• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

gsdsaigon

Wow ! Gia phả Con chó cái con này sao giống con cái con ABBA VON TRANHAUS nhà mình quá ta !:):):)
Hân hạnh Làm quen với Bạn ,được không ? !:love struck::love struck::love struck::D:D:D:D
Anh Berger SG,
Sao em lên pedigree tìm hoài không thấy con nào là Abba Von Tranhaus vậy anh?

Chào ông kimcuong!

Cũ rích rồi thì chỉ cần sơn vẽ, kẻ biển, vôi ve và bả ma tít vào là mới ngay thôi lão Vinh Quờ Nờ ơi! :)) =))

Anh em Quảng Nam - Đà Nẵng chắc nhất trí với KC về ý kiến này nhỉ? Cũ rích nhưng luôn nhiệt huyết là được, chứ đừng cũ rích rồi nát bươm thì anh em không thích đâu. :not talking: :wall:
Ông làm như cái mẹt tui là bức tường hay sao mà sơn kẻ,ma tít?:D
Thấy phong trào đi lên anh cũng khoái lắm,dù sao thì cũng không bỏ con cún được đâu em:wel::beer

nguyenmaiphuquy

Active Member
Anh Vinh - Người đi đầu phong trào GSD QN-ĐN,làm sao chán cún được,mong anh hướng dẫn anh em thêm nhiều kinh nghiệm trong nuôi dạy GSD để phong trào ngày càng vững mạnh.

NhatDuydn

Member
Em củng có 1 con đực, cùng giồng với Abba Von Tranhaus và Angel Von Tranhaus đây..

Long cho nó về đà nẵng luôn đi :p về cho có chị có em luôn ... Up luôn vài tấm hình chó cha mẹ lên cho anh em thưởng thức luôn đi long ơi

Anh Berger SG,
Sao em lên pedigree tìm hoài không thấy con nào là Abba Von Tranhaus vậy anh?
Chào Long !
Cái này thì tại Ông Trại chủ Von Tranhaus cứ đi nước ngoài kiếm chó đẹp về Đông hà làm GSD Kennel (Chừng nào khánh thành thì cho AE biết
tới nhậu chúc mừng nha ) nên chắc quên Đăng ký con ABBA von Tranhaus dùm mình trên Pedigree database/gsd rồi ! hehhehe.
Có ai biết giúp mình với ! Xin cám ơn trước nha .:):):):)):)):))

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hàng đã về,mấy ngày trông mong cuối cùng cũng được sở hữu em nó,còn hơn mong đợi,vui vui vui hè về....vui vui vui hè về.Nhờ Nam bec cho ít hình ảnh sáng nay lên.

dobecgie

Member
Xin gởi cho cả nhà diễn biến sự việc rước 2 em Angel(Quý ) and Anna(A .Duy) là 2 chi em
Vào lúc 6 h sáng Anna Von Tranhaus ( ADuy) đã về tới bãi xe, 1 số thành viên chào đón em nó.

Đây là hình chuẩn bị đi đón em Angel Von Tranhaus(Quý)

dobecgie

Member
Tiếp tục phần 1

Vào hôm chủ nhật ba anh em chở 3 ku đệ vào anh Vinh lấy số cho mấy em nó,có 1 số hình ảnh xin gửi ace
Cu ben là em đầu tiên xin số

Tiếp theo là Angel:

Kế đến là Anna:

Ba anh em xin chân thành cảm ơn Đại ca Vinh đã nhiệt tình và tận tuỵ . hết lòng vì anh em.Đã cho mấy em nó những con số thật là ấn tượng:D:-bd.
Thân ái!

Vào hôm chủ nhật ba anh em chở 3 ku đệ vào anh Vinh lấy số cho mấy em nó,có 1 số hình ảnh xin gửi ace
Cu ben là em đầu tiên xin số

Tiếp theo là Angel:

Kế đến là Anna:

Ba anh em xin chân thành cảm ơn Đại ca Vinh đã nhiệt tình và tận tuỵ . hết lòng vì anh em.Đã cho mấy em nó những con số thật là ấn tượng:D:-bd.
Thân ái!
chú thợ xăm tai có đôi dép và con chihuahua đẹp quá....hehehhee

nguyenmaiphuquy

Active Member
Gởi anh Long,số tai của con angel von tranhaus là QMA 0110,còn con Anna von tranhaus là DMA 0110,vì chó chưa dựng tai nên bọn em chưa chụp hình,để đúc em nó 1-2 tuần cứng cáp,dựng tai rồi chụp hình và sẽ gửi hình cho anh.

viettc

Member
Vào lúc 17h ngày 01/05/2010. ACE CLB Đà Nẵng, có buổi offline tại Bãi biển Thanh Bình (đoạn Xuân Hà) trước nhà Viettc. Sau đây là hình ảnh của buổi offline:

Đầu tiên là Nam: Tiếp theo là Quý: Tiếp theo là Duy: Tiếp theo Việt: Đây là hình trốn được cu Rott cớm của Nam:

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hình hơi rùng nhưng vẫn đẹp,1-5 cho mấy em đi biển chơi lễ.Chơi đùa,tắm mát sạch sẽ.Vui Vui Vui

Lâu quá không vào DD ! lý do : chị mới mở Net hơn 1 tháng rồi nên cũng bận bịu .
Tối nay vào DD thấy hội QN_DN off " rôm rả " ghê ta ! Xin chúc mừng nha !

Sao dạo này " bỏ " công viên đi off biển rồi hả ?
vậy cũng mát mẻ cho cả chủ lẫn cún .
Nhưng sao " chuyển tông " từ Lap qua Bec ? thế cũng hay và tốt hơn đó , bản thân chị thích Bec hơn Lap .