• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

microsort

Member
anh em tập trung ở đâu đó mình đánh xe 7 chỗ đưa đi cho tiện mà vui.
Thế thì khoẻ cho ae rồi , nhưng miình nghĩ nếu như thế thì ae đăng ký sớm để thu xếp nhé.
Dù là Quý chở xung phong chở ae đi nhưng mình nghĩ ae cũng phải đóng góp mỗi người 1 ít để hỗ trợ tiền xăng dầu ...
Nếu ai đồng ý thì đăng ký nhé.

namjerry

Member
OK ! Em đăng kí 1 ghế nếu đc anh Quý rủ Hoà đi luôn cho vui anh nhé !!!!!!
Àh ! Mấy giờ đi để còn chuẩn bị !!

microsort

Member
OK ! Em đăng kí 1 ghế nếu đc anh Quý rủ Hoà đi luôn cho vui anh nhé !!!!!!
Àh ! Mấy giờ đi để còn chuẩn bị !!
Mai tập trung vào lúc 8h tại quán cafe ông Từ - 5A Ngô Gia Tự .
Ăn sáng trước rồi đến nhé vì quán cafe cóc khônng có điểm tâm .

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hứa với anh em rồi mà ko thực hiện được,nhưng mai vẫn tiến hành nha,tập trung uống cafe chút rồi xuất phát sớm cho khỏi nắng.Đi xe máy hết nha.

Thông báo với các ACE Đà Nẵng Quảng Nam là vừa rồi có thêm 2 em Lap cùng lứa với cu Max về Đà Nẵng nữa nhé.Cả 2 em đều là cái hết và đáng tiếc 1 điều là 2 em này dù đã lớn nhưng chưa được học hành gì ,hihiihi.Nhưng không sao , em Lucky về trước thì đã học được các lệnh cơ bản rồi , còn em August thì mới về hồi sáng hôm qua nhưng em cũng đã mới dạy cho em nó học ngồi và nằm trong chiều hôm nay rồi .Công nhận cái dòng Lap này quá thông minh ,học nhanh và thực hiện lệnh của chủ nhanh cực kỳ.
Còn 2 em Lap con 3 tháng tuổi thì chỉ có 1 em của cu Long tiger-dog là đã học được lệnh sủa , chủ bảo sủa là sủa ( lệnh này khó nhất của dòng Lap đấy nhé ) ,nếu muốn kiểm chứng thì em dẫn đi xem ,hehhehhe.Còn em kia thì chưa học hành gì hihihihi,

To @ : Chủ nhật tuần này em , Long tiger -dog cùng 1 người bạn sẽ vào nhà anh Vinh chơi và thăm em GSD mới về .Lịch là gặp nhau vào lúc 8h sáng cfê ăn sáng đến 10h sẽ xuất phát, anh chị em nào tham gia thì alô nhé.:):):)
Cha chả ! sao dạo nầy Đà Nẵng " rộ lên dòng chó Lap dữ quá nhỉ " chắc Phú Quốc và xoáy Thái " im hời lặng tiếng rồi " tủi thân quá chời " :(:((

Mong phong trào nuôi dog của ACE Quảng Nam_Đà Nẵng ngày càng lên cao , thanks anh Vinh vì sự đón tiếp nhiệt tình ... hẹn ACE chủ nhật tới . Chúc mọi người sức khoẻ !

dobecgie

Member
chủ nhật nàu không off được rồi , ngày mai là lên đường đi tour,sẽ chụp hình trại chó phú quốc về cho các anh chị em xem,chúc các ACE đi off vui vẻ.

chủ nhật nàu không off được rồi , ngày mai là lên đường đi tour,sẽ chụp hình trại chó phú quốc về cho các anh chị em xem,chúc các ACE đi off vui vẻ.
Chúc Nam lên đường công tác vui vẻ nhé !! nếu chụp được hình cho ACE thì tốt quá ... thanks Nam trước này , hihi .. CN này thiếu cu đen chắc bùn lắm đây Nam à :D:D
- Mong anh Nam micro mau lành bệnh để tham gia buổi off cùng ACE nhé !!:)
- Chúc ACE sức khỏe + niềm vui :) !

Thông báo off,thông báo off!

Mời ACE vietpet QN_ĐN chủ nhật ngày 12-04-09 off tại công viên 29/3 đường Nguyễn Tri Phương lúc 14h30.
Mong ACE đi đông đủ nhé!thân mời!

CHết thật !! Hôm nay chủ nhật đám cưới nhiều quá nên các ACE bận hết không đi được Thanh Hưng ơi ! Thôi để lần off khác vậy ..
- Mong ACE giữ vững tinh thần offline của VP DN .. Làm phong trào thêm sôi nổi .. Chúc ACE thật nhiều sức khỏe !! Hẹn gặp lần off tới .

Chiều nay mình bận việc nhà không đi off với ACE được , thông cảm và hẹn gặp lại lần off sắp tới nhé !
Nhưng mà hình như công viên có chương trình cắm trại của thanh niên thì phải ?
Như vậy chiều nay không có chương trình off phải không các Bác ?

con xâu sẽ không làm rầu nồi canh nữa tạm biệt các bác
Đây là sân chơi của anh em QN_ĐN,nơi đây để ACE gặp gỡ,giao lưu và
học hỏi kinh nghiệm nuôi cúa cưng ngày 1 tốt hơn,Vinh luôn muốn vietpet QN_ĐN ngày càng đông vui hơn,như bạn le nguyen quang thì quá buồn:(:)(:)(:)(:)((

Lipschitz

Member
Xin lỗi vì đã spam các anh chị
Số là thế này tôi có ý định xin vào làm việc (dạy học) ở: Trường cao đẳng Công nghệ thông tin Hữu nghị Việt – Hàn
42 Trần Quốc Toản, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng.
Vì bây giờ đang trong thời kỳ cân nhắc, mong các anh, chị nào có thông tin gì về Trường này có thể giúp tôi ra quyết định.
Xin cảm ơn

tuantv19

Member
Trường này do Hàn Quốc bồi thường chiến tranh bạn à, rục rịch từ nhiều năm trước , đến gần đây mới đi vào hoạt động.Bạn hỏi chung chung quá nên cũng hơi khó trả lời ...:D

Lipschitz

Member
Cám ơn tuantv9 đã quan tâm. Mình muốn biết các thông tin sau:
một là môi trường làm việc có lành mạnh không
hai là chế độ đãi ngộ như thế nào :Lương, nhà (có đủ chỗ để nuôi chó ?), các khuyến khích cho học hành, nghiên cứu
Quan trọng nhất là 2 yếu tố trên, mong bạn cung cấp thông tin giúp, hy vọng mình sẽ được gia nhập Vietpet Đà nẵng.
Thân