• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
mara đẹp quá,anh Duy nhuộm phải không.hehe.đùa thôi,có 1 chú gsd màu đỏ như vậy thật tuyệt,anh em pót hình và clip cún của mình lên topic đi nhé.

vuongdinhhieu

cho chihuahua

sao topic mình không thấy đề cập đến các giống chó nhỏ nhỉ. Mình là sinh viên, định chạp vô sài gòn mua 1 chú chihuahua về cho vui, ai đi chung không. Nhưng chò thi xong đã nhe, dành tiền dần đi.:D:D:D:D

Chào bạn!

sao topic mình không thấy đề cập đến các giống chó nhỏ nhỉ. Mình là sinh viên, định chạp vô sài gòn mua 1 chú chihuahua về cho vui, ai đi chung không. Nhưng chò thi xong đã nhe, dành tiền dần đi.:D:D:D:D
Đang để dành tiền đây khi nào đi thì rủ mình đi mua với nhé!thanks:))

dobecgie

Member
Hhehehehe...............a vinh cứ rưá hoài nghe............ráng đẻ dành tiền mà mua cặp chi hu hu về nuôi nhé anh.........=))

HaHa.Anh Vinh mua chihuahua về làm đồ chơi chó mấy con ở đà nẵng đi anh.Thưởng cho chó nào làm tốt :))

dobecgie

Member
Dạo này ít off thì đề ngị anh em chụp vài pô ảnh của cún mình up lên cho ae chiêm ngưỡng cho đỡ buồn đi...Cũng 1 phần làm diễn đàn xôm tụ chút ...:D

NhatDuydn

Member
Off đi anh em ơi. Bữa nay CLB buồn quá. Off hay tổ chức đập phá gì đó cho xôm tụ đi nào

Em đang làm 1 số chướng ngại vật cho bọn nhỏ.Anh em nào cho ý kiến nhé.Mình làm cho giống agility dog của bọn tây.

Đây là 3 trò nhảy cơ bản.Em nghĩ mình làm là tốt nhất.Mọi người ai quen thợ sắt thì nhờ làm giúp nha :D Em nghĩ mấy cái này làm đơn giản thôi

chào các anh chị trong CLB vietpet Đà Nẵng- Quảng Nam. nhà e có 2 cún lab. cho e xin được gia nhập hội. đây là hình của 2 e nó. mong mấy anh chị cho ý kiến

NhatDuydn

Member
Anh em đâu hết rồi? Điểm danh đi nào. Cho ý kiến ngày nào off đi chứ. Sao núp gió hết vậy ???

hello

Anh cho em xin số điện thoại để liên lạc. Sáng nay em bận nên không thể đến được. anh gởi cho em lịch off và ngày off để em biết cụ thể hơn. em cảm ơn anh

giúp em

Mấy anh chị giúp em với, 2 con Lab nhà em hôm nay bị bệnh đường ruột,em đêm 2 con xuống bác sỉ Sơn ( Lý Tự Trọng ) khám, Con cái 1.5 tháng bị nôn mửa, em để lại chổ bác sĩ điều trị, Còn con Đực 2.5 tháng sốt 39.2 độ nhưng chưa bị nôn mửa, bác sỉ tiêm 2 muổi thuốc kháng sinh và thuốc bổ, phải cho nó nhịn ăn. 2 cún nhà em có thể sống được không ?. em sợ lắm, lúc trước con Fox nhà em củng chết vì bệnh này rồi, Con Đực chừ e phải làm sao để không phát bệnh đây? giúp em với, tội 2 cún nhà em lắm.