• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Bác ơi đây là sân chơi của anh em ĐN ,xin bác đừng phá :((
Phú quốc lai không cần xoáy rẻ tiền là sao bác gì ơi

nguyenmaiphuquy

Active Member
Anh Mr Bean ơi : Địa chỉ anh Duy là 473 Hải phòng,số DDT0905263283,anh cứ liên lạc ảnh để mua Phú Quốc ạ.
Gau123 ơi : Ý mình là chỗ bọn mình không có loại PQ lai không có xoáy như bạn cần, như vậy có thể hiểu là chó ta không Gâu.Bạn thử lên Thanh Quang xem có thể có đó.Với lại bạn đừng viết bài không có dấu,sẽ bị mod xóa bài thôi.Chào mừng bạn.

Mr_Bean

Member
Anh Mr Bean ơi : Địa chỉ anh Duy là 473 Hải phòng,số DDT0905263283,anh cứ liên lạc ảnh để mua Phú Quốc ạ.
Cảm ơn Quý nha, sáng nay đã qua nhà Duy để xem Phú Quốc. Kết quả là chọn 1 em Xoáy Thái.:D:D:D
Hy vọng một ngày nào đó sẽ off cùng anh em yêu cún.
Chúc VP ngày càng phát triển!

NhatDuydn

Member
Mưa quá anh em ơi! Mai off ở đâu đây? Tập trung 473 Hải Phòng uống cafe off người nha. Tạm thời cho chó ở nhà 1 tuần nhé

nguyenmaiphuquy

Active Member
Thời tiết mưa gió nên anh em không đem cún đi chơi thôi,chứ ở nhà mình vẫn văn ôn võ luyện cho Angel đều đặn mỗi ngày,năm nào cũng vậy,mùa mưa thì anh em ta cho cún nghỉ Đông,off người cafe tám chuyện là vui rồi,hẹn mọi người 1 ngày trời nắng đẹp.

thientruc.vmf

Mình là thành viên mới của diễn đàn, Xin chào tất cả anh em trong hội Quảng Nam_Đà Nẵng.Chúc hội Quảng Nam _ Đà Nẵng ngày càng đông vui:-bd

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chào mừng bạn,bạn đang nuôi phú quốc đúng không,hẹn gặp bạn một ngày chủ nhật đẹp trời.Theo dõi diễn đàn để biết lịch off bạn nhé.

amazone

Thân chào các bạn đồng hương Đà Nẵng, mình cũng là người ở Đà Nẵng nhưng đang làm việc o Tp HCM, các bạn cho mình hỏi tại Đà Nẵng có ai nuôi chó giống Sharpei không vậy, nhà mình có nuôi nhưng vừa mới chết 1 chú 4 tuổi, :((
Thân cảm ơn các bạn

thientruc.vmf

Thân chào các bạn đồng hương Đà Nẵng, mình cũng là người ở Đà Nẵng nhưng đang làm việc o Tp HCM, các bạn cho mình hỏi tại Đà Nẵng có ai nuôi chó giống Sharpei không vậy, nhà mình có nuôi nhưng vừa mới chết 1 chú 4 tuổi, :((
Thân cảm ơn các bạn

Mình cũng mới nuôi con chó phú quốc đầu tiên. khi xưa đến giờ nhà mình chỉ nuôi chó ta. Nói chung kiến thức về chó mình kém lắm. cần học hỏi các anh em trong VP hơn.

namjerry

Member
Thân cảm ơn các bạn
Ngay bên cạnh nhà mình có nuôi 1 cặp Sharpei nhưng ko bán , bạn có thể qua xem chơi cũng đc . Em đực lớn rồi , ko đẹp bằng con trong ảnh . Em cái mới 2-3 tháng tuổi . Chúc bạn tìm đc chó !;;)

nguyenmaiphuquy

Active Member
Thông tin chính thức của Ku Nam thì xác con "Gấu" đó là con Rotweiler Mun chết cách đây 2 tháng,nam đem chôn ở gốc cây đa này,đến giờ người ta vô tình đào lên thấy thì nghĩ là con gấu chết.Thôi đành chôn dấu bí mật.

viettc

Member
ặc ậc ặc póa tay, có phịa ra viết báo bán ko rứa trùi, Xương Gấu và Cún khác nhau hoàn toàn mừ hic hic hic