• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

tấm này là bà xã em với bé Na mèo Ni và cún Nô. Toàn là chó lai lung tung mèo lai lăng nhăng. Nhưng với 2 vợ chồng em thì là những bảo bối hết mực yêu thương ( Bé Nô tai nạn xe máy mất sớm rồi ) huhuu
anh có chó lai không bán cho em 1 con đi. hoặc biết chỗ nào có chỉ cho em

becgie 1 triệu 1 con thì là chó lai kìa.Bạn lên Thanh Quan tìm thử nhé.Chuc may mắn
chó lai mà sao ông đó nói là chó becrere.. ổng nói không có bán chó lai.. em hỏi thanh quan rồi,, anh đó nói là becgie ảnh bán 600k 1 con. nhưng đợi cả tháng nay chưa có. mấy anh có chó xù hay chó gì cũng được chỉ em mua 1 con với

nguyenmaiphuquy

Active Member
Xin anh chị em đóng góp thêm ý kiến về địa điểm và thời gian offline cuối năm ạ,anh Vinh đâu rồi ạ ???

NhatDuydn

Member
Thứ 7 khoảng 3 giờ chiều anh em tập trung ở 473 Hải Phòng để anh em off cuối năm. Khi đi nhớ mang theo tiền. Anh em chơi 1 bữa hoành tráng

NhatDuydn

Member
Niềm tin của em trong túi anh nè lít. Còn đại ka đây mà sợ chi, Chơi tới bến đi, thua thì kêu bà già gỡ

Đây là ROT cái nhà mình,được 45kg,ngoan,nghe lời,được huấn luyện bảo vệ chủ và các bài khó,đang tới tuổi cần tìm chồng,anh chị em nào biết ở đâu có ROT đực giới thiệu cho mình đến làm xui nhé.Thỏa thuận vui vẻ.Chúc phong trào này càng đi lên mạnh mẻ,càng nhiều cún đẹp và nhiều thành viên mới tham gia.

Đây là ROT cái nhà mình được 45kg,nay đã đến tuổi lấy chồng,anh chị em nào biết ai nuôi ROT đực giới thiệu cho mình làm xui nhé,sẽ hậu tạ ạ,chúc phong trào ngày càng đi lên phát triển.

Đây là ROT cái nhà mình được 45kg,nay đã đến tuổi lấy chồng,anh chị em nào biết ai nuôi ROT đực giới thiệu cho mình làm xui nhé,sẽ hậu tạ ạ,chúc phong trào ngày càng đi lên phát triển.
Chà chà ẹp ra pết đấy Bác Hải tk nhĩ......Nhưng ngó tình hình ở Đn dạo này không thấy em RoT nào xuất hiện cả...nếy thấy anh em sẽ alo ngay cho bác..ok

dobecgie

Member
Hai rotwler này là ai thế nhỉ,thấy con rot wen wen....................Có phải là Lung linh đó không=))=))=))

Thứ 7 khoảng 3 giờ chiều anh em tập trung ở 473 Hải Phòng để anh em off cuối năm. Khi đi nhớ mang theo tiền. Anh em chơi 1 bữa hoành tráng
đi off chắc có nhiều chó lắm nhĩ.. có anh em đà nẵng nào giúp em có được 1 chú cún không.. em tìm mãi ở đà nẵng mà chẳng mua được con cún nào, ở thanh quan thì hiện giờ không có chó...em muốn nuôi cún từ 2 tháng trở lên. là chó đực. em là sinh viên nên không có nhiều tiền mua chó tiền triệu.. em có thể mua được chó khoảng 600k trở lại....... anh em đn giúp e nhe.

NhatDuydn

Member
đi off chắc có nhiều chó lắm nhĩ.. có anh em đà nẵng nào giúp em có được 1 chú cún không.. em tìm mãi ở đà nẵng mà chẳng mua được con cún nào, ở thanh quan thì hiện giờ không có chó...em muốn nuôi cún từ 2 tháng trở lên. là chó đực. em là sinh viên nên không có nhiều tiền mua chó tiền triệu.. em có thể mua được chó khoảng 600k trở lại....... anh em đn giúp e nhe.
Giá đó khó mua lắm em ơi! Em cố gắng kiếm thêm ít nữa anh để lại 1 em PQ giá hữu nghị cho

Giá đó khó mua lắm em ơi! Em cố gắng kiếm thêm ít nữa anh để lại 1 em PQ giá hữu nghị cho
kiếm thêm ít nữa là khoảng bao nhiêu vậy anh? thêm khoảng vài trăm nữa thì e có thể. a cho em xem chó pq của anh thử.... không thì e muốn mua chó lai cũng được.... ngày nào em cũng online vào vp hi vọng sẽ có được 1 em:)

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chiều nay bạn cứ lên giao lưu gặp mặt cùng anh chị em,mọi người sẽ tư vấn cho bạn 1 chú cún như ý,hẹn gặp anh chị em chiều nay nhé.

DaoNguyen

Mình đang kiếm một vòng cổ và một sợi đây xích chó bằng inox( loại to to) và một cái rọ mõ bằng inox,anh chi em nào biết chỗ bán thì chỉ cho em biết với,mấy ngày hôm nay lo làm cái chuồn chó mệt cã hơi tai..
Thank anh chi em giúp đỡ