• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Lâu quá rồi không có cơ hội gặp mọi người. Nhìn đàn lab va 2 chú PQ đã quá. Hôm nào rảnh rỗi, mọi người gặp mặt 1 buổi để nói chuyện cho vui!

Chào em!

Lâu quá rồi không có cơ hội gặp mọi người. Nhìn đàn lab va 2 chú PQ đã quá. Hôm nào rảnh rỗi, mọi người gặp mặt 1 buổi để nói chuyện cho vui!
Chờ chị Nguyệt khai trương quán rồi ACE gặp mặt luôn nhưng chờ mãi chẳng thấy đâu:D.sao em không đưa hình con xoáy lên?

KimCuong

Active Member
nhưng chờ mãi chẳng thấy đâu:D.
Sau cơn mưa, trời sẽ sáng.................. (nghe câu này ở đâu đó nhỉ) Hihi! Anh chị em Đà Nẵng - Quảng Nam dạo này không thấy có hình ảnh gì, sao trầm lắng vậy? Chắc trong đó vẫn đang mưa nhiều quá nên anh chị em không tụ họp được.

Anh chị em Vietpet đang chờ nhé........................................;)

Chào đồng chí kimcuong!

Sau cơn mưa, trời sẽ sáng.................. (nghe câu này ở đâu đó nhỉ) Hihi! Anh chị em Đà Nẵng - Quảng Nam dạo này không thấy có hình ảnh gì, sao trầm lắng vậy? Chắc trong đó vẫn đang mưa nhiều quá nên anh chị em không tụ họp được.

Anh chị em Vietpet đang chờ nhé........................................;)
hihihihi.anh em mà xỏ nhau làm gì em?:D
sắp tới đây ông kimcuong đi công tác có ghé qua đà nẵng,ACE QN_ĐN tập họp lại giao lưu với ông kimcuong tí.lâu quá ACE QN_ĐN chưa off,Vinh sẽ thông báo ngày giờ off sau.ACE cho Vinh biết ý kiến nhé!:D

Hôm nay là 1 ngày có sự kiện lạ và rất đẹp 09/09/09 , trời đã quang đãng sau cơn mưa
nên mới thấy Vinh QN_DN vào thăm Diễn đàn . DDD

Lâu nay Hội Vietpet ĐN như " Rắn mất đầu ".
Chú Vinh và chú Nam Mic không online thì có đâu " off với chả at "

Thôi thì bây giờ trở đi hai chú sắp xếp " vác tù và hàng tổng " đi nhé !

dobecgie

Member
chào cả nhà!

Đúng đó anh Vinh, thông tin anh em off 1 buổi đi anh.....khi nào mod Kim Cương vào cho anh em được tiếp xúc với...........

Chị Nguyệt khai trương quán chưa vậy. Có gì thông báo với tụi em để tụi em lên góp vui nữa chứ.

haha...lâu lắm rồi mới thấy anh Vinh lên mạng lại đó nha..có lẽ anh em mình phải cám ơn ông trời vì có một ngày toàn là số 9 (anh vinh ảnh xuất hiện )kakkaka.....lâu nay không họp mặt....như lời chị Nguyệt có lẽ anh Vnh nên vác tù và thôi...chúc cả nhà chúng ta lúc nào củng đông vui nhộn nhịp..hihihi

nguyenmaiphuquy

Active Member
Vì lâu rồi chưa gặp mặt nên em đề xuất 1 ý kiến là lần này nên tổ chức hoành tráng 1 chút,anh em cố gắng đi đông đủ,có thể tổ chức ăn uống gì đó.Chi phí thì chung tay góp sức:).Em nghĩ cũng nên in 1 số giấy mời tờ rơi,vì theo em biết rất nhiều người yêu và nuôi PET cùng thành phố nhưng không biết tham gia tổ chức với ai,ở đâu?Đầu tiên mời những bạn bè anh em quen biết rồi mời lan ra hy vọng sẽ có nhiều người biết đến clb và phong trào sẽ ngày một phát triển.Có thể ý kiến của em không thực tế và khó khả quan nhưng em tin làm vậy sẽ có hiệu quả,không thử sao biết ??? :)).Chúc ACE vui,chúc phong trào ngày càng vững mạnh.

nguyenhung

Ba con co bac oi co ai co chang Golden nao dep trai khong? Gui hinh xem nho ti

Bà con cô bác ơi, có ai có chàng Golden nào đẹp trai không? Gửi hình xem nhờ tí.

