• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Chào mừng mấy anh em đến Quận 3 :)).Đồng chí Trunng up hình lên nào.Lúc về Quick ăn hết luôn,chắc gặp ba vợ nên vui đó mà :))

sad_noname

ái chà, có vẻ đông vui ghê ta, nhiều người mới mà mình chưa biết chưa gặp quá, chắc phải gặp gỡ a e 1 bữa thôi nhỉ ^^

NhatDuydn

Member
ái chà, có vẻ đông vui ghê ta, nhiều người mới mà mình chưa biết chưa gặp quá, chắc phải gặp gỡ a e 1 bữa thôi nhỉ ^^
Cái nick này quen quen không biết gặp ở đâu rồi nè. Hình như thành viên này nuôi cặp GSD thì phải.Chủ nhật này giao lưu nha ĐC

NhatDuydn

Member
Bắt đầu điểm danh thành viên chủ nhật này tham gia nè. Anh em nào đi thì giơ cái chân lên cho tui coi thử nè. Luôn tiện bấm zô cái nút cảm ơn để biết danh sách luôn :D

nguyenmaiphuquy

Active Member
Em 1 vé anh Duy ơi,em luôn luôn tham gia offline đều đặn mà cuối năm không được phát thưởng.
Tiện thể post ít hình hôm qua AE Hòa Khánh vs AE Quận 3 :
GSD Quick (Chủ nhân Huy nhỏ) :

HLV Quý :)P) Test Quick các lệnh cơ bản :

Coli + Rot ALY (Chủ nhân Phúc) :

Còn thời gian tiến lên thẳng trường chinh
GSD Sam + Mali (Chủ nhân Nghĩa)

nguyenmaiphuquy

Active Member
Rot Humer 2 tháng rưỡi của Trung (Mới sắm lồng sắt mới kích thước chuẩn 1,2m*1,2m cao 1,6m sàn nhựa vàng)

dobecgie

Member
Cún mới nhiều và đẹp qá......phong trào có vẻ đang lên lại..........ACE cố gắng duy trì phong trào như vậy nhé.....:D:-bd:-bd.

dobecgie

Member
Hichichc, mai công ty có việc đột xuất không đi off được và cũng không đi xem Hội thi tiếng hót chào mào lần 1 được, chán như con gà`......................=)).ACE off zui zẻ !:wall::wall::wall:

nguyenmaiphuquy

Active Member
Sáng nay ACE đông vui quá,những người quan tâm đến xem cũng đông kịt.Cu Huy lần sau nhớ đem những dụng cụ nhảy xa nhảy cao để mấy cún chơi cũng như tạo sự chú ý cho mọi người.Không khí offline sáng nay,vui vẻ,thân thiết dù thiếu 1 số ACE thành viên lâu năm.Các ACE cố gắng lần off sau tham gia nhé.

Lần sau em sẽ đem khung nhảy cao lên :D Hi vọng sự góp mặt của nhiều ace hơn nữa( đặc biệt là đại ca VINH_QUANGNAM) :D