• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

dobecgie

Member
Xin chào đón thành viên mới, mình là Nam người mà bạn đã liên lạc.....Khi nào anh em off sẽ gọi điện cho bạn lên chơi.Vậy nhé! Thân ái!

DaoNguyen

Con chó nhà em 7 tháng tuổi rồi,màu trắng,chó cha,chó mẹ được đem về từ chó nghiệp vụ sân bay......
Màu trắng nhưng dọc sống lưng đến đuôi có màu hơi hơi vàng nhạt........
Rất mong anh chị em trong hội quan tâm,khi nào đi offer nhấn em cái tin nha!
Em cám ơn rất nhiêu!!

DaoNguyen

Huy:That ra nha co con nit ma biet can than va co kinh nghiem nuoi cho thi cung khong sao ca.Van de la anh khong thuyet phuc duoc gia dinh thoi.
Mong anh em kiem giup nguoi co dam me va co kinh nghiem trong viec nuoi GSD,em gui nuoi Angel,sau nay no lam me em xin bieu 1 con a.
Chao thanh vien moi,GSD cua ban dang rung long a,hay long no sat nhu vay.Gui anh em xem hinh GSD trang dep ne.

Long con này mới sinh ra là đã màu trắng rồi! Lớn lên cũng như vậy!!! Hiiiii
Thaank chị đã quan tâm!

nguyenmaiphuquy

Active Member
Mấy ngày nay máy tính của mình bị lỗi phong chữ nên viết bài không có dấu,chứ không phải mình cố tình vi phạm quy định diễn đàn đâu.

viettc

Member
Cuối năm công việc nhiều quá, không ghé thăm anh chị em được. Sorry anh chị em nhé

kunheodn

Member
mọi người chém giùm em bé Bush nhà em

em nó là Bush 3 tháng tuổi giống đực
cao từ chân đến vai 45cm
dài từ mũi đến cuối đuôi gần 1m
nặng >13kg :-bd
nói thật em cũng chả biết nó là chó gì hết. thấy em em nó ngoan biết nghe lời. :-"
Anh nào biết nó giống chó gì thì bảo em với . Người bán bảo là Lab (em mua ở miền Nam)
lâu giờ em về hè với lại đi thực tế không có ở đà nẵng giờ mới về lại Đn thì tậu thêm em này mang về Đn luôn

dobecgie

Member
Kun heo oi.Cún bạn kute lắm, nhưng đay không phải là lap đâu...........Nó lưà bạn rồi............con này là chó thường đó........Nhưng không quan trọng vấn đề nó là chó gì....Chủ yếu bạn thương nó và nó trung thành với bạn là ok rồi.Chúc vui vẻ nhé!

kunheodn

Member
híc vậy hả anh? thế mà thằng cha bán nó cứ cương quyết bảo đảm là lab đấy. híc nhưng mà chắc em này sau này cũng to phải biết. hồi mang về bé xí mới nuôi tầm 2 tháng mà đc 13kg rồi. hì:)

kunheodn

Member
Kunheo xin thông báo. Thưa anh em tình hình là em sắp ôm về nhà thêm một em Béc ghê thuần chủng trưởng thành rồi. kaka mai sẽ nhận hàng. em sẽ úp ảnh lên cho các anh em chém gió.
em này lông lá đầu thủ khá đẹp. Trổ lông đẹp
em được nủa tặng nửa cho. Tính tiền 1 ít. 500 ngàn.
Xin đăng 1 suất cho em SGD này tham gia

kunheodn

Member
SGD mới xin báo danh

Kunheo xin thông báo. Măc dù còn là sinh viên nghèo. nhưng để thỏa mãn lòng đam mê nuôi chó. Hiện giờ em có 1 em Na của anh Hiếu tặng:love struck:. 1 em mèo Ni nhặt được ở hội chợ:shame on you: nuôi đc 3 tháng rồi. Và 1 em Bush đã báo danh ở trên:drooling:. Nay
Được sự đồng ý của bà xã
Thưa anh em tình hình là em sắp ôm về nhà thêm một em Béc ghê thuần chủng trưởng thành rồi. kaka mai sẽ nhận hàng. em sẽ úp ảnh lên cho các anh em chém gió.
em này lông lá đầu thủ khá đẹp. Trổ lông đẹp
em được nủa tặng nửa cho. Tính tiền 1 ít. 500 ngàn.=))
Xin đăng 1 suất cho em SGD này tham gia