• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

phamhuyhoang

Active Member
Muốn ăn món gì thì đại ka thiết kế chứ uống thì đại ka thua::(:)D
anh Vinh không được chạy trốn như vậy ^_^ em đã uống cùng anh nên em biết anh uống tốt mà ^_^
hôm trước em vào đà nẵng mà không biết Hoà vào trong đó chơi ^_^ tiếc quá anh ạ ^_^do em chạy xe một mình vào nên cũng mệt lại sợ vào đó anh bắt uống nên em không dám ghé chỗ anh ^_^hehe! em vẫn nhớ món thịt Bê lắm anh ạ ^_^

Chào bạn!

Mình cũng ở ĐN, thấy mấy em bec của mấy bác đẹp kinh! Mình mua 1 em, người bán thề sống thề chết là bec rin, thế mà nuôi đến giờ (6tháng), mấy bác nhìn giúp nó ra cái giống gì đây:

Khi mới chơi thì bất cứ ai cũng chưa có nhiều kinh nghiệm đâu bạn.Đời còn dài cứ tiếp tục đam mê rồi sẽ có ngày bạn gặp Berger rin:D
Chủ nhật anh em vô Quảng Nam chơi nếu bạn rảnh thì cùng vô với anh em nhé!

Chào phamhuyhoang!

anh Vinh không được chạy trốn như vậy ^_^ em đã uống cùng anh nên em biết anh uống tốt mà ^_^
hôm trước em vào đà nẵng mà không biết Hoà vào trong đó chơi ^_^ tiếc quá anh ạ ^_^do em chạy xe một mình vào nên cũng mệt lại sợ vào đó anh bắt uống nên em không dám ghé chỗ anh ^_^hehe! em vẫn nhớ món thịt Bê lắm anh ạ ^_^
Hihihihi.anh chỉ được cái là cầm ly lên và hạ ly xuống thôi:)).vào đây mà không ghé anh em chơi,lần sau là phạt đó nhé!:D

viettc

Member
Dạ. Nói vui với nhau thôi anh ah. Chứ ko quan trọng chó Độc hay chó Đẹp, chỉ cần có lòng yêu Cún là được. Chân thành cám ơn a Vinh.

thangdng

Off Quảng Nam cụ thể là ở đâu vậy mấy bạn? Chiếc jeep cùi của mình bị đi nằm viện rồi chứ không thì theo các bạn chơi cho vui.

Hic..hic..số mình đúng là số con "ve chó"...ae toàn đi off đúng vào ngày đi làm....không có cách gì bu theo được..thôi đành hẹn dịp khác........

Hội yêu chó của anh em Đà Nẵg vui ghê. Mong 1 ngày được gặp các anh để ngắm nhìn trực tiếp những chú cún này.:D. Ở Huế em cũng chưa biết nhiều người nuôi. Hi vọng 1 ngày ko xaỉơ Huế cũng có nhiều người yêu chó như vậy.:love struck::love struck::love struck:

NhatDuydn

Member
Quý
thấy mấy bạn, và mấy chó con chơi vui thích thật.
Long thu xếp về đây chơi cùng vơí anh em đi........anh em vp đà nẵng chào đón tất cả các thành viên vp cả nước...chúc quý có 1 đàn cháu ngoại dễ thương nhé

Chào nguyenmaiphuquy!

4h sáng nay bé Lùn hạ sinh 7 nhóc dachshun,mẹ tròn con vuông.Thông báo anh em cùng chia vui cùng mình

Anh em đã chúc mừng mà bây giờ anh chúc mừng lại thì thường quá:D anh chỉ nói với em là hãy cố gắng lên và chuẩn bị khao anh em thật lớn nhé!:D

nguyenmaiphuquy

Active Member
Tất nhiên rồi anh,sẽ khao anh em 1 bữa hoành tráng,nhưng niềm vui nhỏ nhỏ của em không sánh bằng niềm vui bự chát của anh Vinh đâu nha.