• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Khủng long

Active Member
Chào các bạn thành viên Quảng Nam- Đà Nẵng ! Mình nick Khunglong trong Gia đình Toydogs T/p HCM xin gởi tới các bạn chào và lời chúc tốt đẹp . Mong niềm đam mê chung sẽ liên kết các bạn gắn bó với nhau lâu dài . Hội những yêu cún T/p của các bạn ngày càng phát triển vững mạnh .Mong được đón nhận nhiều hình ảnh tươi đẹp từ các bạn .

( xin phép cho mình phóng lớn hình của các bạn để xem cho đã mắt nhé :D )

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hình đẹp hình đẹp...........hoan hô phó nháy mr Vinh..........Hôm qua em làm mất hết số liên lạc trong Sim rồi.Làm phiền anh chị em cho em xin lại số ĐT nha.

Chào Khủng Long

Chào các bạn thành viên Quảng Nam- Đà Nẵng ! Mình nick Khunglong trong Gia đình Toydogs T/p HCM xin gởi tới các bạn chào và lời chúc tốt đẹp . Mong niềm đam mê chung sẽ liên kết các bạn gắn bó với nhau lâu dài . Hội những yêu cún T/p của các bạn ngày càng phát triển vững mạnh .Mong được đón nhận nhiều hình ảnh tươi đẹp từ các bạn .

Cám ơn Khủng Long đã quang tâm đến Hội PETLOVEQN_DN , hình đẹp lại càng đẹp hơn=D>=D>=D>

namjerry

Member

Nếu từ Thanks có thể bấm thêm thì mình sẽ bấm thêm 1 chục cái cho đã , cám ơn bạn Khủng Long đã phóng to ảnh lên nhé :love struck: . Ảnh đã đẹp nay còn đẹp hơn .

check check nice pic .......................

$-)không khí có vẻ sôi nổi quá ạ:D.cháu cũng xin góp vui vài hình (hình chụp kiss ở nhà thôi ạ) .à mà hình các bác chụp rất đẹp:D:-bd

Dog Eye

Em Cún của " cu cậu" Thanh Hưng nầy cũng " điệu đà" ra phết, trong lúc chủ nó up hình đấy chứ !

dobecgie

Member
chào cả nhà

Dạo này không khí có vẻ nhộn nhịp hẳn lên,còn mình thì hơi bùn 1 chút,vì ko có thời gian để đi off cùng với các anh chị em,ngày nào cũng lên diễn đàn đọc tin cả nhưng mà ko có cách nào đi được,vì dạo này đã vào mùa du lịch nội địa,nam đi tour hoài,mà kể ra cũng lạ lúc nào cũng trúng ngay đi off cả...thấy anh chi em ko còn nhớ đến nick đôbêcgê này nghĩ ra cũng bùn.......Sắp tới ngày 7/3 nam cũng đi tour tuyến miền nam,có tham quan trại chó phú quốc.có j nam sẽ chụp hình về cho các ace xem.....lâu lâu tâm sự đôi dòng.......Chúc các ace VP lun khoẻ ,và phong trào càng ngày càng phát triển

leuleu

Member
^_^ .................................................................^_^............................^_^......................................^_^

Chào ACE VIETPET QN_ĐN!

Chủ Nhật 8/3/09 tới đây là ngày QUỐC TẾ PHỤ NỮ không biết ACE QN_ĐN có off không nhỉ?Mọi người cho ý kiến để Vinh thông báo off nhé!:D

vậy thì chủ nhật mọi người hãy có mặt đông đủ nhé chứ lần trước ít người đi quá

tuantv19

Member
Chủ nhật này tuantv19 bận việc nên không tham dự được, ACE thông cảm nhé, mong mọi người tham gia đông đủ cho vui

Chủ nhật đến offline nhằm ngày lễ QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8 tháng 3.
mọi người ưu tiên cho pnụ nữ " món quà gi đây nhỉ ?
Đề nghị chú Vinh và Nam BTC Vietpet QN_DN lên kế hoạch đi nha !

Chào ACE VIETPET QN_ĐN!

Chủ nhật đến offline nhằm ngày lễ QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8 tháng 3.
mọi người ưu tiên cho pnụ nữ " món quà gi đây nhỉ ?
Đề nghị chú Vinh và Nam BTC Vietpet QN_DN lên kế hoạch đi nha !
Ngày mai 8/3 chắc anh em vietpet QN_ĐN bận đi tặng quà cho vợ,bạn gái nên không tham gia đầy đủ rồi,mà off ít người quá hơi buồn:D.Thôi hẹn ACE tuần sau nhé!
TO chị Nguyệt:tuần sau off có quà cho chị em phụ nữ chị ah!:D