. Mới bổ sung thêm thành viên mới Cu Huy

dobecgie

Member
HAHAHAHAHAHAHHHAHAHAHAHAHAHAH....................:)):)):)):)):p:p:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd Cu Huy Numberone! Xin chúc mừng nhé!

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ối dời ôi,mấy anh Đại đùa giỡn kiểu này thì em út chết,bó tay bó tay,Huy Kute ơi,giải thích đi.
Vừa nhận được giấy tờ của bé Josy chiều nay,chụp ảnh bổ sung đưa lên luôn.
Giấy VKA Việt Nam,mặt sau

Mặt trước

Giấy FCI-KC Thái Lan

NhatDuydn

Member
Hoành cái tá tràng ghê! Chúc mừng Quý có hàng khủng. Anh cũng cố gắng làm 1 em cho hoành tờ ráng luôn

Lâu ngày vì bận chăm đàn cún con nên ít lên diễn đàn,vào lại thấy ACE ngày càng đông vui,ngày càng nhiều cún chất lượng,hàng khủng về với Đà Nẵng,hy vọng sẽ có thêm nhiều anh em rước thêm nhiều cún đẹp về tăng quân số CLB.