Ba con co bac oi co ai co chang Golden nao dep trai khong? Gui hinh xem nho ti
Chào Nguyenhung ! Hội Vietpet QN_DN hân hạnh đón tiếp thành viên mới . .=D>=D>
PS : lần sau khi viết gửi bài nhớ dùng tiếng Việt có dấu nhé em !
Kẻo các Mod " hỏi thăm " thì " buồn " lắm đấy !
Dưới khung viết bài có tích hợp bộ gõ tiếng việt , em nhấn vào " Tự động " hoặc " Telex " sẽ có dấu
Thân ái !

Cảm ơn chị Nguyệt đã nhắc giúp! KC./.

Chào ACE VIETPET QN_ĐN!

Hôm nay là 1 ngày có sự kiện lạ và rất đẹp 09/09/09 , trời đã quang đãng sau cơn mưa
nên mới thấy Vinh QN_DN vào thăm Diễn đàn . DDD

Lâu nay Hội Vietpet ĐN như " Rắn mất đầu ".
Chú Vinh và chú Nam Mic không online thì có đâu " off với chả at "

Thôi thì bây giờ trở đi hai chú sắp xếp " vác tù và hàng tổng " đi nhé !
hihihi.thành thật cáo lỗi cùng ACE:D.mấy tháng rồi không gặp lại ACE nên cũng rất nhớ:D.tuần sau ACE mình gặp mặt uống cafe nhé!ACE nhớ tham gia đầy đủ.ngày giờ thì Vinh sẽ thông báo lại sau nhé!Chúc ACE luôn vui vẻ và hạnh phúc!:D

microsort

Member
Chào cả nhà

Chào cả nhà ,thành thật xin lỗi cùng cả nhà vì đã để vườn không nhà trống bấy lâu nay .Vì thật sự dạo này em bận quá và thời tiết lại lúc nắng lúc mưa ,nên không tổ chức offline được .
Em dự định tuần này tổ chức 1 buổi cfê để anh em cùng nhau gặp gỡ đồng thời cùng nhau đưa ra những ý kiến về hoạt động của hội VP Đà Nẵng trong thời gian sắp tới.
Rất mong ý kiến của anh Hà ,a.Tuấn và các bạn về thời gian tổ chức buổi gặp mặt này .Thời gian chốt lại là ngày 15\09 .
Chúc cả nhà vui vẻ .:D

Chào ACE VIETPET QN_ĐN!

Thứ 7 ngày 19/9/09 ACE mình tập trung uống cafe có được không ạ.ACE cho biết ý kiến nhé!:D

Thứ 7 ngày 19/9/09 ACE mình tập trung uống cafe có được không ạ.ACE cho biết ý kiến nhé!:D
Một sự kiện cho hội Vietpet QN_DN 19/09/09 offline 3 con số 9:-bd:-bd:-bd
=D>=D>=D> Vinh thông báo thời gian và địa điểm luôn nhé !

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ngày thì đẹp rồi,cho luôn cái giờ và địa điểm đẹp đẹp nữa anh V ơi.Nhất trí 2 tay 2 chân.

nokia10

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Một sự kiện cho hội Vietpet QN_DN 19/09/09 offline 3 con số 9:-bd:-bd:-bd
=D>=D>=D> Vinh thông báo thời gian và địa điểm luôn nhé !
Anh này là chủ tiệm vàng nên mê luôn mấy con số"9".Mà cũng đẹp thật:(ngày đẹp-tháng đẹp-năm đẹp)Công nhận các bác thật khéo chọn lựa.
Chúc cho buổi ofline hội VIETPET QN-ĐN thật vui ,thật hoành tráng.Chúc cho niề đam mê của các bạn ngày càng phát triển.