• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

NhatDuydn

Member
Lâu quá không vào DD ! lý do : chị mới mở Net hơn 1 tháng rồi nên cũng bận bịu .
Tối nay vào DD thấy hội QN_DN off " rôm rả " ghê ta ! Xin chúc mừng nha !

Sao dạo này " bỏ " công viên đi off biển rồi hả ?
vậy cũng mát mẻ cho cả chủ lẫn cún .
Nhưng sao " chuyển tông " từ Lap qua Bec ? thế cũng hay và tốt hơn đó , bản thân chị thích Bec hơn Lap .
Cô còn phú quắc kô cô? Để cho con vài con đi.....

NhatDuydn

Member
Cô nhu nguyệt còn phú quắc kô cô... còn con nào đẹp đẹp để con thêm 1 con đi cô

viettc

Member
Hôm qua ngày 02/05/2010, ACE CLB Đà Nẵng đã tiến hành offline tại Công viên 29/3. Thật là vui khi có Anh Quang (sealight) từ Vietdog Hà Nội ra nghỉ mát tại Đà Nẵng, cùng tham gia với ACE CLB Đà Nẵng.
Sau đây là một số hình ảnh của buổi offline.

Đón chào member mới của CLB chúng ta:
2 Thành viên qua đường làm dáng cùng Java:

Đây là khoảng khắc đẹp trong ngày:

Mình sẽ update thêm vào topic sau nhé!

viettc

Member
Hình ảnh anh Quang và phu nhân ở Vietdog Hà Nội chụp cùng Java.

Và một tràng pháo tay cho 3 ngự lâm Xe, Pháo, Mã nào anh em ơi. Angel = Quý, Ben = Nam, Anna = Duy.

Và không thể thiếu Bà Xã mình cùng em trai của mình của Java.

namjerry

Member
Hình đi công viên đẹp quá ! Tiếc hôm đó em đi suối Voi với nhà chứ ko em cũng tham gia cho vui !

Chào ACE QN_ĐN!

Lâu quá ACE QN_ĐN không off.Hay là Chủ nhật 9-5-2010 ACE mình off ở Quảng Nam nhỉ?:D.Đây mới là ý của Vinh,ACE cho biết thêm ý kiến nhé.Thanks!

NhatDuydn

Member
Lâu quá ACE QN_ĐN không off.Hay là Chủ nhật 9-5-2010 ACE mình off ở Quảng Nam nhỉ?:D.Đây mới là ý của Vinh,ACE cho biết thêm ý kiến nhé.Thanks!
Vào trong đó có tiết mục gì kô đại ka???? Uống nước khoáng hoài chán quá ...... Thiết kế món gì cho em út thưởng thức đi đại ka

mon1910

Member
NhatDuy ơi! để lại cho thằng em ở Hp này cu Đen đi. Bác nhanh chân quá, Bác để lại cho em để cho NamBec thoả niềm mơ ước là cho bắt cặp với cô Vện ngoài này:))

hihihi!

Vào trong đó có tiết mục gì kô đại ka???? Uống nước khoáng hoài chán quá ...... Thiết kế món gì cho em út thưởng thức đi đại ka
Muốn ăn món gì thì đại ka thiết kế chứ uống thì đại ka thua::(:)D

thangdng

Mình cũng ở ĐN, thấy mấy em bec của mấy bác đẹp kinh! Mình mua 1 em, người bán thề sống thề chết là bec rin, thế mà nuôi đến giờ (6tháng), mấy bác nhìn giúp nó ra cái giống gì đây:

viettc

Member
Đúng là berberin rồi bạn ah. Bạn có thể đến 473 Hải Phòng - Đà Nẵng để Offline cùng ACE. Nếu bạn qua tâm đến GSD bạn có thể liên lạc với Nam nick là dobecgie fone 0905 666 610