• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

leuleu

Member
Bữa nào anh chị em mình tập trung off tại nhà aVinh đi ^_^ EM xung phong hí hí hí hí

Thông báo off,thông báo off!

Chủ nhật tuần trước ACE QN_ĐN đã lỡ hẹn off:D
Chủ nhật ngày 15/03/09 mời ACE off tại công viên 29/3 lúc 14h nhé!ACE thành viên mới nhớ tham gia cho khí thế :D.Bên đường Nguyễn Tri Phương

nguyenmaiphuquy

Active Member
Đính chính thêm.Địa điểm là Cổng bên của Công viên 29-3 phía đối diện xéo với nhà hàng "Cơm Niêu" đường Nguyễn Tri Phương.nằm khoảng số nhà 80-90.Nhìn sang Công viên sẽ thấy 1 bãi giữ xe.AAA đây rồi.vào đi.Mong gặp thêm nhiều thành viên mới.

nhunguyet

Chủ nhật tuần trước ACE QN_ĐN đã lỡ hẹn off:D
Chủ nhật ngày 15/03/09 mời ACE off tại công viên 29/3 lúc 14h nhé!ACE thành viên mới nhớ tham gia cho khí thế :D.Bên đường Nguyễn Tri Phương
Tuần trước lỡ hẹn off " mất quà 8/3" chủ nhật tới 15/3 BTC phải " bù quà " lại đấy nha !:):):)
Chị em phụ nữ nhớ đi đông đủ để nhạn quà nhé !

leuleu

Member
quà , quà , quà , quà !!!! hí hí hí bon chen đi off nhận quà chứ nị !!!!!!!!!!!!

anhthe98

Member
quà , quà , quà , quà !!!! hí hí hí bon chen đi off nhận quà chứ nị !!!!!!!!!!!!
Mấy hôm vừa rồi được trực tiếp thấy chú MIC sách quà đi tìm người tặng khổ quá! Chị em vui lòng gặp MIC nhận quà giúp, để lâu chú MIC hỏng mất.

P/s : Cám ơn Nam tiếp đón tận tình trong những ngày tại Đà nẵng.

microsort

Member
Mấy hôm vừa rồi được trực tiếp thấy chú MIC sách quà đi tìm người tặng khổ quá! Chị em vui lòng gặp MIC nhận quà giúp, để lâu chú MIC hỏng mất.

:-@:-@:-@^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^, cho em xin 2 chữ bình yên .Anh mà cứ thế thì không có giá gốc đâu nhé , chỉ có giá ngọn mà chặt thôi :D:D:D.
@ bà con Đn: Thêm 1 em Lap đực ,đàn em cu Max sắp được nhập hộ khẩu Đà Nẵng, vậy là dân số tăng thêm 1 khẩu rồi .Đề nghị ACE hoan nghênh =D>=D>=D> :beer :beer :beer

leuleu

Member

Hôm bữa leu bận quá không tiếp đón anh được !! Hẹn anh ngày gặp lại nhé >:D<>:D<

microsort

Member
Tin mới tin mới. Sẽ có thêm 1 đàn em của cu Max về Đà Nẵng nữa, như vậy sẽ có 2 em chứ ko phải là 1 em như đã thông báo trên .
Đề nghị bà con nhiệt liệt hoan nghênh .=D>=D>=D>=D>=D>.
@ Leuleu : Em có muốn nuôi Lap không em ? Nếu muốn nuôi thì báo lại cho anh nhé, vì ông chủ đàn Lap sẵn sàng chuyển vào tặng cho em .Anh ấy nghĩa hiệp em nhỉ ,:D:D:D. Lại đề nghị bà con hoan hô anh chủ đàn Lap đi nào =D>=D>=D>

leuleu

Member
Tin mới tin mới. Sẽ có thêm 1 đàn em của cu Max về Đà Nẵng nữa, như vậy sẽ có 2 em chứ ko phải là 1 em như đã thông báo trên .
Đề nghị bà con nhiệt liệt hoan nghênh .=D>=D>=D>=D>=D>.
@ Leuleu : Em có muốn nuôi Lap không em ? Nếu muốn nuôi thì báo lại cho anh nhé, vì ông chủ đàn Lap sẵn sàng chuyển vào tặng cho em .Anh ấy nghĩa hiệp em nhỉ ,:D:D:D. Lại đề nghị bà con hoan hô anh chủ đàn Lap đi nào =D>=D>=D>
cắn cắn !!!! ^_^ .......................................................................

hình cô lêulêu và em trắng

rất xin lỗi mọi người vì lúc chiều không đi cùng được vì phải về đón thanh hưng. mong mọi người thông cảm