• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

_NttH_

Member
Chào cả nhà

nhà mình hiện đã trưởng thành và xinh trai hơn xưa rất nhiều. hơi gầy, cân nặng chỉ có 8 lạng hơn chút xíu mặc dù đã được 14 tháng tuổi. Xin góp vui với cả nhà một vài hình của bé nhé:

Còn đây là Tuti, vợ tương lai của Xù, 10 tháng tuổi, nặng 1,5kg:

Tình hình là Tuti cũng sắp đến tuổi" gần nhau" mà ở nhà không ai biết cách hết vì bé có thể hình nhỏ quá so với Tuti. Xin mọi người chỉ giáo giúp.

Lâu quá mới thấy NttH " tái xuất giang hồ " đó nha !
lại cho xem 1 số cún xinh nhà mình nũa chứ ! mấy bé trông xinh ghê nhỉ , nhất là em Xù trông iêu thế .

dobecgie

Member
Lâu ngày ghê nha chị Hà.Bé Đen của chị vẫn còn vết sẹo ngay mặt àh, nó không hết hả
còn mấy em chihuahua kia đâu mà chị không chụp vậy

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chiều nay lên nhà thành viên nhatduydn chơi,có tấm hình chụp mấy cún gửi anh em xem.
Đen (phú quốc),Trắng (boxer của Hiếu yeu_vat_nuoi),BOM(phóc sóc của nguyenmaiphuquy) và lạp xưởng tên POP.
Người mẫu nguyenmaiphuquy.Chụp hình Hiếu yeu_vat_nuoi.

dobecgie

Member
Hình đẹp lắm cậu nhưng có con ngay góc hình là con nào zậy, bên cạnh con trắng, tớ kết con đó, pm cho cái giá nghe.Thanks

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hình đẹp lắm cậu nhưng có con ngay góc hình là con nào zậy, bên cạnh con trắng, tớ kết con đó, pm cho cái giá nghe.Thanks
Gần con trắng là con...gà (chổi lông gà) mình không biết giá chính xác,cậu cứ ra chợ,thể nào cũng có.

NhatDuydn

Member
Nhanh quá vậy?? úp luôn video clip lên đi em!!! Có con phú quốc thuần chủng đẹp lắm mà :p

NhatDuydn

Member
Chiều nay lên nhà thành viên nhatduydn chơi,có tấm hình chụp mấy cún gửi anh em xem.
Đen (phú quốc),Trắng (boxer của Hiếu yeu_vat_nuoi),BOM(phóc sóc của nguyenmaiphuquy) và lạp xưởng tên POP.
Người mẫu nguyenmaiphuquy.Chụp hình Hiếu yeu_vat_nuoi.

Em ở hà nội hả? sao có xe bs 30 vậy?ra hà nội lúc nào vậy em?

dobecgie

Member
Ừ nhỉ, a duy nói chừ em mới để ý, cậu đi hà nội hồi nào zậy, con phú quốc màu đen giống cu đen của tớ quá.CHỔI LÔng gà mà tưởng poodle nữa chứ.hichic

dobecgie

Member
anh vinh ơi sao anh lặn ghê quá zậy hả anh, lâu lâu phải ngoi lên thay bình mới đi, dùng bình cũ ảnh hưởng sức khoẻ chết hehhehe.Giỡn chứ thiết kế 1 bữa ra đây nhậu với bọn em cho vui anh ơi.ACE DN-QN yếu quá đi.......phải chọn 1 ngày làm 1 cái hoành tráng đi.Phạt Nammicro đê đầu tầu mà chẳng chịu chèo lái .....để ae bùn quá...............ACE thấy mình nói đúng cho mình lời cảm ơn nhé...hehhehe

namjerry

Member
anh vinh ơi sao anh lặn ghê quá zậy hả anh, lâu lâu phải ngoi lên thay bình mới đi, dùng bình cũ ảnh hưởng sức khoẻ chết hehhehe.Giỡn chứ thiết kế 1 bữa ra đây nhậu với bọn em cho vui anh ơi.ACE DN-QN yếu quá đi.......phải chọn 1 ngày làm 1 cái hoành tráng đi.Phạt Nammicro đê đầu tầu mà chẳng chịu chèo lái .....để ae bùn quá...............ACE thấy mình nói đúng cho mình lời cảm ơn nhé...hehhehe
Nhìn chữ ký của anh Duy á ! :nailbitting::nailbitting:
Bợm nhậu !^:)^^:)^

dobecgie

Member
Căn cứ Phạm huy hoàng có gởi tin nhắn cho Nam có lời mời ACE mình nếu có ai có dịp ghé qua căn cứ của Hoàng chơi.Và ngày 14/3 này clb vp quảng ninh có 1 buổi off mùng tròn 1 tuổi.Đây là nội dung nam copy lại: Thay mặt ACE VP QNDN xin chúc ACE Vp QN 1 buổi off vui vẻ và đầy ý nghĩa.
phamhuyhoang nói:
ngày 14-3 (chủ nhật) Vp Qn có tổ chức sinh nhật Vp Qn tròn 1 năm tuổi thay mặt Vp Qn trân trọng mời bạn và ace trong Vp quảng nam đà nẵng ra giao lưu cùng Vp Qn ^_^
xin cảm ơn !
Thân chào!

CHÚC MỪNG NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8/3

Nhân dịp ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 xin chúc toàn thể chị em phụ nữ hội Vietpet QN_DN khoẻ , vui vẻ
hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống .

dobecgie

Member
Lên thăm cu đen tại nhà anh Duy,chụp mấy tấm hình khoe các ACE,cu đen thật đẹp.

Và đây là em phú quốc cái nhà bà ngoại mới tậu , em nó được 4 tháng rồi.

Mừng Ngày Phụ Nữ 8-3

CHÚC MỪNG NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8/3

Nhân dịp ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 xin chúc toàn thể chị em phụ nữ hội Vietpet QN_DN khoẻ , vui vẻ
hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống .

CHÚC CHỊ EM PHỤ NỮ VIETPET QUẢNG NAM_ĐÀ NẴNG MỘT NGÀY 8-3 VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC!

Cáo lỗi với bà con!

Ngày mai 9-3 vào lúc 8h sáng mời ACE đến quán cafe ĐÈN BIN đường LÊ LỢI để gặp gỡ và giao lưu.Trân trọng kính mời!